ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

BLG Games TEAM
    กล่าวขอบคุณ
    1,676
    ได้รับคำขอบคุณ: 48,883

**[PC] THE AMAZING SPIDER-MAN 2 - BLACK BOX [REPACK] [2014|5GB|FiLECONDO|ONE2UP|FIREDEIVE]

The Amazing Spider-Man 2 ตัวเกมในภาคใหม่นี้ จะถูกพัฒนาโดยทีมงานขาประจำหน้าเดิมที่สตูดิโอ Beenox และยังคงยึดแนวแอ็คชั่นมุมมองบุคคลที่สามเฉกเช่นเดียวกับภาคแรก ซึ่งเนื้อเรื่องในเกมจะเป็นการนำเสนอเหตุการณ์ที่ต่างออกไปจากตัวภาพยนตร์ พร้อมกับองค์ประกอบของการเล่นโหนใยสำรวจฉากอย่างอิสระในกรุงนิวยอร์กที่ถูกขยายใหญ่ให้มีขนาดที่กว้างขึ้นกว่าเดิม

"โทมัส วิลสัน" (Thomas Wilson) โคเฮดของสตูดิโอ Beenox กล่าวว่า "ในภาคนี้ทางเราได้มอบอบิลิตี้ อัพเกรด ชาเลนจ์ รวมถึงความอิสระที่มากขึ้นให้แก่ผู้เล่น ด้วยการที่ตัวเกมออกเคียงคู่พร้อมกับภาพยนตร์ภาคใหม่ และการที่มันนำเสนอประสบการณ์อินเตอร์แอคทีฟที่นอกเหนือไปจากหนัง จะทำให้มันกลายเป็นสิ่งที่สาวกแฟรนไชส์เกมไอ้แมงมุมไม่ควรพลาด" โดยทางแอคติวิชัน ระบุเพิ่มเติมว่าในเกมผู้เล่นจะได้ผจญภัยต่อสู้เผชิญหน้ากับอันตรายครั้งใหม่ในเมืองเคียงข้างมิตรสหายที่คุ้นหน้าคุ้นตา โดยภาคนี้จะเน้นบทบาทของตัวละคร "ปีเตอร์ ปาร์คเกอร์" มากเป็นพิเศษ ซึ่งผู้เล่นจะได้บังคับเขาสำรวจหาแรงจูงใจและบุคลิกปูมหลังเหล่าตัวร้ายจากโลกมาร์เวลที่กำลังเข้าคุกคามแมนฮัตตัน" นอกจากนี้ตัวเกมภาคสองยังมีการนำเสนอฟีเจอร์ "Hero or Menace System" เข้ามาเป็นครั้งแรก ซึ่งทุกการกระทำของเราจะส่งผลต่อเหตุการณ์ที่เกิดขึ้นตามมาในภายหลัง ไม่ว่าผู้เล่นจะเลือกเป็นฮีโร่ต่อสู้ปราบกำจัดเหล่าอาชญากร หรือจะเลือกไม่รับผิดชอบเพิกเฉยปล่อยให้อัตราการเกิดอาชญกรรมในเมืองพุ่งขึ้นสูง
    ข้อมูล: manager.co.th

Genre: Action
    Developer: Beenox
    Publisher: Activision
    Release Date: 30 Apr 2014

System Requirements
    Minimum:
    OS: Windows 7 or (Windows XP (with Service Pack 3) and DirectX 9.0c) or (Windows Vista with Service Pack 2)
    Processor: Intel Core 2 Duo 2.6 GHz / AMD Athlon 64 X2 3800+
    Memory: 3 GB RAM
    Graphics: 512 MB 3D hardware accelerator card required – 100% DirectX 9.0c with Shader Model 3 support. NVidia GeForce 8800 GT / AMD Radeon HD4770
    DirectX: Version 9.0
    Hard Drive: 9 GB available space
    Sound Card: DirectX 9.0 – compliant sound card

REPACK - BLACK BOX - 5.13 GB
    (ไม่ตัด, ไม่ลด คุณภาพเกม รวม DLCs)

Included DLC:
    * Iron Spider Suit
    * Cosmic Spider-Man Suit
    * Black Suit
    * Spider-Man Noir Suit

FiLECONDO 1.LINK (VIP)
    (สมัครโหลด VIP เป็นการสนับสนุนคนอัพโหลดเกม!!)
    FiLECONDO 1.LINK (VIP)
    (สำรอง)

FiLECONDO
    PART.01 - PART.02 - PART.03 - PART.04 - PART.05 - PART.06

ONE2UP
    (แก้ชื่อไฟล์ให้เรียงตามลำดับแล้วจึงคลายไฟล์)
    PART.01 - PART.02 - PART.03 - PART.04 - PART.05 - PART.06

SOCKSHARE

FIREDEIVE

++ ไฟล์โหลดแทนกันใด้ ++

Password: blackloadgame.com

วิธีติดตั้ง
    ++ เม้าส์ไฟล์ - ติดตั้งเกม - เล่น ++

มีปัญหาติดตั้งเกมไม่ใด้## ให้ติดตั้งโปรแกรม .NET Framework v4.5 มีรวมอยู่ในไฟล์เกม!!

**แก้ปัญหาติดตั้งเกม Error ให้ลบช่องที่เกินชื่อโฟลเดอร์ที่จะเลือกลงเกม ลบไปให้ติดตัวหมายเลข 2

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gii1818 : 4th May 2014 เมื่อ 04:01

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 20 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    98
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    เงียบจัง...
    ผมขอลองคนแรกเลยนะ...ขอบคุณครับ
    สนับสนุนการใช้ ภาษาไทย อย่างถูกต้อง

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ขอบคุณมากครับบ ยืนยันว่าเล่นได้แน่นอน 100%
    ' หากเดินตามรอยเท้าคนอื่น
    ก็ไม่มีวัน...มีรอยเท้าเป็นของตัวเอง ''[/LEFT][/CENTER]

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    230
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,674

กด install ปุ๊ป เด้งปั๊ป ทำไงดีครับ run as admin แล้วด้วย - -'
    ขอบคุณล่วงหน้าคับผม

กดลง .NET Framework v4.5 แล้วครับ มันบอกว่าผมมีอยู่แล้ว เดี๋ยวผมจะลองลบแล้วลงใหม่ดู

edit : ไม่ได้เหมือนเดิมเลยครับ ขอบคุณที่ช่วยแก้นะครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mommam1968 อ่านกระทู้
    เปลี่ยน compatibility mode เป็น W8 ยังคับ
    ไม่ได้เหมือนเดิมครับ ผมลองทุกวินโดวส์แล้ว รีเครื่องแล้ว บลาๆๆๆ
    ผมไปโหลดตัว Full แล้วครับ ง่ายดี ขอบคุณมากครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย rockblood39 : 3rd May 2014 เมื่อ 23:08

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    เป็นเหมือนกันครับ ลง .net ใหม่แล้วไม่หายด้วย -___-''

กล่าวขอบคุณ
    540
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ rockblood39 อ่านกระทู้

กด install ปุ๊ป เด้งปั๊ป ทำไงดีครับ run as admin แล้วด้วย - -'
    ขอบคุณล่วงหน้าคับผม

กดลง .NET Framework v4.5 แล้วครับ มันบอกว่าผมมีอยู่แล้ว เดี๋ยวผมจะลองลบแล้วลงใหม่ดู
    เปลี่ยน compatibility mode เป็น W8 ยังคับ

กล่าวขอบคุณ
    453
    ได้รับคำขอบคุณ: 100
    ผมก็เจออาการงี้ละ อาการเด่วกับ ด้านบนเด่ะๆ ลองทุกวิธีละ แก้ไม่ได้เลยลบไฟล์ทิ้งไปละ รอตัวใหม่หน้าจะแจ่มกว่า
    CPU:Core i5 2500K M/B:ASUS P8P67 VGA:ASUS ENGTX560Ti DCII TOP Ram:Kingston Hyper X 4GB 1600 HDD:WD Blue 500GB AAKX DVD:LG DVD-RW GH-24NS psu rx630ss Case:Zalman Z9 Plus

BLG Games TEAM
    กล่าวขอบคุณ
    1,676
    ได้รับคำขอบคุณ: 48,883
    **แก้ปัญหาติดตั้งเกม Error ให้ลบช่องที่เกินชื่อโฟลเดอร์ที่จะเลือกลงเกม ลบไปให้ติดตัวหมายเลข 2

10. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Last For One ..!!!
    กล่าวขอบคุณ
    161
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,218
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gii1818 อ่านกระทู้
    ขอบคุณคับ ตกใจนึกว่าต้องโหลดใหม่

Last For One ..!!!
    กล่าวขอบคุณ
    161
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,218
    และแล้ว ก็มาติดตรงนี้อีก T_______T
    Run aกminitator ก็แล้ว

Marvel Comics
    กล่าวขอบคุณ
    487
    ได้รับคำขอบคุณ: 943
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bakery_day อ่านกระทู้
    และแล้ว ก็มาติดตรงนี้อีก T_______T
    Run aกminitator ก็แล้ว

ลองเข้าผ่านตัว game.exe ในโฟลเดอเกมส์ดูครับบ

กล่าวขอบคุณ
    461
    ได้รับคำขอบคุณ: 639
    มาเป็นกำลังใจให้เจ้าของกระทู้นะครับ สู้ๆ

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Marvel Comics
    กล่าวขอบคุณ
    487
    ได้รับคำขอบคุณ: 943
    เล่นได้ 100 % ครับ ขอบคุณที่อัพให้เล่นนะคร้าบบ ^^

กล่าวขอบคุณ
    283
    ได้รับคำขอบคุณ: 91
    คือว่า ปรับความละเอียดภาพตรงไหนง่ะครับ หาไม่เจอเบยยย ^^

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    ใช้ชื่ออื่นไปเลยครับผมลองแล้วใชได้เลย
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mommam1968 อ่านกระทู้

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    เข้าเกมส์แล้ว จอดำครับ แก้ไขอย่างไรบอกทีครับ ขอบคุณครับ