ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

愛してるよ.
    <:::::::::: Bangkok,Thailand ::::::::::>
    กล่าวขอบคุณ
    493
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,392
    ไม่ชอบแบบคลิปก็ไม่ต้องดูครับ

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    275
    ได้รับคำขอบคุณ: 294
    ยาวเลยคราวนี้ 55555555555555+

.:: LIFE ::.
    กล่าวขอบคุณ
    1,876
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,525
    ทำไมผมอ่านแล้วเฉยๆกับ คำว่า "ผมขอบาย" วะครับ ก็คนมันไม่ชอบ

ผมก็ไม่ชอบข่าวเกมแบบเป็นคลิปนะ มันเสียเวลา

"ไปล่ะบาย"

ปล.ประชาธิปไตย ถ้าใช่ไม่เป็นมันก็เหมือนกับในลายเซ็นผมล่ะ จับยัดอย่างเดียว

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

บอกดีไหมน่ะ
    กล่าวขอบคุณ
    1,097
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,194
    กลายเป็นกระทู้ดราม่า ส่ะแล้ว =_="

ช่วยประนีประนอม ต่อคำตอบ!
    กล่าวขอบคุณ
    3,039
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,349
    เกมจะลงให้ PC PS3 PS4 XBOX360 และXBOXONE "เท่านั้นนะครับ" ฟาดไปทุก แพลทฟอร์ม แล้วน่ะนั่น 555+

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    เป็นกำลังใจให้ครับ ผมชอบรูปแบบการนำเสนอแบบนี้มาก คนชอบมีเยอะครับ ไม่ต้องใส่ใจ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,182
    ชั่งเถอะ ผมทำแบบนี้เดือนละครั้ง รวมทั้งปี ก็ 12 คลิป ในบอร์ดก็มีของผมโผล่แค่ 12 กระทู้ เผลอๆมีถึงแค่ตุลาคม

แล้วที่บอกว่าผมไม่เปิดใจรับคำวิจารณ์ไรนั้น ทำแบบนี้มี 2 ปีแล้วจ๊ะ ถ้าผมรับไม่ได้นี่ก็ไม่ทำหรอกครับ

จะบอกว่าโลกเราเป็น Digital ขึ้นสื่อก็มีการปรับตัวตาม แล้วการที่มีสื่อใหม่ๆโผล่ขึ้นมา ก็ควรที่จะลองรับชมรับฟัง

ถ้าไม่รับการสนใจโลกเราคงไม่มี Youtube ทีวีโทรทัศน์ ดิจิตอลทีวี เพื่อรับสื่อพวกนี้หรอกครับ คงจะได้อ่านหนังสือพิมพ์กันแทน

เข้าใจตรงกันนะ

10. รายชื่อสมาชิกจำนวน 9 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    144
    ได้รับคำขอบคุณ: 190
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ketaro121 อ่านกระทู้
    ชั่งเถอะ ผมทำแบบนี้เดือนละครั้ง รวมทั้งปี ก็ 12 คลิป ในบอร์ดก็มีของผมโผล่แค่ 12 กระทู้ เผลอๆมีถึงแค่ตุลาคม

แล้วที่บอกว่าผมไม่เปิดใจรับคำวิจารณ์ไรนั้น ทำแบบนี้มี 2 ปีแล้วจ๊ะ ถ้าผมรับไม่ได้นี่ก็ไม่ทำหรอกครับ

จะบอกว่าโลกเราเป็น Digital ขึ้นสื่อก็มีการปรับตัวตาม แล้วการที่มีสื่อใหม่ๆโผล่ขึ้นมา ก็ควรที่จะลองรับชมรับฟัง

ถ้าไม่รับการสนใจโลกเราคงไม่มี Youtube ทีวีโทรทัศน์ ดิจิตอลทีวี เพื่อรับสื่อพวกนี้หรอกครับ คงจะได้อ่านหนังสือพิมพ์กันแทน

ยังไงก็เอาคำเสนอที่เขาเสนอไปพิจารณาด้วยละกันนะครับ ผมเป็นกำลังใจให้

กล่าวขอบคุณ
    230
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,674
    ไม่ชอบไม่ต้องเข้ามาดู คืออะไร ?
    คนติก็ต้องรับให้ได้สิครับ ผิดที่คนติน่ะใช้คำผิดไปแค่นั้นเอง ส่วนตัวเฉยๆที่ทำเป็นคลิป ไม่ซีเรียสอะไร ก็เปิดฟังไป เล่นเฟสไป (แต่เสียงไม่น่าติดตามเลยอ่ะครับ ฟังดูนิ่งๆไปก็ไม่อยากดูจนจบคลิปอ่ะครับ)
    คลิป จขกท. ดีนะ แต่ต้องปรับปรุงข้อมูลกับน้ำเสียง รับรองมันจะน่าดูกว่านี้เลยยย ทำต่อไปครับ

แล้วทำไม่ต้องด่ากันมาม่ากันขนาดนี้ เหมือนคิดต่างคือผิดอ่ะครับ ประเด็นมันก็แค่ "ใช้คำผิดกับรับไม่ได้" แค่นั้นเองง

ปล.เชื่อมั้ย เดี๋ยวก็มีคนมาด่าผม บางคนไม่ชอบอะไร ขัดความคิดตัวเองก็หาเรื่องด่าได้ตลอดแหละ
    ปล.2 สักพักอาจจะมีคนมาว่าผม "ทำได้อย่างเขามั้ย ไปว่าเขา" เออ ก็ตลกดี ความคิดของคนหนอคน

13. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

เล่นเกมอย่าเสียการเรียน
    architecture16 NU ^___^
    กล่าวขอบคุณ
    1,197
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,129
    ผมว่าหยุดทั้งคู่เเหละ จขกท เค้าก็ทำมาดีผมชอบดูก็เพลิน ๆ ดี ส่วนคนติก็ชี้ปัญหาได้ตรงดีคือควรจะมีรายชื่อเกมให้ดูด้วย(อันนี้ผมเห็นด้วย)

เเต่กลับกลายเป็น ดราม่าซะงั้น อาจจะมาจากภาษาพิมพ์ที่ดูเเข็ง ๆ ยังงัยก็ใจเย็น ๆ รับคำติรับคำชมกันไป เอาเข้าจริง ๆ

คราวหลังกระทู้ที่ท่านทำอาจจะมีคนรอดูเลยน่ะเออ ไม่ก็รอเข้ามาดราม่าเเบบเนี๊ย
    STEAM

LovE_GamE_<3
    กล่าวขอบคุณ
    283
    ได้รับคำขอบคุณ: 244
    เบื่อพวกอีโก้สูง ปญอ. ไร้สาระ

เจ้าของกระทู้ตั้งโพสแบบนี้มาตั้งนานล่ะ จนคนเก่าๆในบอร์ดเค้ารู้กันหมด
    [/URL]

16. รายชื่อสมาชิกจำนวน 8 คนที่กล่าวขอบคุณ:

I'm still looking for you
    กล่าวขอบคุณ
    1,416
    ได้รับคำขอบคุณ: 418
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ akegame อ่านกระทู้

เจ้าของกระทู้ตั้งโพสแบบนี้มาตั้งนานล่ะ จนคนเก่าๆในบอร์ดเค้ารู้กันหมด
    I like that.

NTTドコモ 株式会社/スクスト@灰島姉妹組
    กล่าวขอบคุณ
    1,030
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,129
    Blog Entries
    4
    วันนี้แดดร้อนเนอะ

::::ROCKERZ::::
    กล่าวขอบคุณ
    3,185
    ได้รับคำขอบคุณ: 406
    คนเราก็แปลกดีนะครับ ผมเห็นเขาทำแบบนี้มาตั้งก็กระทู้แล้ว เป็นปีๆไม่รู้ต่อกี่ปี เห็นทุกกระทู้เขาก็ มีแต่คลิป ทำไมมันไม่เห็นมีดราม่าเหมือนกระทู้นี้เลย
    บอกตรงๆผมก็ไม่ค่อยชอบนะขี้เกียจดูเหมือนกันแต่เพราะความอยากรู้ และบางทีไม่รู้ว่าแต่ละเกมออกวันไหน ก็เลยดูพอดูแล้วเป็นไง
    นั่งดูจนจบซะงั้น ดูมาตั้งแต่ที่เขาลง คลิปแล้วชอบพูดๆเร็วๆอ่ะ เห็นมีคนติไป คลิปต่อๆมาก็พูดช้าลงนะ ผมว่า จขกท. เขาก็รับฟังอยู่นะ
    แต่บางกระทู้ที่โพส แบบยังไงอ่ะ ทำไมต้องแบบเหมือนแขวะอะไรงี้ไม่เข้าใจ พอเอาจริงๆเขาทำแบบให้อ่านมายาวๆ เป็นพรืดน่ะ ถามจริงๆ
    จะอ่านกันจบรึเปล่า เห็นบางคนใน บอร์ดนี่แหละ กระทู้พวก Love Health อ่ะ บางคนบรรยายมาเยอะ บอกขี้เกียจอ่าน บางข่าวเกมยาวเป็นพรืด บอกขี้เกียจอ่าน
    พอเขาทำเป็นคลิปให้ฟังให้ดู บอกขี้เกียจดู อ่าว ? แล้วอีกอย่าง เขาบอกไว้ในคลิปหมดแล้วนิ่ครับ เขาจะพิมทำไม แค่ดูไม่กี่นาที
    ขี้เกียจดูก็เลื่อนเอาก็ได้นิ่ครับ
    !!!SEIZE THE DAY!!!

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 184
    ผมว่าจะไม่พูดแล้วนะ นี่คุณพูดเอง ใครไม่ชอบก็ไม่ต้องเข้ามาดู แล้วทำไมคุณไม่ชอบคอมเมนต์ผม ทำไมคุณไม่คิดกลับกันละครับว่า ไม่ชอบก็ไม่ต้องไปสนใจ อย่าปัญญาอ่อนมาได้ป่ะ ผมไม่สนอยู่มานานแค่ไหน ก็ผมเพิ่งเห็นกระทู้วันนี้อ่ะ จะมีอะไรไหม ? หืม

ต้องให้ผมโพสต์แบบนี้ใช่ไหม

กระทู้นี่ดีมากครับ ขอบคุณครับผม สู้ต่อไปนะครับ

เหอะ โคตรเด็กอ่ะบอกตรง คุณต้องการอะไร ต้องการปุ่มขอบคุณไหม ต้องการให้ผมตบมือให้มา ต้องการให้แบบมีคนยกยอไหม เวลาที่มีคนมาติงานคุณ แล้วคุณต้องหาพรรคพวกก่อนใช่ไหม อะไรแบบนี้ใช่ไหม

ไม่ชอบโพสต์ผมก็ไม่ต้องโควทตอบ

เอ้านี่ผมโพสต์สำหรับคลิปให้

โอ้โหขอบคุณมากครับ มีแต่สาระทั้งนั้น เป็นพระคุณมาก ๆ ครับ ผลิตงานแบบนี้ออกมาเรื่อย ๆ นะครับ ขอบคุณคับ

ไปแล้ว บาย

ปล. ไม่เกี่ยวกับอีโก้สูงเลย ไม่ชอบ จบป่ะ เอ้อ นี่ถ้าอีโก้ไม่สูงต้องชอบ โอ้โห ไปไม่เป็นเลยครับ ถ้าไม่ชอบงานนี้คือ อีโก้ ตรูจะบ้า
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nanohawk2 : 1st May 2014 เมื่อ 15:03

22. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

เมืองฝนแปดแดดสี่
    กล่าวขอบคุณ
    787
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,947
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ akegame อ่านกระทู้

ถูกต้อง ผมเห็นด้วย ไอ้พวกที่มือไม่พาย เอาเท้าราน้ำ ทำไมมันยังมีหน้าพูดว่าไม่ผิด ทั้งที่ผิดแต่ไม่เคยยอมรับ ได้แต่แถ เอาความเห็นของตัวเองเป็นหลัก ผมก็ไม่เข้าใจว่าเข้ามาอ่านของเขาแล้ว ไม่มีอะไรให้อ่าน มีคลิป ดูคลิปแล้วไม่ชอบ ท่านก็สามารถแสดงความคิดเห็นได้ แต่ไม่ใช่ดูถูก เหน็บแนม แล้วมาอ้างข้างๆคูๆ ว่าไอ้คำที่เอามาใช้นั้น มันไม่ได้มีความหมายแบบนั้น ทั้งๆที่ตอนนั่งพิม ในใจของคนพิมพ์ก็รู้อยู่แล้วว่าต้องการสื่อความรู้สึก เบื่อหน่าย ไม่ชอบ ไม่พอใจ ของตนเองออกมาให้คนอื่นได้รู้ และอยากให้คนอื่นรู้สึกเช่นเดียวกับตนเอง คือข้าไม่ชอบ คนอื่นก็ต้องไม่ชอบ ใครมาอ่านก็รู้ว่า ความประสงค์ของคนที่โพ้ส นั้นรู้สึกอย่างไร พอมีคนมาเห็นใจ จขกท. คนเหล่านี้ก็ไม่ยอมรับ กลับแถว่าเค้าใช่คำที่สุภาพ ดี และถูกต้องแล้ว และพวกเค้าเหล่านั้นก็มีสิทธิแสดงความคิดเห็น ใช่ครับมีสิทธิ แต่การใช้คำของท่านมันไม่ให้เกรียติ จขกท. เด็กประถมมาอ่านยังคิดได้ครับ ว่าท่านๆ มีความคิดอย่างไร ผมแนะนำเลยนะ ไม่ชอบก็อ่าน ดู แล้วก็ปิดไปเลย ไม่ต้องมาโพสเหน็บแนม แล้วมาแถว่าเป็นการแสดงความคิดเห็นของตัวเองเท่านั้น เค้าก็บอกอยู่แล้วว่านี่คือสไตล์การโพสของเขา เค้าหาข่าวมาให้ดูก็ดีแล้ว ท่านดูแล้วไม่รู้เรื่องท่านก็ไม่ต้องดู คือจะต้องให้ทุกคนทำตามแบบอย่างที่ท่านๆชอบกันทั้งหมดเลยใช่มั้ย ทุกคนมีแนวทางเป็นของตนเอง มีสิทธิของตนเอง อย่าไปทำแบบนี้กับกระทู้ไหนอีก อ่านแล้วมันรู้สึกไม่ค่อยดีเลย ปรกติผมไม่ค่อนจะมาโพ้สในแนวนี้เลยนะ ผมอยู่เวปนี้มานานมาก เพิ่งมาสมัครเป็นจริงจังไม่กี่ปีนี่เอง เห็นดราม่ากันบ่อยอะ แต่เรื่องนี้ ไม่เห็นด้วยกะคนที่โพสแบบนั้น

24. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ my dath อ่านกระทู้
    ถูกต้อง ผมเห็นด้วย ไอ้พวกที่มือไม่พาย เอาเท้าราน้ำ ทำไมมันยังมีหน้าพูดว่าไม่ผิด ทั้งที่ผิดแต่ไม่เคยยอมรับ ได้แต่แถ เอาความเห็นของตัวเองเป็นหลัก ผมก็ไม่เข้าใจว่าเข้ามาอ่านของเขาแล้ว ไม่มีอะไรให้อ่าน มีคลิป ดูคลิปแล้วไม่ชอบ ท่านก็สามารถแสดงความคิดเห็นได้ แต่ไม่ใช่ดูถูก เหน็บแนม แล้วมาอ้างข้างๆคูๆ ว่าไอ้คำที่เอามาใช้นั้น มันไม่ได้มีความหมายแบบนั้น ทั้งๆที่ตอนนั่งพิม ในใจของคนพิมพ์ก็รู้อยู่แล้วว่าต้องการสื่อความรู้สึก เบื่อหน่าย ไม่ชอบ ไม่พอใจ ของตนเองออกมาให้คนอื่นได้รู้ และอยากให้คนอื่นรู้สึกเช่นเดียวกับตนเอง คือข้าไม่ชอบ คนอื่นก็ต้องไม่ชอบ ใครมาอ่านก็รู้ว่า ความประสงค์ของคนที่โพ้ส นั้นรู้สึกอย่างไร พอมีคนมาเห็นใจ จขกท. คนเหล่านี้ก็ไม่ยอมรับ กลับแถว่าเค้าใช่คำที่สุภาพ ดี และถูกต้องแล้ว และพวกเค้าเหล่านั้นก็มีสิทธิแสดงความคิดเห็น ใช่ครับมีสิทธิ แต่การใช้คำของท่านมันไม่ให้เกรียติ จขกท. เด็กประถมมาอ่านยังคิดได้ครับ ว่าท่านๆ มีความคิดอย่างไร ผมแนะนำเลยนะ ไม่ชอบก็อ่าน ดู แล้วก็ปิดไปเลย ไม่ต้องมาโพสเหน็บแนม แล้วมาแถว่าเป็นการแสดงความคิดเห็นของตัวเองเท่านั้น เค้าก็บอกอยู่แล้วว่านี่คือสไตล์การโพสของเขา เค้าหาข่าวมาให้ดูก็ดีแล้ว ท่านดูแล้วไม่รู้เรื่องท่านก็ไม่ต้องดู คือจะต้องให้ทุกคนทำตามแบบอย่างที่ท่านๆชอบกันทั้งหมดเลยใช่มั้ย ทุกคนมีแนวทางเป็นของตนเอง มีสิทธิของตนเอง อย่าไปทำแบบนี้กับกระทู้ไหนอีก อ่านแล้วมันรู้สึกไม่ค่อยดีเลย ปรกติผมไม่ค่อนจะมาโพ้สในแนวนี้เลยนะ ผมอยู่เวปนี้มานานมาก เพิ่งมาสมัครเป็นจริงจังไม่กี่ปีนี่เอง เห็นดราม่ากันบ่อยอะ แต่เรื่องนี้ ไม่เห็นด้วยกะคนที่โพสแบบนั้น
    ไอที่พิมพ์มานี่ อย่ากลืนน้ำลายล่ะ เพราะผมก็มีแนวทางของผม ใหญ่มาจากไหนอ่ะ โพสต์คลิปมานานแค่ไหนผมไม่สน ผมไม่ดู ไม่ได้ด่าว่าคลิปนี้ here หรืออะไรเลย แค่ไม่อยากดู บาย จบ ผมเป็นพ่อคุณรึเปล่า ถึงต้องมาแคร์ ? ขนาดคุณยังบอกเองเลยไม่ชอบไม่ต้องดู แล้วมาแคร์ อะไรกับผม ใครจะเถียงกับผมอีกก็เชิญโพสต์ต่อเลย

แค่ไม่ชอบกับการโพสต์คลิปก็ถือว่าอีโก้ ก็ให้มันรู้ไป คือต้องให้มีคนยอตลอดเลยว่างั้น คุณทำดีแล้วครับ ทำต่อไปนะครับ คุณก็ทำไปดิ๊

ทำไม****ไม่ลองคิดว่าเออ ถ้าาแบบมีคนไม่ชอบ แล้วถ้าคนไม่ชอบเพิ่มขึ้น เราควรจะแก้ตรงไหน ควรจะมีการเขียนอธิบายอะไรสักนิดไหม อะไรแบบเนี่ย ก็ทำไปดิ๊ ไม่ใช่มาโวยวาย เม้นแรกผมยังไม่โวยวายเลย

ต้องให้ผมพูดว่าขอบพระคุณครับไหม เอาแบบเพราะ ๆ เลย ถามจริง ๆ ว่าต้องการน่ะ ต้องการอะไรกันแน่ ต้องการแบ่งปันคนดู หรือต้องการให้คนดูบอกว่าขอบคุณครับ ถ้าคุณอยากแบ่งปันจริง ๆ นะ คุณไม่มาปัญญาอ่อนเถียงกับผมแบบนี้หรอก
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nanohawk2 : 1st May 2014 เมื่อ 15:10

26. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    787
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nanohawk2 อ่านกระทู้
    ไอที่พิมพ์มานี่ อย่ากลืนน้ำลายล่ะ เพราะผมก็มีแนวทางของผม ใหญ่มาจากไหนอ่ะ โพสต์คลิปมานานแค่ไหนผมไม่สน ผมไม่ดู ไม่ได้ด่าว่าคลิปนี้ here หรืออะไรเลย แค่ไม่อยากดู บาย จบ ผมเป็นพ่อคุณรึเปล่า ถึงต้องมาแคร์ ? ขนาดคุณยังบอกเองเลยไม่ชอบไม่ต้องดู แล้วมาแคร์ อะไรกับผม
    โอ๊ะไอ้นี่ เล่นพ่อ อยู่ไหนวะ***

กล่าวขอบคุณ
    198
    ได้รับคำขอบคุณ: 327
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ketaro121 อ่านกระทู้

YES! YES! YES! YES! YES! YES! YES! YES!

กล่าวขอบคุณ
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ my dath อ่านกระทู้
    โอ๊ะไอ้นี่ เล่นพ่อ อยู่ไหนวะ***
    ผมพูดว่า ผมเป็นพ่อคุณรึเปล่า ผมไม่ได้ด่าพ่อคุณ ถ้าแรงไปก็โอเค โทษด้วย

ผมไม่เถียงล่ะพอ ยังไงเดี๋ยวก็มีคนมาโอ๋ จขกท. อยู่ละ ส่วนคนข้างบน ผมไม่ได้จะด่าพ่อคุณโอเคนะ ผมไม่มีเจตนาด่าบุพการี ถ้าคุณรู้สึกพาดพิงผมขอโทษด้วย แต่อยากรู้ผมอยู่ไหน อยู่ท่าน้ำนนท์
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nanohawk2 : 1st May 2014 เมื่อ 15:13

30. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    787
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nanohawk2 อ่านกระทู้
    ผมพูดว่า ผมเป็นพ่อคุณรึเปล่า ผมไม่ได้ด่าพ่อคุณ ถ้าแรงไปก็โอเค โทษด้วย
    ใช้คำพูด***ระวังไว้หน่อยนะ อย่าเป็นนักเลงคีบร์อดนะ***

กล่าวขอบคุณ
    2
    ใช้คำพูด***ระวังไว้หน่อยนะ อย่าเป็นนักเลงคีบร์อดนะ***
    ช่วยพิมพ์ภาษาอังกฤษมาหน่อยได้ไหม ที่***อ่ะ

ไม่นักเลงหรอกครับ ผมบอกแล้วผมไม่ได้จะด่าพ่ออยู่แล้ว

33. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    155
    ได้รับคำขอบคุณ: 136
    ้เหตุเกิดเพราะ..... !!! < กรุณาเติมคำในช่องว่าง > 555.+ ^^"
    เราใช้ชีวิตแค่หนึ่งส่วนสี่ไมล์ เราจึงรักกันเหมือนพี่น้อง

กล่าวขอบคุณ
    2
    เอางี้ดีกว่า ใครจะว่าอะไรผมก็เชิญ จากนั้นก็ตามด้วยไปโอ๋จขกท. แค่นั้น ถ้าคิดว่าการได้พูดด่าผมอีโก้สูงแล้วมีคนชอบคอมเมนต์มันเท่ก็โอเค ทำไปเรื่อย ๆ ไม่มีใครว่านะ บาย

36. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    787
    เอางี้ดีกว่า ใครจะว่าอะไรผมก็เชิญ จากนั้นก็ตามด้วยไปโอ๋จขกท. แค่นั้น ถ้าคิดว่าการได้พูดด่าผมอีโก้สูงแล้วมีคนชอบคอมเมนต์มันเท่ก็โอเค ทำไปเรื่อย ๆ ไม่มีใครว่านะ บาย

ไปอ่านใน pm

Tags for this Thread