ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Restart
    กล่าวขอบคุณ
    904
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,537

Lightbulb [เกมส์ LOL] ไปเจอมาเลยเอามาฝาก สำหรับท่านไหนที่กลัวเรียกชื่อ Champion ไม่ถูก [สาระ]

การเรียกชื่อ Champion ที่ถูกต้อง ...

ผมยอมรับว่าผมเรียก Vayne ว่า เวนเน และก็ Sivir ว่า ซินเวีย

: แถม :

.:ll:.

Silence, My Brother
    Brixton,London,UK
    กล่าวขอบคุณ
    29
    ได้รับคำขอบคุณ: 489
    Blog Entries
    1
    sivir ผมก็อ่านอย่างนั้นแหละ และเหมือนจะอ่านผิดตัวเดียว ฮ่าาๆๆ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    975
    ได้รับคำขอบคุณ: 908
    เป็นความรู้มากครับ แต่บางทีเล่นกับเพื่อนนี่ก็เรียกตามที่ถนัดเลยนะ แต่ละคนเรียกไม่เหมือนกันเลยแต่ก็พอรู้อยู่ว่าเป็นตัวเดียวกัน
    เช่น Sivri บางคนก็เรียก ซิลเวียร์ ซีเวอร์ แต่ก็พอรู้เรื่องกันอยู่
    Tryndamere อันนี้ชื่อมันยาวครับ พวกผมเลยเรียกกันสั้นๆ ไอ้เ_ี้ย5วิ ไทด์ ทริน ตามอารมในเกมครับ
    Katarina บางคนก็เรียก แคท หรือไม่ก็ คาต้า (คำหลังนี่ใช้เพื่อไม่ให้สับสนกับเคทลินครับ)
    Vladimir พวกผมเรียกกัน วลาด ง่ายดี

ปล.เคยเจอคนเรียก fiora ว่า อีฟลอร์ล่า - -* ตึ๊บเลยผม