ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    652
    ได้รับคำขอบคุณ: 23

google youtube ให้อัพแฟลช

"warning your flash player may be out of date. please update to continue"

มันนบอกให้อัพแฟลช พอผมกดปั๊บไวรัสลงปุ๊บ ชื่อ expiro.BW มันคืออะไรครับบ TT

http://www.modify.in.th/7243

นี้เป็นวิธีแก้ ผมลองแล้วแต่ไม่รู้ได้ผลมั้ย ที่แน่ๆ ไวรัสนี้ติดแล้วผมลงวินโดวใหม่เลย TT
    เหมือนไวรัสตัวนี้จะทำให้พวก .exe ทั้งหลายที่ต้องใส่ registry key หมดอายุ และใช้แอพทุกประเภทไม่ได้ TT

ใครรู้บอกที ผมแก้ไม่ได้ครับบ TT

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    50
    ได้รับคำขอบคุณ: 81
    วิธีแก้ ผมทำก้ไม่เคยหาย มาแนะนำวิธีแก้ขัดไปก่อน คือที่มันเปนงี้เหมือนเราโดนเปลี่ยนdnsจาก dns ของyoutube จริงๆไปเปนyoutubeปลอม มันเลยขึ้นหน้าเวบแบบนั้น

ผมเคยเปนแต่ยุๆมันก้หายเอง วิธีแก้ขัดก้ ลองให้เข้าผ่านลิ้งข้ามไปเลย แบบ เช่นจะเข้า youtube จากwww.youtube.com ก้ให้ลองเข้าแบบ "www.youtube.com/watch?v=NadYvYrRRjI"

แบบนี้แล้วเซิดเอาใหม่ วิธีแก้รอคนมาชี้แนะอีกทีละกันช่วยได้แค่นี้

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    652
    ได้รับคำขอบคุณ: 23
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jossza อ่านกระทู้
    วิธีแก้ ผมทำก้ไม่เคยหาย มาแนะนำวิธีแก้ขัดไปก่อน คือที่มันเปนงี้เหมือนเราโดนเปลี่ยนdnsจาก dns ของyoutube จริงๆไปเปนyoutubeปลอม มันเลยขึ้นหน้าเวบแบบนั้น

ผมเคยเปนแต่ยุๆมันก้หายเอง วิธีแก้ขัดก้ ลองให้เข้าผ่านลิ้งข้ามไปเลย แบบ เช่นจะเข้า youtube จากwww.youtube.com ก้ให้ลองเข้าแบบ "www.youtube.com/watch?v=NadYvYrRRjI"

แบบนี้แล้วเซิดเอาใหม่ วิธีแก้รอคนมาชี้แนะอีกทีละกันช่วยได้แค่นี้
    ขอบคุณครับบ แก้ขัดอย่างดี

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 318
    Blog Entries
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SmileZ อ่านกระทู้
    ขอบคุณครับบ แก้ขัดอย่างดี
    แนะนำ Anti virus ตัวนึงชื่อ Symantec นะครับ
    กับ โปรแกรม ซ่อม Register ชื่อ Auslogic อะไรแนวๆ นี้ ใช้ anti virus ค้นหาก่อนแล้ว ใช้ตัว ซ่อมซ่อมซะแล้วรีเครื่องน่าจะหายนะครับ
    แบ่งปันไฟล์ สำหรับ เพื่อนๆ ที่ไม่มี ช่องทางอื่นในการ ค้นหาไฟล์ที่อยากได้