ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หัวข้อ: [PC] HOTEL GIANT 2 [ONE2UP]

-อยู่หน้าคอมทุกวัน-
    !!ดาวอังคารโว้ยย!!
    กล่าวขอบคุณ
    48
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,329

[PC] HOTEL GIANT 2 [ONE2UP]

ใน Hotel Giant 2 คุณจะได้รับบทเป็นเจ้าของโรงแรม ซึ่งมีหน้าที่ทำทุกอย่างตั้งแต่การหาสถานที่ตั้งของ โรงแรม, เลือกรูปแบบของโรงแรมที่ต้องการลงทุนสร้าง(ตั้งแต่โมเต็ลเล็กๆ ไปจนถึงโรงแรมทันสมัยหลายชั้นในเมือง หรือรีสอร์ทหรูนอกเมือง),จัดสรรพื้นที่รวมไปถึงออกแบบตกแต่งภายในอาคารเอง และท้ายที่สุด หลังจากที่โรงแรมเปิดกิจกาจก็ทำหน้าที่เป็นผู้บริหาร คอยดูแลความเรียบร้อยในโรงแรมด้วยบรรยากาศสบายๆ บวกกับดนตรีประกอบเบาๆ และรูปแบบของเกมที่สามารถเล่นไปได้เรื่อยๆโดยไม่มีอะไรมาบีบบังคับให้คุณต้องตื่นตัวอยู่ตลอดเวลา ทำให้ Hotel Giant 2เป็นเกมที่เล่นได้ไม่เครียด และแม้ว่ามันจะเป็นเกมจำลองทางธุรกิจ แต่ก็เป็นเกมที่มีแนวคิดแบบง่ายๆไม่เน้นในด้านการบริหารจัดการที่น่าปวดหัว จึงเป็นเกมที่เด็กก็สามารถเล่นได้(ส่วนจะชอบหรือไม่นั้น ก็เป็นอีกเรื่องหนึ่ง) เอาเป็นว่า ถ้าคุณชอบตกแต่งออกแบบและพิถีพิถันในรายละเอียด เกมนี้น่าจะเหมาะกับคุณครับ

HOTEL GIANT 2 - 963MB

ONE2UP [DIRECT LINKS]
    ชื่อไฟล์มั่ว,ไม่ตรง ให้แก้ให้ตรงก่อนที่จะแตกไฟล์ ไม่งั้นจะแตกไฟล์ไม่ได้
    *ตัวอย่างการเปลี่ยนให้ถูกลำดับ Game01.rar , Game02.rar หรือ 1.rar , 2.rar , ..

PART01 : PART02

PASSWORD : zionistic-upload.blogspot.com

วิธีติดตั้งเกมส์

1.แตกไฟล์ ..
    2.เข้าไปในโฟลเดอร์ แตกไฟล์ rld-hog2 ก่อน
    3.Mount image ติดตั้งตามขั้นตอน
    4.เข้าไปในโฟลเดอร์ Crack ก็อปปี้ไฟล์ไปไว้ในโฟลเดอร์ที่ติดตั้งเกมส์ไว้
    5.เข้าเกมส์ได้เลยครับ .

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 318
    ขอบคุณครับ

CHICAGO BULL HEART
    กล่าวขอบคุณ
    1,399
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,379
    Blog Entries
    1
    ขอบคุณครับสำหรับเกมที่น่าเล่น

กล่าวขอบคุณ
    54
    ได้รับคำขอบคุณ: 90
    ช่วยดันให้ หามานานแล้วเกมส์นี้

-อยู่หน้าคอมทุกวัน-
    !!ดาวอังคารโว้ยย!!
    กล่าวขอบคุณ
    48
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,329
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kenchinz อ่านกระทู้
    ช่วยดันให้ หามานานแล้วเกมส์นี้
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 395
    Blog Entries
    1

Thumbs up

จอขาว ว ว วเลยครับ สว่างมาก เอาเเสงลงไม่หาย Windows 8 ครับ เปสกเครื่องตามลายเซ็น
    MAINBORAD:MSI Z97 Gaming 5 / CPU:Intel Haswell Core i7 4770K / RAM Corsair 2400 16Gb[8X2] / VGA:MSI GTX980 Ti REF