ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    24
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,364

ข่าวลือ! Far Cry 4 อาจโผล่ใน E3

ข่าวลือ! Far Cry 4 อาจโผล่ใน E3

Relate

ท่านทั้งหลายคงตั้งตารอภาคต่อของพระเอกจอมติดเกาะอย่างซีรี่ส์ Far cry มีข่าวลือหนาหูจากที่ Tony Key แห่ง ค่ายเกม Ubisoft ได้กล่าวไว้ว่าเราจะได้ยินข่าวของเกมได้เร็วๆนี้ แต่เอ๊ะ!นี่ก็ผ่านมานานแล้ว ยังไม่ได้ยินข่าวอะไรบ้างซักกะนิด

ที่รู้ๆกันว่า Far Cry นั้นแทบจะเป็นเกมที่รวมเอา Skyrim และ Assassins Creed เข้าไว้ในเกมทั้ง ระดับความยากของการทำภารกิจ, การประดิษฐ์อุปกรณ์, การปรับตกแต่งตัวละคร, การยิง และแผนที่แบบ open world map อันงดงามที่น่าออกไปผจญภัย และมีการยืนยันมาแล้ว สำหรับ Far Cry 4 อาจมีการฉากภูเขาหิมาลัย สามารถออกไปท่องในภูเขาที่ปกคลุมไปด้วยหิมะอันสวยงามไปกับกราฟฟิคสุดล้ำ และยังมีช้างที่สามารถขี่ได้อีกด้วย และพวกเขาต้องไม่ลืมเตรียมปืนไว้ให้พวกเราอย่างแน่นอน(ฮาๆ)

และมีการยืนยันมาอีกว่าตัวอย่างใหม่ของ Assassins Creed อยู่ระหว่างการจัดทำและ Far Cry 4 อยู่ระหว่างการพัฒนา ซึ่ง Ubisoft มีอีกมากมายที่จะค่อย ๆ ปล่อยออกมาให้ชม นั่นก็เพราะ Far Cry 3 ออกมาให้เล่นกันได้นานถึง 2 ปี แล้ว ซึ่งเวลา 2 ปีน่าจะเพียงพอให้ Ubisoft พัฒนางานใหม่ๆเสร็จเสียที และอาจเป็นไปได้ว่าจะมีการเปิดตัว Far Cry 4 ในงาน E3 ก็เป็นได้

ติดตามข่าวสารอื่น ๆ ได้ที่: www.acololo.com

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย lusia999 : 25th April 2014 เมื่อ 23:07

~ Scandal ~
    Nakhon Si Thammarat
    กล่าวขอบคุณ
    738
    ได้รับคำขอบคุณ: 530
    ผมก็สงสัยนะว่า Farcry มันใช้เวลาพัฒนาเกมนานที่สุด ผิดกับเกมอื่นของ Ubisoft
    ที่ออกจะว่าเป็นรายปีก็เป็นได้ หรือว่าซีรีย์นี้ไม่ดังจึงไม่ค่อยสนใจ
    [IMG][/IMG]

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    551
    ได้รับคำขอบคุณ: 212
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nunt77 อ่านกระทู้
    ผมก็สงสัยนะว่า Farcry มันใช้เวลาพัฒนาเกมนานที่สุด ผิดกับเกมอื่นของ Ubisoft
    ที่ออกจะว่าเป็นรายปีก็เป็นได้ หรือว่าซีรีย์นี้ไม่ดังจึงไม่ค่อยสนใจ
    คงจะเป็นเพราะภาคสองล่ะมั้งครับ เห็นว่าได้เสียงตอบรับแย่มาก โดยส่วนตัวผมก็ไม่ชอบบางจุดเหมือนกัน

เลยคงขัดเกล้าภาคสามซะผมหลงรักเลย55

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

PONY is magic
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 758
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mikeGLA อ่านกระทู้
    คงจะเป็นเพราะภาคสองล่ะมั้งครับ เห็นว่าได้เสียงตอบรับแย่มาก โดยส่วนตัวผมก็ไม่ชอบบางจุดเหมือนกัน

เลยคงขัดเกล้าภาคสามซะผมหลงรักเลย55
    ภาคสองมันเหมือนกับแค่เกมเดินยิงในป่าแอฟริกา ธรรมดาๆไม่มีอะไรมาก เนื้อเรื่องก็แค่ตามล่าพ่อค้าอาวุธคนนึง (ยังงงๆด้วยซ้ำ)

แต่ภาค2มีอย่างนึงที่ดีกว่าภาค3คือระบบเวลารักษาแผลดิบกว่าภาค3มาก

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    25
    ได้รับคำขอบคุณ: 38
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ qqweew อ่านกระทู้
    ภาคสองมันเหมือนกับแค่เกมเดินยิงในป่าแอฟริกา ธรรมดาๆไม่มีอะไรมาก เนื้อเรื่องก็แค่ตามล่าพ่อค้าอาวุธคนนึง (ยังงงๆด้วยซ้ำ)

แต่ภาค2มีอย่างนึงที่ดีกว่าภาค3คือระบบเวลารักษาแผลดิบกว่าภาค3มาก
    เรื่องอาวุธเสียด้วยครับ ผมชอบมาก มีเกมไหนบ้างที่ทำแบบนี้ได้ :-)

- Mein…‘'’
    กล่าวขอบคุณ
    838
    ได้รับคำขอบคุณ: 63
    อยากเล่นจังภาค 4

きょすけ
    กล่าวขอบคุณ
    650
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,125
    ประกาศปีนี้ ได้เล่นในอีก 3 ปีหน้า คงไม่แปลก

กล่าวขอบคุณ
    175
    ได้รับคำขอบคุณ: 615
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ iamabasser อ่านกระทู้
    เรื่องอาวุธเสียด้วยครับ ผมชอบมาก มีเกมไหนบ้างที่ทำแบบนี้ได้ :-)
    America's Army

กล่าวขอบคุณ
    165
    ได้รับคำขอบคุณ: 432
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ iamabasser อ่านกระทู้
    อันนี้ผมก็ชอบสมจริงดี ปืนขัดลำกล่องงี้ เวลายิงๆอยู่ขัดเฉยเลยเคยหลุดด่าด้วยนะ

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 228
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ qqweew อ่านกระทู้

มันมีมากกว่านั้นถ้าคุณไปดูคลิปเปรียบเทียบ farcry2 vs farcry3 จะเห็นว่าภาค3มันตัดออกไปเยอะมากทั้งๆทีมันควรจะมีในภาค3ด้วยน่ะ

กล่าวขอบคุณ
    441
    ได้รับคำขอบคุณ: 50
    ไม่ว่าจะยังไง ตอนนี้ก็รออยู่หลายเกมส์ (ถึงจะไม่คิดถึง Farcry เลยก็เหอะ ก็แหม่เล่นเงงียบซะ ) ยังไงก็รักษาคุณภาพเกมส์ด้วยหน้ออ รักเกมส์ค่ายนี้มาก

กล่าวขอบคุณ
    8,298
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,057
    อีกนานกันเลยทีเดียวแต่ภูเขาหิมาลัยน่าสนใจมากเหมือนได้ไปเทียวเลย