ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    44
    ได้รับคำขอบคุณ: 68

Question ช่วยที ลืมพาสแตกไฟล์ ครับ ทำไงดี??

เคยรวมไฟล์ไว้นานแล้วอ่ะครับ เก็บไว้เพราะล้างคอมบ่อย มาตอนนี้ลืมซะงั้น - -*(ครึ่งปีได้มั้ง)

มีวิธีที่จะแตกไฟล์ แบบไม่มีพาส หรือ วิธีค้นหาพาสจากไฟล์ ได้มั้ยครับ??
    ขอบคุณเธอ ที่เข้ามาในชีวิต ต่อจากนี้ ขอทำทุกอย่างให้เหมาะสมกับที่เธอที่เข้ามา

"Thank You"
    กล่าวขอบคุณ
    11,566
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,104
    มันมีโปรแกรมดูรหัสอยู่มั้งน่ะเหมือนเคยเจอแต่ไม่รู้ใช้งานได้หรือป่าวอ่ะครับ

กล่าวขอบคุณ
    44
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ teerachai212 อ่านกระทู้
    มันมีโปรแกรมดูรหัสอยู่มั้งน่ะเหมือนเคยเจอแต่ไม่รู้ใช้งานได้หรือป่าวอ่ะครับ
    เคยเห็นเหมือนกันนะครับ แต่ไม่รู้ใช้ยัง ขอบคุณด้วยนะครับ
    มีโปรแกรมแนะนำมั่งปะครับ??
    ขอบคุณเธอ ที่เข้ามาในชีวิต ต่อจากนี้ ขอทำทุกอย่างให้เหมาะสมกับที่เธอที่เข้ามา

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    163
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,821
    Blog Entries
    6
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Doy-Driiman อ่านกระทู้
    เคยเห็นเหมือนกันนะครับ แต่ไม่รู้ใช้ยัง ขอบคุณด้วยนะครับ
    มีโปรแกรมแนะนำมั่งปะครับ??
    มันมีแต่คุณคิดหรอมันจะค้นได้ง่ายอ่ะครับ มันจะต้องแกะรหัสกี่ สิบ ล้าน ตัวบนโลกนี้ มันไม่มีทางหรอกครับ นอกจากจะ จดรหัสนั้นๆเก็บไว้

ตัวประหลาด
    กล่าวขอบคุณ
    1,985
    ได้รับคำขอบคุณ: 733
    โปรแกรมดูรหัสมันมีนะผมเคย ลองใช้อยู่เปิดคอมทิ้งไว้ 4 วันมันยังหาไม่ได้เลย ฮาๆๆๆ
    คำว่ารักมีไว้บอกไม่ได้มีไว้เก็บแต่คนส่วนมากกลัวที่จะเจ็บเลยเลือกที่จะเก็บมากกว่าบอก

Exclusive Street'
    กล่าวขอบคุณ
    285
    ได้รับคำขอบคุณ: 53
    ทำใจครับ (ล้อเล่น)

RAR Password Unlocker <<<<< ลองหาใน google ดูครับ นอกเหนือจากโปรแกรมนี้ก็มีโปรแกรมอื่นที่ใช้ในการถอดรหัสเยอะนะครับ ช่วงเวลาในการถอดรหัส ก็นานหน่อย เอาใจช่วยครับ
    FX-8320E 3.20 GHz / MSI 970 GAMING / Hyper-X Fury DDR3 16GB 1600 (8GBx2) / Gigabyte GTX970OC

กล่าวขอบคุณ
    44
    มั่วพาสที่เคนใช้มาตั้งแต่เล็กจนโต ในที่สุดก็ได้สักที ขอบคุณทุกคนมากๆครับ 555

..:: Lnw GaMe ::..
    กล่าวขอบคุณ
    619
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,344
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Doy-Driiman อ่านกระทู้
    มั่วพาสที่เคนใช้มาตั้งแต่เล็กจนโต ในที่สุดก็ได้สักที ขอบคุณทุกคนมากๆครับ 555
    ความพยายามดี๊ดี

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: