ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

愛してるよ.
    <:::::::::: Bangkok,Thailand ::::::::::>
    กล่าวขอบคุณ
    493
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,392

Post > Jurassic Park : Aftermath เผยวีดีโอตัวใหม่ล่าสุดพร้อมไดโนเสาร์ตัวเป็นๆ !! <

> Jurassic Park : Aftermath
    เผยวีดีโอตัวใหม่ล่าสุดพร้อมไดโนเสาร์ตัวเป็นๆ !! <

าวกกิ้งก่ายักษ์เตรียมเฮไว้ได้เลยเพราะเราจะได้พบกับ Raptor ตัวเป็นๆ กันในเกมพร้อมกับความสวยงามของบรรยากาศและความคืบหน้าต่างๆ
    ที่เราจะได้เห็นในวีดีโอตัวล่าสุดของ Jurassic Park : Aftermath

จากในคลิบวีดีโอเราจะได้เห็นแสงเงาพื้นผิวฉากและบรรยากาศต่างๆโดยรวมที่ดูสวยงามสมจริงโดยจะยืนพื้นฉากต่างๆ จากใน Jurassic Park เมื่ออยู่บนเกาะที่มีสภาพเเวดล้อมในยุคดึกดำบรรพ์ และสิ่งที่ขาดไม่ได้เลยคือไดโนเสาร์โดยในวีดีโอเราจะได้เห็นความสมจริงของทั้งโมเดลและพื้นผิวส่วนการเคลื่อนไหวอาจจะเเข็งไปนิดๆ แต่ก็ยังดูดีอยู่ซึ่งในอนาคตอาจจะพัฒนาแก้ไขในส่วนนี้ได้ไม่ยากเย็นอะไรนัก

สำหรับใครที่ไม่ทราบ Jurassic Park : Aftermath เป็นเกมที่ไม่แสวงหาผลกำไรที่พัฒนาโดยทีม Project Crynosaurs เป็นการร่วมกันพัฒนาของเหล่าแฟนเกมซึ่งจะใช้เอนจิ้น CryENGINE 3 ในการพัฒนาเกม รูปแบบการเล่นจะเป็นเกมแนวเอาชีวิตรอดบนเกาะไดโนเสาร์ โดยจะมีมุมมองแบบเดินหน้ายิงบนโลกแบบเปิดกว้าง ทั้งนี้ Jurassic Park : Aftermath เป็นเกมไดโนเสาร์ที่น่าจับตามองเป็นอย่างยิ่ง เเละหลายคนที่เป็นแฟนไดโนเสาร์ต่างคาดหวังกันว่าโครงการดีๆ แบบนี้จะไม่ล่มไปเสียก่อน

ขอบคุณข่าวสารดีๆจาก

織田non
    กล่าวขอบคุณ
    572
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,049
    ที่มีเกม Jurassic Park ออกมาทั้ง ๆ ที่หนังมันก็จบไปนานแล้ว สงสัยจะเพราะว่า ปีหน้าเห็นข่าวบอกว่าจะมีหนัง Jurassic World (Jurassic Park 4)

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    47
    ได้รับคำขอบคุณ: 170
    ช่วงนี้มีอะไรที่น่าเล่นเยอะจริงๆ
    i7-3770k @4.5GHz | Gigabyte Z77 UD3H | Gigabyte GTX 680 | Kingston Hyper X 8GB(2*4GB) 2133 MHz | Plextor M5P 128GB | WD 1002 FAEX | CM-Storm Trooper

Avalanche's Fanboy
    กล่าวขอบคุณ
    574
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,138
    โปรเจ็คนี้ได้ยินตั้งแต่ crysis 2 ยังไม่ออกเลย

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3,254
    ได้รับคำขอบคุณ: 11,424
    Blog Entries
    1
    นึกว่าจะเป็นเป็นการจำลองแบบเกม Jurassic Park: Operation Genesis ซะอีก

G Dragon
    กล่าวขอบคุณ
    369
    ได้รับคำขอบคุณ: 950
    cryengine 2 หรือเปล่าเนี้ยย

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 215
    น่าสนใจนะนิ เบื่อแนว zombie ละขอแนวนี้ซะหน่อย

กล่าวขอบคุณ
    149
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,346
    นี้แหละเกมส์พี่ป๋มรอคอยมานาน ชอบหนังเรื่องนี้มาก ติดตามมาทุกภาค พอเห็นตัวเกมส์แล้ว ยิ่งอยากเล่นมากมาย!!! (รอสอยในอนาคต)

~.This is my world.~
    ละอ่อนเจียงใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1,916
    ได้รับคำขอบคุณ: 184
    น่าสนุกน่ะครับ ถ้ามีไดโนเสาร์ที่เป็นมิตรและศัตรู
    " I play it because I love it. "

The Reds go on!!
    Anfield Road...!!
    กล่าวขอบคุณ
    4,450
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,649
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Sathienpong อ่านกระทู้
    cryengine 2 หรือเปล่าเนี้ยย
    ตามข่าวบอก cryengine 3 แต่ดูในวิดีโอละ กราฟิคมันเหมือน cryengine 2 จริงๆ แหละ เหมือน Crysis ภาคแรกไม่มีผิด
    ** แซวนิดหน่อยได้ แต่อย่าดูถูกคนอื่นด้วยการเอาเรื่องของคนอื่นมาข่ม **

Rhythm Master
    กล่าวขอบคุณ
    1,710
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,916
    เอาเข้าจริงๆ ยิงก็คงยาก มันออกจะไวขนาดนั้น = ="
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pooh0856 : 28th April 2014 เมื่อ 20:02

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    19
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    บอกได้คำเดียวครับน่าเล่นมากครับเกมนี้//หากมีการเขียนข้อมูลในข่าวผิดพลาดประการใดหรือหากผมแปลสำนวนไม่ดียังไงเเจ้งได้นะครับ ^^