ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    206
    ได้รับคำขอบคุณ: 30

ช่วยเรื่อง mod skyrim หน่อยนะครับ เรื่องมุมมองกล้อง

คือพอดีผมอยากได้มุมมองกล้องแบบนี้อะครับ
    แล้วพอดีหาได้เจอที่ลิงค์นี้อะครับ http://www.nexusmods.com/skyrim/mods...eview%3D&pUp=1
    แล้วปรับค่าไม่เป็นอะครับ พอดีอยากจะถามว่าปรับค่ายังไงอะครับ ??? ถึงจะได้ค่าตามรูปอะครับ??
    ขอเป็นผู้ปิดทองหลังพระตลอดไป

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    206
    ได้รับคำขอบคุณ: 30
    ดันหน่อยนะครับ
    ขอเป็นผู้ปิดทองหลังพระตลอดไป

それはそれ、これはこれ。
    Somewhere on Earth :D
    กล่าวขอบคุณ
    2,962
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,023
    ตามนี้ครับ ก็คือ เปิดหา Skyrim.ini ใน Documents\My Games\Skyrim
    เปิดขึ้นมาแล้วเพิ่มบรรทัดนี้ลงไป(กรณีไม่มีอยู่ในนั้นอยู่แล้ว)
    [Camera]
    fOverShoulderCombatAddY=0.0000
    fOverShoulderCombatPosZ=-10.0000
    fOverShoulderCombatPosX=30.0000
    fOverShoulderPosZ=-10.0000
    fOverShoulderPosX=30.0000
    แล้วเซฟ แล้วก็เข้าเกมครับ

หรือ โหลดมา แล้ววางไว้ใน Documents\My Games\Skyrim แนะนำว่าให้เก็บไฟล์ตัวเดิมไว้สำรองครับ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: