ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

★★ GRAND THEFT AUTO V ★★
    ★★★★★★★★ ►► Thailand @JKG ◄◄
    กล่าวขอบคุณ
    683
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,814

Cool ► Watch Dogs Limited Edition ชมวิดีโอแกะกล่องเวอร์ชั่นจำนวนจำกัด ◄

.::[ Watch Dogs Limited Edition ]::.
    - ชมวิดีโอแกะกล่องเวอร์ชั่นจำนวนจำกัด -

คราวก่อนดูการแกะกล่อง Watch Dogs: Vigilate Edition เวอร์ชั่นศาลเตี้ยกันไปแล้ว
    คราวนี้มาดูเวอร์ชั่นจำนวนจำกัด
    Limited Edition กันบ้าง
    งานนี้
    Ubisoft ดำเนินการแกะกล่องเองอีกแล้วครับท่าน โดยการเปิดกล่องครั้งนี้เปิดของเวอร์ชั่น PS4 ครับ
    ------------------------------------------------------------------------------

- ภายใน PS4 Limited Edition นั้นจะมีของแถมดังนี้ -

• เกม Watch Dogs เวอร์ชั่น Retail ปกเคสแข็งทำด้วยเหล็กเบาอย่างดี
    • Soundtrack ของเกม Watch Dogs
    • ผ้าปิดปากศาลเตี้ยที่เป็นสัญลักษณ์ของ Aiden พร้อมสัญลักษณ์ของ interconnectivity emblazed ด้านหน้า
    • ฟิกเกอร์ตัว Aiden 9 นิ้วตั้งท่ากำลังเตรียมล้างแค้นพร้อมโทรศัพท์ภายในมือ
    • หนังสือ Art Book ปกแข็งจำนวน 80 หน้า ที่จะให้แฟนๆเกม Watch Dogs ได้สำรวจเมืองชิคาโกในมุมมองที่แตกต่าง

------------------------------------------------------------------------------

Watch Dogs จะวางจำหน่ายในวันที่ 27 พฤษภาคม 2014 บน PS4,PC,PS3,Xbox 360 และ XBOX ONE ส่วนเวอร์ชั่น WiiU รอกันไปก่อน ภายในปีนี้แน่นอน

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    116
    ได้รับคำขอบคุณ: 195
    สำหรับผม เวอชั่นอะไรก็ได้ รอโหลดก็พอ ใครว่าไงก็ช่าง

{{Sorry Bro. Ma Bad}}
    กล่าวขอบคุณ
    761
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,002
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ RedSockDevil อ่านกระทู้
    สำหรับผม เวอชั่นอะไรก็ได้ รอโหลดก็พอ ใครว่าไงก็ช่าง
    น่าจะสนับสนุนเค้าซักหน่อย แหม่

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    85
    ได้รับคำขอบคุณ: 259
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ RedSockDevil อ่านกระทู้
    ไม่ค่อยเลย 5555

- Deception Inception -
    กล่าวขอบคุณ
    1,175
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,879
    พูดตรงดี 5555 แต่ผมก็รอโหลดเช่นกันนะ

The Division
    ..::--ฉะเชิงเทรา-::..
    กล่าวขอบคุณ
    3,308
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,263
    เขาแกะกล่องได้ Creative ดีนะ 555

MY RIG ASUS STRIX GTX 970 I5 4460 8 GB of Ram GALAX SSD GAMER 120 GB

กล่าวขอบคุณ
    133
    ได้รับคำขอบคุณ: 26
    เป็นการ Unboxing ที่แปลกแหวกแนวจริงๆ

กล่าวขอบคุณ
    149
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,346
    ผมสั่ง Watch Dogs Limited Edition (PS4) เรียบร้อยแล้ว รอเกมส์ออกจำหน่าย 27 พฤษภาคมก็เท่านั้น (ของสะสมเยอะดี โมเดลตัวเอกก็หล่อเท่ ผ้าปิดปากก็สวยเอาไว้ใส่เล่นเกมส์แบบมีสตาย)

Exclusive Street'
    กล่าวขอบคุณ
    285
    ได้รับคำขอบคุณ: 53
    ซื้อมาแกะกล่อง เก็บผ้าปิดปากไว้ ที่เหลือโยนทิ้ง
    FX-8320E 3.20 GHz / MSI 970 GAMING / Hyper-X Fury DDR3 16GB 1600 (8GBx2) / Gigabyte GTX970OC

กล่าวขอบคุณ
    441
    ได้รับคำขอบคุณ: 50
    เกมส์นี้น่าสนับสนุนอยู่รอจนรากติดเก้าอี้แล้ว

กล่าวขอบคุณ
    196
    ได้รับคำขอบคุณ: 398
    เห็นสเปคแล้ว RIP my computer

กล่าวขอบคุณ
    208
    ได้รับคำขอบคุณ: 61
    อยากได้หมวกมากกว่า

~.This is my world.~
    ละอ่อนเจียงใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1,916
    ได้รับคำขอบคุณ: 184
    รอชักกลางๆเดือนค่อยไปพรีกล่องธรรมดา
    " I play it because I love it. "

กล่าวขอบคุณ
    156
    ได้รับคำขอบคุณ: 339
    ระวังนะครับ เกมส์นี้ถ้าใช้ของปลอม มันจะมัลแวร์ไป overclock cpu ทำให้ไหม้ได้นะครับ
    (ข่าวจากวงใน)
    FwAGoN

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    หึ เดี๋ยวนี้การทำเลว ทำเรื่องผิดกฏหมายนี่ออกตัวพูดได้อย่างเชิดหน้าชูเนอะ .... เจริญพอดี ตรรกะแบบนี้

- Deception Inception -
    กล่าวขอบคุณ
    1,175
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,879
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ erngkung อ่านกระทู้
    หึ เดี๋ยวนี้การทำเลว ทำเรื่องผิดกฏหมายนี่ออกตัวพูดได้อย่างเชิดหน้าชูเนอะ .... เจริญพอดี ตรรกะแบบนี้
    อ้าวนี้มันสังคมแห่งการแบ่งปันไม่ใช่เหรอ เวปโหลดเกมเถื่อนนิ แค่ประกาศว่าจะโหลดกลายเป็นคนเลวเฉย

Youkoso! Hitori Bocchi
    กล่าวขอบคุณ
    16,115
    ได้รับคำขอบคุณ: 423
    "Support the software developers. If you like this game, BUY IT" - Reloaded/Skidrow/3DM/FLT/Blackbox/Razor1911/ETC.
    ไอsusguเขียมguว่ามันต้องดร่าม่าแน่นอนฮ่าฮ่าลบ

กล่าวขอบคุณ
    137
    ได้รับคำขอบคุณ: 62
    ผมก็โหลด ผมจะเลวมั้ย?

ยิ้มทั้งน้ำตา^-^(T-T)
    มีปัญหาการเงินใช้ชุดนักศึกษามาหาพี่
    กล่าวขอบคุณ
    290
    ได้รับคำขอบคุณ: 194
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ erngkung อ่านกระทู้
    อย่าไปว่าเค้าเลยครับก็โหลดๆเหมื่อนกันแหละ

งั้นเอ็งอย่าโหลดนะ ถ้าเหนมีต่อยจริง ๆด้วย

555ไปดูในข้อมูลเค้าดิมี assassin's creed crysis และ ANNO 70 วิ่งไปต่อยเลยๆ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย beamclubza : 27th April 2014 เมื่อ 19:13

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    112
    ได้รับคำขอบคุณ: 21
    ผมขอเเสดงความคิดเห็นหน่อยนะครับ สนับสนุน เท่าที่เราจะสนันสนุนได้ครับ ผมเองก็เคยโหลดจะเวปนี้มากยุเหมือนกัน ใช้วินโดวเถื่อน เเต่พอเปลี่ยนมาซื้อเกมเเท้เท่านั้นเเละไม่โหลดเลย
    วินโดวกำลังเก็บเงินซื้อ ผมว่าเครื่องคอมที่จะเล่นเกมนี้ได้ hardware ต้องเเพงเเน่ๆ สุดๆ ถ้าเป็นไปได้ก็อยากให้เจียดเงินมาซื้อเกมระดับฟอร์มยักต์เเบบนี้เถอะครับ กล่องหนึ่ง 899 บาท เอง
    ถูกกว่าประเทศอื่นมาก(ยกเว้นรัสเซียนะ5555 อันนี้ประเทศเขาค่าครองชีพสูงจริงๆเกมบ้านเข้าถึงขายถูก ) เกมเเท้หลายๆเกมรอลดถูกกว่าร้านขายเถื่อนอีกบางที ถ้าเราเป็นประเทศที่สนันสนุนเกมเเท้เยอะ เล่นเถื่อนน้อยลง เราอาจจะได้เห็น เกมเเบบ last of us gta battlefield ขายถูกโคตร รึอาจเป็น asssasins creed ver. ไทย ก็ได้ใครจะไปรู้ ลองซื้อเกมเเท้ลองดูครับเเล้วจะไม่ผิดหวังเลย (ปล. ผมเล่นเเท้ จนมีเพื่อนเป็นชาวต่างชาติเเละ เพราะ การเทรดเกม เเละ เกม co-op นี้เเละ haha ผลสอบวิชาอังกฤษผมก็ดีขึ้นมากด้วย ไม่อายที่จะพูดกับฟรั่งเลย เตรียมเข้า AEC ครับ)

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    116
    ได้รับคำขอบคุณ: 195
    งั้นเอ็งอย่าโหลดนะ ถ้าเหนมีต่อยจริง ๆด้วย