ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

เสพกราฟฟิกขั้นเทพ
    กล่าวขอบคุณ
    2,381
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,560

วันนี้ไปบ้านเพื่อนเก่ามา อึ้งเลยครับ

วันนี้เพื่อนเก่าโทรมาชวนไปกินเหล้าที่บ้านมัน ผมไม่กินเหล้า แต่กินเบียร์แทน

นัดเจอเพื่อนเก่าทั้งหมด 4 คน ผมไม่ได้เจอเพื่อนกลุ่มนี้นานมาก น่าจะประมาณ 10 ปีเห็นจะได้

พอเปิดบ้านเพื่อนมา เจอเด็กผู้หญิงผิวขาว น่ารัก ผมคิดว่าเป็นลูกสาวมันครับ เพราะพวกผมก็อายุ 34-35 ปีกันหมดแล้ว

ก็เลยแอบถามมันไปว่า ''เฮ้ย ลูกเอ็งหรอวะ '' มันบอกไม่ใช่ แล้วก็หัวเราะ มันบอกว่าเป็นเด็กมัน ถามอายุแล้ว บอกว่า 13 ปี

ก็น่าจะ 13 ปีจริงๆ เพราะหน้าเด็กมากๆ

เพื่อนผมมันไม่มีเมียครับ เป็นพวกชอบรักสนุก มันบอกว่า ไปซื้อน้องมาจากภาคเหนือ ราคา 2 แสนบาท

ผมตกใจมาก ผมเริ่มซักถามต่อไป แต่เพื่อนผมไม่บอกถึงที่มา และแหล่งขาย และดูเหมือนมันจะพยายามบ่ายเบี่ยงคุยเรื่องอื่นแทน

เพื่อนผมที่มาด้วย 2 คนก็คุยแซวเล่นกับน้องไปด้วย แต่น้องเขาพูดไทยไม่ชัด เหมือนกับเป็นพวกชาวเขา แม้ว อะไรเทือกๆนั้น ที่สำคัญผิวขาวมากๆๆ

คุยกันซักพักน้องเขาก็ขอตัวเข้าไปในบ้าน ปล่อยให้พวกผมนั่งกินเหล้า กินเบียร์ กันต่อไป

นั่งกินกันไปซักพัก ทุกคนเริ่มเมา ผมเลยถามเรื่องน้องคนนั้นต่อ ว่า ''เอ็งจะซื้อเด็ก มาทำไมวะ อยากมีลูกก็หาเมียซักคนดิ๊'' มันก็ยิ้มๆ ไม่พูดอะไร

เพือนผมอีก 2 คนพอเมาแล้วก็จะเริ่มร้องรำทำเพลง ไม่สนใจใครละ ผมถามต่อ มันอาจจะเห็นผมเซ้าซี้มากล่ะมั้ง เลยพาเข้าไปในบ้าน

มันเปิดลิ้นชักให้แล้วหยิบรูปให้ดู ผมตกใจมากๆครับ มันเป็นรูป เพื่อนผมร่วมเพศกับน้อง คนนั้น เป็นรูปถ่ายแบบโจ่งครึ่ม แล้วหลายรูปซะด้วย

มันบอกตอนมีอะไรกันชอบถ่ายรูปเก็บไว้ดูเอง ถ่ายคลิปด้วย = =' แถมยังบอกว่าได้เปิดซิงอีกต่างหาก ผมควรจะอิจฉา หรือ หมั่นไส้มันดีครับ

ผมถามต่อเบาๆว่า ''เอ็งไม่กลัวติดคุก หรอวะ'' เพื่อนผมมันบอกไม่กลัว เพราะญาติมันเป็นนายตำรวจใหญ่ และอีกอย่างเพื่อนผมก็เลี้ยงดูน้องเขาเป็นอย่างดี

และเพื่อนผมคนนี้มันก็ไว้ใจผมมากด้วย เพราะสมัยเรียนผมกับมันสนิทกันมากๆ ไม่งั้นคงไม่เอารูปพวกนี้ให้ผมดูหรอก

แถมยังเอาคลิปให้ผมดูอีก มันยังกระเซ้าผมเลยบอกว่า จะเอาบ้างไหม?? น้องนอนอยู่บนบ้านน่ะ ขึ้นไปเอาได้เลย

ผมบอกไม่เอาครับ เพราะใจกลัวโดนคดีพรากผู้เยาว์มาก อย่าให้ผมต้องติดร่างแหไปด้วยเลย

ไม่ได้เจอเพื่อนกลุ่มนี้มานาน ไม่นึกว่าเพื่อนผมจะเปลี่ยนไปได้ขนาดนี้ เป็นคุณจะรู้สึกยังไงครับ?? แต่สำหรับผมมันช็อคมาก

จริงๆผมก็เกือบจะได้เอาเด็กแล้วเหมือนกัน แต่ผมไม่ทำ เพราะกลัว ''คุก'' ครับ
    Intel Core i7 4790k / MSI Z97 Gaming 5 / GALAX GTX980 SOC 4GB
    AMD Phenom II X6 1090T / Asrock 890GX Extreme 3 / Power Color HD5970 2GB

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 8 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 53
    เกมพลิก

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    42
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    เอิ่มเป็นผม ผมก็ช๊อคครับ ในแง่มุมของผมนะ ถ้าเราพาน้องเค้ามา เพื่ออะไรก็แล้วแต่ความต้องการของแต่ละคน แล้วเราดูแลดี เหมือนน้องคนนึงหรือเป็นเมดก็ได้ นั้นก็ดีแล้วนะผมว่า
    เพราะถ้าน้องเค้าได้ไปอยู่กับคนไม่ดี มีแต่ความคิดแบบ ต้องการทางความใคร่อย่างเดียว สองแสนเพื่อสิ่งนี้จริงๆ ผมจะสงสารน้องเอามากๆเลย

กล่าวขอบคุณ
    2,381
    ตอนเห็นรูปครั้งแรกแล้ว ช็อคมาก นึกไม่ถึงว่าจะทำกับเด็กแบบนี้ น้องตัวเล็กนิดเดียว คงจะเจ็บมาก

แต่ดูแล้วเด็กมันก็เต็มใจอ่ะนะ คิดว่าคงจะเอามาเลี้ยงต้อยมั้งครับ โตแล้วก็แต่งเป็นเมียรึป่าว คิดว่านะ ผมก็ไม่รู้ใจมันเหมือนกัน

ใครไม่รู้คิดว่าเป็นลูกสาวนะนั่น - -''
    Intel Core i7 4790k / MSI Z97 Gaming 5 / GALAX GTX980 SOC 4GB
    AMD Phenom II X6 1090T / Asrock 890GX Extreme 3 / Power Color HD5970 2GB

~[[“Anxious Heart”]]~
    The Promise Land
    กล่าวขอบคุณ
    221
    ได้รับคำขอบคุณ: 363
    ........ โอ่ยๆ พิมพ์อะไรดีครับ ฮ่าๆๆๆ

ดูจากคุณอา (เจ้าของกระทู้) แล้วคงจะสงสาร เด็กคนนั้น

เพราะคุณอา พยายามสอบถามเรื่องน้อง เค้าตลอด (อารมณ์ คุณอาคงเห็นใจเด็กด้วย)

ความคิดของคุณอา สุดยอดมากๆ ครับ

ความคิดแบบนี้ น่าเอาเป็น แบบอย่างมากๆ ครับผม

ยังไงก็ รักษาสุขภาพด้วยนะครับ คุณอา(เจ้าของกระทู้)
    ..::''Celestial Crystaliiz''::..

กล่าวขอบคุณ
    975
    ได้รับคำขอบคุณ: 908
    ขอคลิปครับ เอ้ย ไม่ใช่ คือ จะว่าไงดีหละ ถ้าเค้าเอามาแล้วเลี้ยงดูตนโตแล้วก็แต่งงานอยู่ด้วยกันไปในพายภาคหน้ามันก็คงไม่เป็นอะไรหรอกมั้ง(ถ้าไม่โดนจับได้ก่อนหนะนะ)
    แต่ถ้าเอาน้องเค้ามา แล้วพอเบื่อก็เอาไปคืน(ผมพยายามคิดในแง่ดีสุดๆแล้วนะ) ผมว่ามันก็ไม่ถูกต้องนะ โคตรผิดเลยด้วยแหละ ทั้งทางศีลธรรมและกฏหมาย
    จขก.ได้ถามเพื่อนท่านมั๊ยครับว่าซักวันหนึ่งจะทำยังไงต่อกับน้องคนนี้

กล่าวขอบคุณ
    941
    ได้รับคำขอบคุณ: 154
    เป็นใครๆก็ช็อคครับ ถ้าไม่เคยเจอเรื่องแบบนี้มาก่อน

กล่าวขอบคุณ
    2,381
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pug1 อ่านกระทู้
    ขอคลิปครับ เอ้ย ไม่ใช่ คือ จะว่าไงดีหละ ถ้าเค้าเอามาแล้วเลี้ยงดูตนโตแล้วก็แต่งงานอยู่ด้วยกันไปในพายภาคหน้ามันก็คงไม่เป็นอะไรหรอกมั้ง(ถ้าไม่โดนจับได้ก่อนหนะนะ)
    แต่ถ้าเอาน้องเค้ามา แล้วพอเบื่อก็เอาไปคืน(ผมพยายามคิดในแง่ดีสุดๆแล้วนะ) ผมว่ามันก็ไม่ถูกต้องนะ โคตรผิดเลยด้วยแหละ ทั้งทางศีลธรรมและกฏหมาย
    จขก.ได้ถามเพื่อนท่านมั๊ยครับว่าซักวันหนึ่งจะทำยังไงต่อกับน้องคนนี้
    ไม่ได้ถามเพื่อนเหมือนกันครับว่า มันจะทำยังไงกับเด็กคนนี้ต่อ ผมคิดว่ามันคงจะจัดการได้ล่ะมั้ง

ผมไม่ได้เจอเพื่อนกลุ่มนี้นานมากแล้วครับ เวลาเปลี่ยน มันก็อาจทำให้ใจคนเปลี่ยนได้ครับ

เพื่อนผมคนนี้สมัยเรียน ม.ปลาย มันมีแนวโน้มชอบจีบเด็ก ม.ต้น อยู่แล้วครับ เป็นพวกที่ชอบเด็กๆอ่ะครับ

แต่ไม่นึกว่าจะทำขนาดนี้ = =' แต่บ้านมันค่อนข้างจะรวยนิดนึง ก็เป็นไปได้ที่จะใช้เงินซื้อเด็กมา

「Kurumi Tokisaki」
    くるみ Kurumi !!!!!!
    กล่าวขอบคุณ
    1,912
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,832
    เข้ามา ครับ พูดไม่ออกเหมือนกัน คุกกกกกกกก

:: BENZMASTERZ ::
    กล่าวขอบคุณ
    109
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,050
    ชักอยากเห็นหน้าน้องคนนั้นเหมือนกันนะครับ
    - Satisfaction Space : Gamer Frontier -