ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 575

(monhun3)อยากได้คำแนะนำในการเล่นHigh rank

คือพอขึ้นHigh rankแล้ว กว่าจะตีม่อนตายยากมากเลยคับ คือผมบู้เดี่ยว อาวุธหลักก็ธนู จะฆ่าแต่ละตัวได้ก็หืดขึ้นคอเลย ไม่ต่ำกว่า25นาที(อุรากัน พกยาเคลือบไปเต็ม ทั้งยาพิษ ยาแดง ยาเหนื่อย ธนูฟองน้ำ ตีบวกครบ ยังตั้ง25นาที)ถ้าเจอไอ้ตัว ไวๆฆ่ายากๆ นี้เกือบหมดเวลาทุกตัวเมื่อวานผมไปสู้เจ้าปลาทรายมาอีก2นาทีหมดเวลาขนาดเล่นทุกกระสุน์2-3 พิษ กระสุนระเบิด รวมระเบิดถังอีกโหล่พร้อมของผสมพกไปจนเต็มกระเป๋าด้วยซ้ำ จับเอาด้วยไม่ได้ฆ่า ใช้ปืนเบานะธนูไม่ไหวเพราะมันตียากมาก เตี้ยไหนจะชอบหมุดทรายอีก เจอเควสล่า2ตัวตายแน่ๆkey questด้วย ไหนจะเควสเลื่อนระดับ จินโอก้า2ตัว -*-

ปัญหาตอนนี้ที่ชัดเจนคือพลังโจมตีน้อย เลือดม่อนเยอะเกิน สเต็ปไม่มีปัญหา คือ High rankนี้ไปเป็นกลุ่มจะดีกว่าแต่พอดีผมเล่นบนPPSSPPโซโล่คนเดียวเหนื่อยมาก

ตอนนี้เลยหนีไปเล่นเซฟใหม่ฝึกใช้ปืน(แต่ปืนนี้มีข้อเสียคือ เปลืองเงิน+ยื้อเกมนานๆกระสุนหมดได้ และจะเล่นต้องของพร้อมจริงๆห้ามลืมอะไรเด็ดขาด) กะอีกอันก็ขวานเท่ดีตีแรงด้วย ระยะโจมตีก็ดี ไม่สั้นเหมือนดาบโล่ ไม่ต้องชาร์ตเหมือนดาบยาวแต่ก็นะผมไม่ถนัดระยะประชิดเท่าไหร่ ฆ่าได้อย่างมาสุดก็ราเที่ยน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย liger0000 : 21st April 2014 เมื่อ 19:48