ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 2

ใครเล่น Darksoul 2 มาแชร์ข้อมูลกันครับ

หวัดดีครับ มาแชร์ข้อมูลกันเกี่ยวกับ Darksoul 2 ว่าใครเล่นอาชีพอะไร เวลเท่าไรแล้ว ตายกันบ่อยมั้ย
    ส่วนตัวผมเล่น warrior เวล 120 ละครับฆ่าบอสหมด 4 รูทแล้ว ส่วนเรื่องตายไม่ต้องถามครับ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชิว ชิว กับ ชี วิต...
    กล่าวขอบคุณ
    1,354
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,930
    เวล 1 ครับ ดาบคู่ เล่นปุ๊บลบปั๊บ ไม่หนุกเลยย
    Intel Core i5 3570 | Gigabyte HD 7950 OC | Kingston 8GB 1600 | Seasonic M12ii 750W

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 27
    มันส์ดีครับ แต่หงุดหงิดหน่อยเวลาลื่นตกตาย

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    53
    ได้รับคำขอบคุณ: 420
    กำลัง งง ได้ ring of king มาหละ ฆ่าเปรตไม่ได้อะ

Silence, My Brother
    Brixton,London,UK
    กล่าวขอบคุณ
    29
    ได้รับคำขอบคุณ: 489
    Blog Entries
    1
    ไม่สนุกเพราะตายบ่อยหรอครับ ธรรมดาน่า ==

กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 205
    เล่น สายที่มีของเยอะๆตอนแรก แล้วตอนนี้อัพ str dex 40+ เลือดนิดเดียว แต่ตีแรงมาก สู้บอสทีนี่ลุ้นโคตร
    ยุทธการเอาชีวิตรอด!!!

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    24
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    เวล 50 ดาบคู่ ฆ่าบอสไป 3 ตัวเอง นํ้าตาจะไหล ไม่มีของคลาสดาบคู่ดรอป เซ็ง
    ติดต่อได้ตามFACEBOOK ข้างล่าง นะ จุบุ
    https://www.facebook.com/floyd.artongsa

กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 83
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ steroids อ่านกระทู้
    กำลัง งง ได้ ring of king มาหละ ฆ่าเปรตไม่ได้อะ
    ต้องเก็บวิญญาณยักษ์ให้เกิน 4 ดวงก่อนครับ (เก็บในความทรงจำของยักษ์)

กล่าวขอบคุณ
    70
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,142
    อิอิข้อมูล DS 2 ในลายเซ็นผมเลย

เวล 58 ดาบโล่ ฆ่าบอสไป 4 สนุกมาก
    ผมเหมือนไปฆ่ามากกว่าโดนฆ่า 5555 ส่วนมากตกตายงับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    เลเวล 100 กว่าๆ จำมะได้ เล่นสายของหนักครับ ทุกอย่างในตัวหนักหมด เน้นกันไม่เน้นกลิ้ง กันแล้วฟาดอย่างเดียว รู้สึกเฟลมากๆ เพราะเล่นแบบนี้แล้วสู้บอสที่พริ้วๆไม่ค่อยได้เลย มันกลิ้งไม่ได้ ต้องซัมมอนคนอื่นมาช่วยตีแล้วเรายืนกันบอสอย่างเดียว แต่ก็สนุกดี เพราะตอนลุยด่านไม่ค่อยสะทกสะท้านลูกน้องข้างทางเท่าไรเจอฟาดทีดับหมด แต่เจอบอสนี้ฟาดมันไม่ทันจริงๆ ต้องซัมคนอื่นมาตีให้ หรือไม่ก็หาคนมาแท็งแทนเรา ว่าจะเปลี่ยนไปลองเล่นพวกเครลิคดูบ้าง หรือไม่ก็นักเวทย์ เพราะรู้สึกว่ามิราเคิลกับเวทย์มนต์นี้มีให้เก็บเกลื่อนเลย แถมมิราเคิลสายฟ้าของเครริคก็โหดโครต เห็นแล้วอิจฉา 555
    WHO I'm

Release My Soul
    กล่าวขอบคุณ
    564
    ได้รับคำขอบคุณ: 542
    เวล 63 นักเวท ครับ เชิญคนอื่นมาสู้ด้วยบางคนมันไม่ได้ช่วยอะไรเราเล้ย ยืนสู้บอสไม่ถึง 10 วิ ตายซะละ

I'm still looking for you
    กล่าวขอบคุณ
    1,416
    ได้รับคำขอบคุณ: 418
    เวล 57 นักเวทย์ครับ กำลังสู้บอสการ์กอยเหลื่อสองตัวสุดท้ายดันมาตายอีก เซ็งโครตๆๆๆๆ

กล่าวขอบคุณ
    689
    ได้รับคำขอบคุณ: 756
    lv 94 cleric เพิ่งฆ่าบอสที่ iron keep ได้กำลังจะไปปราสาทdrangleic ใครสนใจจะเล่น cleric ให้เน้นตี+marceไว้ก่อนครับ
    แล้วซื้อเวทยิงสายฟ้าจากผู้หญิงที่เจอหลังฆ่าdragon rider อาวุธสำรองให้ใช้ fire longsword ฟันได้เร็วแล้วก็แรงตามค่าFTH