ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Rock 'n Roll Life Style.
    กล่าวขอบคุณ
    218
    ได้รับคำขอบคุณ: 225

Exclamation สอบถามร้านขายของครับ (18+)

คือพอดีอยู่แถวจรัญสนิทวงศ์ แล้วอยากจะหาร้านขายของ ซึ่งอยากถามเผื่อมีคนอยู่แถวนี้หรือเคยผ่านบ้าง

ที่ตั้ง 18+ ไม่ใช่ ติดเรท อะไรครับ คือจะถามเกี่ยวกับบุหรี่ไฟฟ้า

คืออยากหาร้านที่มีขาย พวกอุปกรณ์บุหรี่ไฟฟ้า น้ำยาบุหรี่ไฟฟ้า

คือถ้าตามตลาดอย่าง คลองถม หรือว่า คลองหลอด สยาม เจเจ อะไรพวกนี้มันมีอยู่แล้ว

แต่คืออยากจะทราบแถวโซนฝั่งธน อาจจะเป็นพวก พระราม7 บางพลัด ปิ่นเกล้า แมคโคร35 ยันท่าพระพวกนี้อะครับ

คือไม่ทราบว่าพวกตามห้าง โลตัส หรือแมคโครอะไรพวกนี้จะมีรึเปล่า พอดีต้องการน้ำยา แล้วก้ศึกษาดูนิดหน่อยครับ

ปล. ไม่น่าจะผิดหมวดนะครับ หรือว่าถ้ามันติดเรท หรือไม่ชอบก้อภัยด้วยครับ

ปล2. บางท่านอาจสงสัย คือทำไมไม่ไปตั้งถามในไซต์โดยตรง คือประมาณว่าไม่ต้องการลงทะเบียน สมัครสมาชิก
    แล้วก้ดูบอร์ด jkg ประจำอยู่แล้วเลยอยากถามดูในนี้อะครับ

"Thank You"
    กล่าวขอบคุณ
    11,566
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,104
    บุหรี่ไฟฟ้าไม่แน่ใจน่ะ สพานเหล็ก คลองหลอด พวกนี้ละมั้ง

ดูดบุหรี่ไฟฟฟ้าก็เป็นมะเร็วได้น่ะแต่ช้ากว่าบุหรี่ธรรมดา

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    85
    ได้รับคำขอบคุณ: 299
    ชื่อกระทู้
    ผมคิดว่า ตามหา "ดิลโด่" นะ 5555555555555
    กด "ขอบคุณ" กันสักนิด ชีวิตต้องหาเมีย

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

.: สมาคมคนรักสาวแว่น :.
    กล่าวขอบคุณ
    116
    ได้รับคำขอบคุณ: 989
    ตามห้างไม่มีหรอกครับ ส่วนก็จะไปแถวสะพานพุทธกัน
    .::: STOP :::.

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    394
    ได้รับคำขอบคุณ: 110
    Blog Entries
    1
    คลองถมก็มีครับ มันจะมีโซนอยูตรงเสือป่าครับ ลองไปดู

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Rock 'n Roll Life Style.
    กล่าวขอบคุณ
    218
    ได้รับคำขอบคุณ: 225
    อ๋ออ ครับขอบคุณมากครับ ส่วนมากพวกตลาดกลางวันจะไม่ค่อยมีใช่ปะครับ