ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    68
    ได้รับคำขอบคุณ: 8

เนะนำเมะหน่อยครับ

เอาเเบบที่พระเอก โหดๆ ไม่กากน่ะครับ ไม่เอาฮาเร็มเซอร์วิสนะครับดูเบื่อเเล้ว
    ไม่ก็เอาเเบบ คลายเครียดก็ได้ครับ ไม่เอาเรือสวยนะครับ

///ขอเรื่องที่ในภาพนี้ไม่มีนะครับ ขอบคุณครับ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Mekaku : 25th April 2014 เมื่อ 12:10
    !—•[ Mekaku City Actors ]•—!

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    บ้านของเสียงหัวใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,166
    ได้รับคำขอบคุณ: 171
    อยากจะแนะนำนะ แนวพระเอกเก่งๆ ส่วนใหญ่ก็จะฮาเล็มเซอร์วิสเป็นของคู่กัน เลยแนะนำไม่ถูก

- Silver Spoon
    - Silver Spoon SS2

แนะนำคล้ายเครียดได้ดีเลย เนื้อหาสนุกมาก
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย l2note : 25th April 2014 เมื่อ 09:38

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ballistic
    กล่าวขอบคุณ
    765
    ได้รับคำขอบคุณ: 707
    No game No life เลยครับ มา3ตอนละกำลังหนุกเลย

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    68
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ l2note อ่านกระทู้
    อยากจะแนะนำนะ แนวพระเอกเก่งๆ ส่วนใหญ่ก็จะฮาเล็มเซอร์วิสเป็นของคู่กัน เลยแนะนำไม่ถูก

- Silver Spoon
    - Silver Spoon SS2

แนะนำคล้ายเครียดได้ดีเลย เนื้อหาสนุกมาก
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ar_armed อ่านกระทู้
    No game No life เลยครับ มา3ตอนละกำลังหนุกเลย
    ดูหมดเเล้วอะครับ

ชอบสถิตย์อยู่บอร์ด IT
    กล่าวขอบคุณ
    35
    ได้รับคำขอบคุณ: 912
    Btoom ? ดูยัง

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    68
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ parisj007 อ่านกระทู้
    Btoom ? ดูยัง
    เเล้วครับ

=->Winter_[Of-The]_End<-=
    กล่าวขอบคุณ
    375
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,125
    Log Horizon ล่ะ ครับ
    ->[TN]-x-[LeViaThan]<-

11. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    68
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ satornarm อ่านกระทู้
    Log Horizon ล่ะ ครับ
    ดูเเล้วเช่นกัน

///ขอเรื่องที่ในภาพนี้ไม่มีนะครับ ขอบคุณครับ

=->Winter_[Of-The]_End<-=
    กล่าวขอบคุณ
    375
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,125
    คิดได้เท่านี้แหละที่เหลือที่คิดได้นี่ยุคเก่า ๆ กับฮาเร็มทั้งนั้นเลย =.=
    Steins;Gate
    Hyouka
    Maji de Watashi ni Koishinasai(ฮาเร็มอีกละ)
    captain harlock the movie(แนะนำ)
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย satornarm : 25th April 2014 เมื่อ 12:29
    ->[TN]-x-[LeViaThan]<-

14. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    68
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ satornarm อ่านกระทู้
    คิดได้เท่านี้แหละที่เหลือที่คิดได้นี่ยุคเก่า ๆ กับฮาเร็มทั้งนั้นเลย =.=
    Steins;Gate
    Hyouka
    Maji de Watashi ni Koishinasai(ฮาเร็มอีกละ)
    captain harlock the movie(แนะนำ)
    ขอบคุณสำหรับ captain harlock the movie นะครับ 3เรื่องบนดูเเล้ว

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 72
    Nogizaka Haruka no Himitsu
    kampfer
    Ichiban Ushiro no Daimaou
    Kaze no Stigma (พระเอกเทพ)
    หนุกทุกเรื่อง

17. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    68
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ yakuzaom007 อ่านกระทู้
    Nogizaka Haruka no Himitsu
    kampfer
    Ichiban Ushiro no Daimaou
    Kaze no Stigma (พระเอกเทพ)
    หนุกทุกเรื่อง
    ขอบคุณครับ ดูหมดเเล้ว Nogizaka Haruka no Himitsu ยังดูไม่จบ ลบซะเเล้ว555

กล่าวขอบคุณ
    40
    ได้รับคำขอบคุณ: 23
    Chrome Shelled Regios
    Phantom Requiem For The Phantom
    Darker Than Black
    เมะเก่าๆไม่น่าพลาดนะครับ

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 187
    Accel World
    Ao no Exorcist
    Blood Lad
    Chrome Shelled Regios
    Dansai Bunri no Crime Edge
    Kaichou wa Maid-sama
    Kami Nomi zo Shiru Sekai I
    Kami Nomi zo Shiru Sekai II
    Kami Nomi zo Shiru Sekai III
    Kami Nomi zo Shiru Sekai OVA
    Magi - The Labyrinth of magic
    Nurarihyon no Mago
    Nurarihyon no Mago 2
    Nurarihyon no Mago OVA
    Phantom Requiem for the Phantom
    Project K
    Sacred Seven
    Seikon no Qwaser | 18+
    Seikon no Qwaser II | 18+
    seto no hanayome | อันนี้พระเอกไม่ได้เก่งเท่าไหร่ แต่ตลก
    Suisei no Gargantia

แนะนำได้แค่นี้ ครับ ไม่ได้ดูเมะมาหลายเดือนละ

22. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    Hellsing ครับ

加藤 恵 ~Katō Megumi~
    อาศัยอยู่กับ Kato
    กล่าวขอบคุณ
    76
    ได้รับคำขอบคุณ: 448
    Blog Entries
    1
    #เข้ามาป่วน#

มีเรื่องที่ผมไม่เคย(คิดที่จะ)ดูเพียบเลย อ๊าาา บางเรื่องก็รอจบ ก่อนค่อยดู ยอมรับครับ Nisekoi ยังไม่เคยดู จริงๆ เรื่อง SS ที่ผ่านมายอมรับยังไม่เคยดูซักเรื่อง 555

#ไม่ต้องใส่ใจฮะคนเดินผ่านมา#
    Road to Trophy Hunter

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    Katanagatar
    Binbougami ga
    Tonari no Kaibutsu-kun
    Hotarubi no mori e
    Kimi to boku ทั้ง 2 ภาค
    beck
    Natsuiro kuseki
    Nanoha ทุกภาค ( ลืมแล้วอ่ะว่าแค่ล่ะภาคเขียนไงโทษที )
    Skip Beat
    The Garden of Words/Skip Beat

พอล่ะขี้เกรียจพิมแต่ที่พิมมาทั้งหมด เมะคุนภาพดีค่อนข้างมากๆ
    ปล. ถ้าดูหมดแล้วขอโทษนะ ^^

26. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    19
    ได้รับคำขอบคุณ: 24
    Accel world ครับ
    ถ้าพระเอกเก่งๆก็ dragonball ครับ 5555

28. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

#โกรกทอง
    ซุ้มขายผักหน้าสแตมฟอร์ด บริดจ์
    กล่าวขอบคุณ
    4,001
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,829
    รวมคลิป..........

เสด็จพ่อฯ #บีโธเฟ่น #โกรกทอง

กล่าวขอบคุณ
    143
    ได้รับคำขอบคุณ: 30
    อาเรียพายเรือครับ..... ทำไมหลายๆคนหลับ แต่ผมดูจนจบ สามภาค+1ova แล้วฟินหว่า -3-
    jormungand + jormungand perfect oder ครับ ไม่ควรพลาด
    last exile + last exile fam silver wing ครับ แนวๆสงคราม (ซีซั่นสอง ออกแนวยูริหน่อย รับได้บ่???)
    fractale ครับ เรื่องนี้ไม่ดัง แต่ถ้าดูแล้ว แนวปรัชญาวิทยาศาสตร์ครับ ไม่ทราบว่าชอบหรือปล่าวเอ่ยย?
    uchouten kazoku ดูแล้วข้อคิดเยอะดีเหมือนกันเรื่องนี้
    shigofumi ครับ เรื่องนี้ ดราม่าดี ผมชอบ -3-
    gunslinger girl ครับ เรื่องนี้ ดราม่าเข้าว่า พระเอกไม่เก่ง(แต่ต้อยพระเอกเก่งนะ ฮ้าๆๆๆ)
    jinrui wa sutai shimashita เรื่องนี้ LC แล้ว ลองหามาดูแล้วจะได้อะไรให้คิดอีกเยอะ แถมฮาด้วย ฮ้าๆๆๆๆๆๆๆ
    sora no woto เรื่องนี้ไม่ดังนะ แต่สนุกครับ แนวชีวิตของทหาร(หญิง) ในป้อมปราการ ชิลๆดีครับ(คล้ายๆกับอาเรียพายเรือนั้นหละ)
    black lagoon เรื่องนี้ คงไม่ต้องพูดไรมาก ฮ้าๆๆ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย aum34645 : 30th April 2014 เมื่อ 01:06
    --------------------------------------------------------------------------------

31. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: