ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

::::ROCKERZ::::
    กล่าวขอบคุณ
    3,185
    ได้รับคำขอบคุณ: 406

ถามเรื่อง Dark soul 2 ครับ เผลอไปฆ่า NPC

คือพอดีไปฆ่า NPC balcksmith เอาจริงๆ (ไม่เผลอหรอกครับตั้งใจเลยแหละ 5555 )

ของเมือง Majula แล้วตอนแรกไม่รู้มันคือ ช่างครับ 55
    พอมารู้ที่หลังว่ามันคือ Blacksmith เท่านั้นแหละ น้ำตาแทบตก(จากนั้นมาไม่ฆ่า MPC อีกเลยครับ 555 ) อยากถามว่ามันมีผล
    เสียเยอะมั้ยครับ ต้องเล่นใหม่มั้ย ?
    !!!SEIZE THE DAY!!!

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    2,301
    ได้รับคำขอบคุณ: 123
    =. .= ผมไม่รู้ว่ามันจะฟื้นมารึเปล่านะครับ แต่คิดว่าไม่น่าฟื้น ช่วงแรกจนถึงตอนนี้ผมก็ยังซ่อมอาวุธ เสริมอาวุธกับมันอยู่เลยนะ 5555

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    1,277
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,058
    ผมว่าไม่น่าจำเป็นต้องเล่นใหม่นะ Blacksmith คนนั้นแค่ซื้อของ ตี+ หรือซ่อมอาวุธ แค่นั้นเองครับ

ทีหลังถ้าเห็นใครนิ่งๆ ให้ลองเดินดูเชิงก่อนครับ

Silence, My Brother
    Brixton,London,UK
    กล่าวขอบคุณ
    29
    ได้รับคำขอบคุณ: 489
    Blog Entries
    1
    ชุดแตกดาบแตก ก็หาเอาอันใหม่เลยนะครับ 555555

กล่าวขอบคุณ
    54
    ได้รับคำขอบคุณ: 81
    ผมยังฆ่าไออ้วนดาบฟ้าเลย ได้ดาบมาด้วย
    "แค่มีกางเกงในเปลี่ยนสำหรับวันพรุ่งนี้กับเงินสักเล็กน้อยก็เพียงพอแล้ว"

กล่าวขอบคุณ
    689
    ได้รับคำขอบคุณ: 756
    อ่านในบอร์ดนอกเค้าบอกว่าชุบไม่ได้นะครับ แต่อันเชิญวิญญาณของNPCที่ตายได้แต่ต้องเสียโซลเป็นค่าปรับ
    วิธีไปที่ๆNPCมันอยู่แล้วกดที่รูนสโตน ได้รึเปล่าไม่รู้นะผมยังไม่ได้รอง