ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    285
    ได้รับคำขอบคุณ: 403

Red face เชิญเซียนเกมมาหน่อยครับ ( เกมสมัย 2003 )

เป็นเกมแนว adventure ที่เราเล่นเป็นรถถัง แต่มุมมอง เป็นบุคคลที่ 3

ซึ่งรถถังคันนี้ รู้สึกว่า จะ เปลี่ยนรูปลักษณ์ของตัวเองได้ด้วย

เช่น ลอยน้ำ กระบอกปืนสามารถเปลี่ยนรูปลักษณ์ได้ (อะไรประมาณนี้) >>> ( แต่ไม่กลายเป็นหุนยนต์แน่นอน )

ช่วยหน่อยครับ ผม ก็จำอะไรไม่ได้มากก

( แต่รถถังไม่ได้ใหญ่อะไรมากหรอกครับ )

แล้วรู้สึกว่าในเกมจะไม่มีคน มีแต่ เครื่องจักร ยิงกันเองง ( รวมถึงตัวรถถังนั้นด้วย )

แต่มันเป็นเกมที่เก่าอยู่ แต่ความสนุกไม่เก่าเลย ละฮะ

ขอบคุณที่ช่วยผมหานะครับ

Thank You For Search

---------- เจอแล้วคร้าบบบบบบบบ ----------

Recoil Pc

ใครมีลิงค์โหลดบ้างครับหาให้ผมหน่อยหายังไงก้ไม่ได้ซักทีอะครับ

เกมในปี 1998 ครับ

ไปเจอราคามาแถบอ้วกกก

Platform: Windows 98 / Me / 95

Amazon

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย 095474622 : 4th May 2014 เมื่อ 15:19
    ก็ไม่รู้สินะ >///<

..:: Lnw GaMe ::..
    กล่าวขอบคุณ
    619
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,344
    คิดไม่ออก แต่ผมคุ้นๆ

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    285
    ได้รับคำขอบคุณ: 403
    ขออณุญาติดันนะครับเพิ่งหาเจอ
    ก็ไม่รู้สินะ >///<

Release My Soul
    กล่าวขอบคุณ
    564
    ได้รับคำขอบคุณ: 542
    ลิงค์โหลด จ้าา

http://www.one2up.com/view_content.p...tent_ID=318311

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    114
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    แหมว่าจะตอบอยู่พอดี สนุกนะคิดถึงสมันเก่าๆ ตื่นมาเล่นตอนเช้าๆ
    ยังไม่มี เขาไม่ให้มี ยังมีไม่ได้