ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,381

{HOT!!} โปรแกรมดูทีวีปี 2014 ระบบใหม่ คมชัด!! ช่องเพียบ!! ดูฟรี!!! 100 กว่าช่อง# + ช่องดูหนังออนไลน์

{HOT!!} โปรแกรมดูทีวีปี 2014 ระบบใหม่ คมชัด!! ช่องเพียบ!! ดูฟรี!!! 100 กว่าช่อง# + ช่องดูหนังออนไลน์

HDTVONLINE เราคือที่ทีวีออนไลน์ของคุณ

เเนะนำโปรแกรมตัวนี้ในประเทศไทยเลยก็ว่าได้ที่ดีที่สุดเเล้วเพราะโปรแรกรมตัวนี้ความสามารถดูได้ถึง 100 กว่าช่องภาพคมชัด

ซึ่งเป็นโปรแกรมสำหรับดูหนัง ดูไฟล์หนัง ซึ่งสามารถดูหนังได้ทั้งแบบออนไลน์ และดูแบบออฟไลน์ก็ได้ ทำให้เหมือนว่าคุณมีโรงหนังเคลื่อนที่อยู่ในบ้าน อยู่บนเตียงนอน อยู่ใน Computer ของคุณตลอดเวลา

ทำให้การดูหนังของคุณเป็นเรื่องง่าย เพราะผู้พัฒนาโปรแกรมได้รวบรวมรายการหนังจากเว็บไซต์ต่างๆ มาไว้ที่โปรแกรมนี้แล้ว ทั้งหนัง และรายการทีวี จึงเหมือนว่าคุณมีทีวีดูด้วย มีรายการทีวีย้อนหลังให้คุณได้ดูตลอดทั้งวัน แต่บางรายการ หนังบางหมวด บางเว็บไซต์ท่านอาจจะต้องเสียค่าบริการก่อนดูนะครับ

DooTV คือโปรแกรม สำหรับให้คนดู ทีวี ผ่านอินเตอร์เน็ต Message from Developer (ข้อความจากทางผู้พัฒนา โปรแกรมนี้) : " โปรแกรมดูทีวีนี้ สำหรับผู้ที่ชอบการดูทีวีผ่านระบบ Internet เป็นชีวิตจิตใจ หรือแค่ทดลองดู อิอิ ติดตั้งโปรแกรมง่าย ผ่าน Internet และเมื่อโปรแกรมีการปรับปรุง โปรแกรมก็จะ Auto Update ให้เราโดยอัตโนมัติ มีช่องใหม่ๆ Update อยู่เสมอ โปรแกรมจะ Update ให้โดยอัตโนมัติเมื่อเข้าใช้งานโปรแกรม หรือกด Reload Channel ก็จะมีหน้าจอ Preview ทำให้ไม่พลาดรายการโปรด ลากจากช่องไปวางได้ โปรแกรมนี้จะ Update ทุก 10 วินาที โดยประมาณ เขาว่าใช้ดีไม่แย่งความเร็ว Internet เพราะทำโปรแกรมนี้ Temporary File ไว้
    เนื่องจากโปรแกรมว่า DooTV เหมาะสำหรับคนที่ชอบดูทีวีประเทศต่างๆ เช่น ประเทศจีน ไม่ว่าจะเป็นฟุต หรือบันเทิง ข่าวสาร ท่านควรจะติดตั้งโปรแกรม PPStream (P2P) เพื่อจะได้ดูบางช่องได้

สุดยอดโปรแกรมแห่งปี 2014 มีครบทุกความบันเทิง

มีทุกช่องไม่ว่าจะเป็นช่องกี่ฬาดัง สามารถดูบอลได้ทุกคู่ไม่พลาด

มีช่องสารคดีชันดี ช่องการทุกสำหรับคุณหนูๆ มีช่องภาพยนตร์ให้ดู 24 ชั่วโมง

ดูบอลออนไลน์ ฟุตบอลพรีเมียร์ลีก ลาลีกาสเปน บอลอิตาลี หรือจะเป็นบอลลีกเยอรมัน ก็มีข้อมูลให้ดูบอลออนไลน์ หลายคู่ หลายลีกดัง รวมถึงลีกระดับที่เล็กกว่า โดยเราจะนำข้อมูลฟุตบอลของแต่ละคู่ แต่ละลีกมาอัพเดทให้ทันข้อมูลของแต่ละคู่ สถิติต่างๆ รวมไปถึงรายชื่อนักเตะทั้งตัวจริงและตัวสำรองด้วย

เมื่อการแข่งขันฟุตบอลรายการใหญ่ มาถูกจัดขึ้นในทวีปอเมริกาใต้ คนไทยหลายคนคงปวดหัวไม่น้อย เพราะว่าด้วยสภาพทางภูมิศาสตร์ที่มีที่ตั้งห่างจากประเทศไทยมาก ทำให้เวลาในการดูฟุตบอลไม่เอื้ออย่างแรง!!!

ฟุตบอลโลก 2014 จะเริ่มเปิดสนามในวันพฤหัสบดีที่ 12 มิถุนายน 2557 เวลา 17.00 น. (ตามเวลาท้องถิ่น) ซึ่งถ้าเป็นเวลาในประเทศไทยก็เป็นเวลา 03.00 น. โดยเป็นการพบกันระหว่างเจ้าภาพ "บราซิล" กับ "ทีมที่ถูกจับสลากมาอยู่กลุ่ม เอ2"

ส่วนนัดชิงชนะเลิศ จะจัดขึ้นในวันอาทิตย์ที่ 13 กรกฎาคม 2557 เวลา 16.00 น. (เวลาท้องถิ่น) หรือ 02.00 น. (เวลาประเทศไทย)

ทั้งนี้ เวลาที่ใช้ในการแข่งขันตลอดทั้งทัวร์นาเมนท์ ตามเวลาประเทศไทย มีดังนี้ 23.00 น., 02.00 น., 03.00 น. และ 05.00 น. ซึ่งเวลาแข่งขันในตีสามและตีห้านี่แหละ จะเป็นสิ่งที่น่าปวดหัวสำหรับคนไทยที่สุด เพราะบอลจบปึ๊บ ก็ออกไปเรียนหรือทำงานปั๊ป ไม่มีเวลาให้งีบหลับเลย
    joker123
    เยี่ยมชม bloger ผมได้ มีหนัง ซีรี่ย์ Amine ให้โหลดอีกมากมาย >คลิก<

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 7 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    คงไม่ใครโหลดหรอกครับ เพราะโหลดได้แต่ VIP

กล่าวขอบคุณ
    89
    ได้รับคำขอบคุณ: 101
    ของลิ้งเว็บใหม่ได้ไหมครับ

กล่าวขอบคุณ
    143
    ได้รับคำขอบคุณ: 195
    ขอด้วยคนคับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    69
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    โหลดได้แต่ VIP

กล่าวขอบคุณ
    52
    ได้รับคำขอบคุณ: 59
    ใครไม่โหลด ผมโหลด

Macerata, Italy
    กล่าวขอบคุณ
    672
    ได้รับคำขอบคุณ: 281
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ t0801712811 อ่านกระทู้
    คงไม่ใครโหลดหรอกครับ เพราะโหลดได้แต่ VIP
    vip 7 วัน แค่บัตรทรู 50 บาท,1 เดือน 150 -*-
    เขาใช้กันทั่วบ้านทั่วเมือง filecondo รู้ได้ไงไม่มีใครโหลด

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    นี่ครับ ตามนี้ >>> อิอิ

10. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ: