ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

เชิญดูที่ "ลายเซ็น"
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 107,581

[1-PART] - DAYLIGHT - v1.1 - (SKIDROW) - 2014 - [FILECONDO|ONE2UP|FIREDRIVE]

พัฒนาโดยใช้ Unreal Engine 4 รับรองว่าถูกใจกับแฟนเกมประเภทขนหัวลุก เขย่าขวัญ ที่เห็นแล้ว
    ก็อาจจะนึกถึงเกมอย่าง Dear Esther หรือ Amnesia โดยเราจะได้รับบทบาทเป็นหญิงสาวปริศนา
    คนหนึ่งที่รู้สึกตัวอีกทีก็โผล่อยู่ที่โรงพยาบาลบ้าร้างๆ โดยเราต้องค้นหาความจริงและหาทางออก สิ่งที่
    น่าสนใจคือ สภาพแวดล้อมภายในเกมนั้นจะเป็นระบบประมาณว่าสุ่มออกมา หมายความว่าผู้เล่นนั้นจะ
    สามารถเล่นเกมหลายๆรอบได้โดยรู้สึกว่าไม่ได้เล่นซ้ำกับสภาพแวดล้อมเดิม การเล่นในแต่ละรอบนั้น
    ก็จะมีตอนจบที่แตกต่างกันด้วย สิ่งเดียวที่เราจะถือไว้ได้ภายในเกมก็เห็นจะเป็นโทรศัพท์มือถือสารพัด
    ประโยชน์ ที่นอกจากจะให้แสงเล็กๆน้อยๆในความมืดแล้วมันยังสามารถที่จะตรวจจับสัญญาณแปลกๆ
    นั่นก็คือพวก ผี นั่นเอง
    - อ่านต่อ : คลิก

FULLGAME - SKIDROW

FireDrive 1 Part -||- FileCondo 1 Part

MultiUpload - Part 1 : Part 2 : Part 3
    JumBoFiles - Part 1 : Part 2 : Part 3
    FireDrive - Part 1 : Part 2 : Part 3
    One2Up - Part 1 : Part 2 : Part 3
    One2Up - Part 1 : Part 2 : Part 3
    FileCondo - Part 1 : Part 2 : Part 3

FULLGAME - 3DM

FileCondo || MultiUpload || JumBoFiles

UPDATE v1.1 - SKIDROW

FileCondo || One2Up || TempFiles || MEGA || MultiUpload || ShareSend

***No idea what is updated!***

CRACK - SKIDROW

FileCondo || TempFiles || ShareSend || MultiUpload || RGHost

"DX11 is required to run the engine." - ให้ลง
    http://www.microsoft.com/en-us/downl....aspx?id=36805

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    118
    ได้รับคำขอบคุณ: 14
    ขอบคุณมากครับ

กล่าวขอบคุณ
    941
    ได้รับคำขอบคุณ: 154
    ขอบคุณครับ

เกมผีอีกแล้ว

Panigale
    กล่าวขอบคุณ
    88
    ได้รับคำขอบคุณ: 677
    Blog Entries
    3
    เกมนี้แม้งสุดยอดอะ ชอบๆแนวนี้

ฉันจะไปเป็นราชาโจรสลัด
    กล่าวขอบคุณ
    1,410
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,921
    บอกตรงๆ ไม่กล้าเล่นคนเดียว

กล่าวขอบคุณ
    3,551
    ได้รับคำขอบคุณ: 379
    กดเข้าเกมแล้วไม่มีอะไรเกิดขึ้นเลยอะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย HiSoBoY : 30th April 2014 เมื่อ 20:34

กล่าวขอบคุณ
    1,331
    ได้รับคำขอบคุณ: 692
    หลอนอ่ะ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    กดเริ่มเกมแล้วมันเข้าสตรีมทำไงหรอครับ

กล่าวขอบคุณ
    10
    เข้าเกมจากตัว 32bit .exe

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    ผมดู PewDiePie เล่นก็เสียวละ น่ากลัวมั่กๆ

กล่าวขอบคุณ
    2
    ไม่ได้อ่ะครับ เหมือนเดิมครับ

กล่าวขอบคุณ
    3,551
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Ramis อ่านกระทู้
    เข้าแล้วครับ กลายเปนขึ้น error app แทนผมกะลังโหลดมาใหม่เดี๋ยวจะลองดูอีกทีนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    92
    ได้รับคำขอบคุณ: 107
    การ์ดจอที่เป็น DX10 เล่นไม่ได้ใช่ไหมครับ
    I NEED A TIME MACHINE...................................

กล่าวขอบคุณ
    2
    ของผมมันขึ้น steam เหมือนเดิมเลยครับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Ramis อ่านกระทู้

กล่าวขอบคุณ
    2
    ใครเล่นได้มั้งบอกหน่อย

กล่าวขอบคุณ
    3,551
    โหลดใหม่มาแล้วยังเข้าเกมไม่ได้ครับขึ้น app error เหมือนเดิม

กล่าวขอบคุณ
    10
    โอเคอ่านดีๆนะครับ

1- เล่นไม่ได้ขึ้น error นอกจากที่ผมโพสไว้ ควรจะจำให้ขึ้นใจว่าเกมมักจะมีโฟลเดอร์แนว Redist/CommonRedist ซึ่งใส่พวกโปรแกรมที่เกมต้องการเอาไว้
    ให้ลงให้ครบ แล้วครบคือครบจริงๆทั้ง 32bit หรือ 64bit ในเซ็นเตอร์ผมก็บอกไล่ลงให้ครบไม่ใช่เครื่อง 64bit ก็ลงไว้แต่ 64
    2- เข้าเกมจาก Daylight.exe ใน Daylight\LimaGame\Binaries\Win32 เท่านั้น ไปเข้า 64 มันไม่ได้ลงแคร็กไว้ให้

ปล. เสปคเครื่องโพสให้แทบๆจะทุกเกม เช้คด้วยว่ารับมั้ย
    ปล2. มีปัญหายังไงโพสเป็นรูปหรือข้อความเต็มๆมาจะช่วยได้มากกว่าบอกลอยๆ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    28
    ของผมมันขึ้น "DX11 is required to run the engine." แล้วผมก็โหลดตัวที่พี่ให้โหลดมันเป็น windows update แต่ผมดันลงไม่ได้อ่ะคับ

กล่าวขอบคุณ
    2
    กรณีที่2ครับเข้าตานนั้นแล้วขึ้นsteamตลอดเลยครับ
    โอเคอ่านดีๆนะครับ

1- เล่นไม่ได้ขึ้น error นอกจากที่ผมโพสไว้ ควรจะจำให้ขึ้นใจว่าเกมมักจะมีโฟลเดอร์แนว Redist/CommonRedist ซึ่งใส่พวกโปรแกรมที่เกมต้องการเอาไว้
    ให้ลงให้ครบ แล้วครบคือครบจริงๆทั้ง 32bit หรือ 64bit ในเซ็นเตอร์ผมก็บอกไล่ลงให้ครบไม่ใช่เครื่อง 64bit ก็ลงไว้แต่ 64
    2- เข้าเกมจาก Daylight.exe ใน Daylight\LimaGame\Binaries\Win32 เท่านั้น ไปเข้า 64 มันไม่ได้ลงแคร็กไว้ให้

ปล. เสปคเครื่องโพสให้แทบๆจะทุกเกม เช้คด้วยว่ารับมั้ย
    ปล2. มีปัญหายังไงโพสเป็นรูปหรือข้อความเต็มๆมาจะช่วยได้มากกว่าบอกลอยๆ

กล่าวขอบคุณ
    10
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ athitkim อ่านกระทู้
    ของผมมันขึ้น "DX11 is required to run the engine." แล้วผมก็โหลดตัวที่พี่ให้โหลดมันเป็น windows update แต่ผมดันลงไม่ได้อ่ะคับ
    แล้วตามลิงค์นั้นตรงกับวินโดร์ที่ใช้หรือเปล่า

ปล.ลงของใน CommonRedist หรือยัง

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ niveox1 อ่านกระทู้
    กรณีที่2ครับเข้าตานนั้นแล้วขึ้นsteamตลอดเลยครับ
    แล้วคุณปิดโปรแกรมกันไวรัสก่อนแตกไฟล์เกมออกมาหรือเปล่า ไม่งั้นมันอาจจะลบตัวไฟล์แคร็กไปตั้งแต่แตกไฟล์แล้ว

21. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบร็อคเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    541
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,160
    เล่นได้ครับ สนุกดี

กล่าวขอบคุณ
    3,551
    โหลดcrackจากท่านอื่นมาลงทับแล้วเข้าเกมที่ตัวDaylight 64 bit เข้าเกมไปแต่พอกดเริ่มเกมแล้วรอโหลดเด้งออกซะงั้นครับ ส่วน 32 bit error เหมือมเดิม
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย HiSoBoY : 30th April 2014 เมื่อ 23:14

:• Rest in Peace •:
    กล่าวขอบคุณ
    636
    ได้รับคำขอบคุณ: 808
    หลอนไปนะ เสียงนี่ตัวดีเลย

25. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    28
    แล้วตามลิงค์นั้นตรงกับวินโดร์ที่ใช้หรือเปล่า

ปล.ลงของใน CommonRedist หรือยัง

แล้วคุณปิดโปรแกรมกันไวรัสก่อนแตกไฟล์เกมออกมาหรือเปล่า ไม่งั้นมันอาจจะลบตัวไฟล์แคร็กไปตั้งแต่แตกไฟล์แล้ว
    ลงหมดแล้วครับ เครื่องผมก็ win7ด้วยอ่ะครับ

กล่าวขอบคุณ
    2,301
    ได้รับคำขอบคุณ: 123
    เล่นได้ครับผม ใครเล่นแล้วเจอ...มาแล้วบ้าง ฮา ฮา

28. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Tags for this Thread