ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    24
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,364

Black Desert เผย Trailer โชว์ความอลังการของแผนที่

Black Desert เผย Trailer โชว์ความอลังการของแผนที่

Relate

ตัวอย่างใหม่ของเกมการ์ดจอร้อนอย่าง Black Desert เกม MMO-RPG ที่จะนำพาผู้ชมไปทัวรในโลกที่กว้างขนาดยักษ์ภายในเกม ,
    Pearl Abyss ผู้พัฒนา จากประเทศเกาหลีใต้กำลังทำการพัฒนาเกม อยู่ในส่วนของโหมด sandbox-style world หรือ โหมดการเล่น
    ที่ผู้เล่นสามารถสร้างสิ่งของในเกมและมีอิสระภายในเกม แม้แต่ระบบสภาพอากาศ และการสร้างรายละเอียดของตัวละคร

ในคลิปวีดีโอข้างบนนั้น จะเห็นการสร้างฉากของผืนป่าและภูเขา, ปราสาทที่ปกคลุมไปด้วยหมอก, ภายในเมือง และอื่นๆอีกมากมายตามที่เห็นในคลิป
    การเข้าไปถึงพื้นที่ต่างๆในเกมโดยจะไม่มีรอยต่อของแผนที่โดยพื้นที่ที่เห็นทั้งหมดในคลิปนั้น ยังไม่ได้รวมดันเจี้ยนภายในเกมเลยนะเนี่ย

สำหรับตัวเกมนั้นจะเปิดให้ทดลองเล่นในวันที่ 22 เมษายน เฉพาะที่เกาหลีใต้ ส่วนทางฝั่งตะวันตกยังไม่มีประกาศออกมาแต่อย่างใด

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย lusia999 : 22nd April 2014 เมื่อ 22:51

Avalanche's Fanboy
    กล่าวขอบคุณ
    574
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,138
    เกมออนไลน์ในฝันเลยครับแบบนี้ ไม่ต้องโหลดฉากแผนที่เนี่ย เป็นอะไรที่สุดยอดจริงๆ จะเดินเล่นมันทั้งวัน

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    230
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,674
    สุดท้าย ก็วาร์ปเอา -*-
    แต่ก็ดีเนอะ อาจจะไม่มีวาร์ป เดินเอาชมทัศนียภาพงามๆ

:• Rest in Peace •:
    กล่าวขอบคุณ
    636
    ได้รับคำขอบคุณ: 808
    เล่นฟรีไหมอะ

ไม่เป็นหลักเป็นแหล่ง
    กล่าวขอบคุณ
    675
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,041
    อิจฉาคนเกาหลีหรือพวกฝรั่งนะมีแต่เกมดีๆ ไทยนี่ไม่เลยแดรกแต่ตังอย่างเดียว
    ปล.นี่ถ้าเอาระบบบินได้แบบ Aion ผมว่ามันสุดยอกมาก

กล่าวขอบคุณ
    31
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    รออยู่นะครับ ผมว่าไม่น่าจะเล่นฟรีนะ เพราะเขาน่าจะเอาตังไปพัฒนาเกมต่อ แต่ถ้าฟรีขอแค่เติมตังซื้อของก็พอละครับ

กล่าวขอบคุณ
    31
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ning445 อ่านกระทู้
    อิจฉาคนเกาหลีหรือพวกฝรั่งนะมีแต่เกมดีๆ ไทยนี่ไม่เลยแดรกแต่ตังอย่างเดียว
    ปล.นี่ถ้าเอาระบบบินได้แบบ Aion ผมว่ามันสุดยอกมาก
    แดกตังนี้รู้เลยค่ายไหน และก็ค่ายที่เกมเยอะที่สุดและโปรเยอะที่สุด ค่ายชัยชนะ

กล่าวขอบคุณ
    1,003
    ได้รับคำขอบคุณ: 437
    กำลังรอความหวังที่จะได้ไปเทสอยู่ อ๊ากกกกกกกกก

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    168
    ได้รับคำขอบคุณ: 857
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ phaizaa07 อ่านกระทู้
    แดกตังนี้รู้เลยค่ายไหน และก็ค่ายที่เกมเยอะที่สุดและโปรเยอะที่สุด ค่ายชัยชนะ
    555555555555555+ เข้าใจ เข้าใจ รู้เหมือน ๆ กัน ตอนสมัยยังเด็ก+รอยต่อโตทำงาน

โปรเรื้อนเยอะจนน่ารำคาญจนเลิกเล่นออนไลน์ไทยมาเล่นเกมฟอร์มยักษ์แทนนี่แหละ อิอิ

กรุงเทพ คลองสามวา นิมิตใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    7,279
    ได้รับคำขอบคุณ: 655
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Ezio Auditore อ่านกระทู้
    เล่นฟรีไหมอะ
    ข้อมูลตอนแรกบอกว่า free to play แต่ปัจจุบันผมไม่รู้เหมือนกันว่ายังฟรีเหมือนเดิมรึเปล่าเพราะกระแสแรงพอสมควร ยกตัวอย่างเกม wildstar ตอนแรกก็ประกาศว่าฟรีครับแต่ไปๆมาๆกลายเป็น air time สะงั้น ยังไงก็รอตามข่าวดูอีกทีครับ แต่ส่วนตัวผมชอบรูปแบบฟรีเหมือน Aion NA นะเพราะไอเทมมอลมีแค่พาหนะกับของตกแต่งไม่มีไอเทมที่ทำให้เกิดความเหลื่อมล้ำระหว่างคนเติมกับคนไม่เติมเลย

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ rockblood39 อ่านกระทู้
    สุดท้าย ก็วาร์ปเอา -*-
    แต่ก็ดีเนอะ อาจจะไม่มีวาร์ป เดินเอาชมทัศนียภาพงามๆ
    จากที่ดูแล้วมันเป็นแบบ open world ไม่ใช่หรอครับเพราะเป็นแมพเดียวกันหมดเลย เกมอื่นๆจะเป็นแบบวาปไปทีละแมพ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 55
    ยอมรับเลยกับความอลังการของฉาก ความอลังการในการสร้างตัวละคร

แต่เกมเพลย์นี่สิ -*- ดูเกมเพลย์ครั้งแรกถึงกับร้อง WTF ยังคิดเลยมันเกมเดียวกันกับไอ้ที่มันอลังการด้านบนป่าววะ

JUST DO IT !!
    1 AU (5.1.3Wiki)
    กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,355
    จะร้องให้กับไทย จริง ;_; อย่าพูดเลยขอร้อง

Upload Anime
    บ้านไง........จะมีที่ไหนอีก
    กล่าวขอบคุณ
    2,075
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,076
    Auto Pilot
    จงเจริญ ไม่มีก็ไม่เดินเมื่อนมือ ฮาๆ

คอมกากๆก็สนุกได้นะ
    กล่าวขอบคุณ
    964
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,136
    มันน่าจะมีระบบเครื่องบินเจทนะ ไม่งั้นก็ระบบซุปเปอร์แมน ไม่งั้นคงกดจนเมื่อยมืออะ

【 Unknown Member 】
    Jokergameth. <3
    กล่าวขอบคุณ
    293
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,465
    รู้สึกให้ อารมณ์ แบบ Assassin Creed ภาคก่อนๆเลย เนอะ
    : Bless or Death :

Good Gamer
    กล่าวขอบคุณ
    382
    ได้รับคำขอบคุณ: 197
    คารวะคนทำมุมกล้องในวีดีโอนี้เลยครับ 555555 นำเสนอได้สุดยอดมาก