ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบ Dunk เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    225
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,745

@[PC] Resident Evil 6 | ENG |-[ RePack By R.G Mechanics ]-| 2013 |-[FilecondO|One2Up]

Year: 2013
    Genre: Action (Shooter) / 3D / 3rd Person
    Publication Type: RePack
    GameLanguage: Eng | Rus
    Sound Language: Eng
    Crack: ALI213

Resident Evil 6 ถือเป็นเกมที่ทีมพัฒนาจับยัดทุกสิ่งทุกอย่างที่พวกเขาสามารถจะนึกถึงได้ บรรจุลงไปชนิดไม่มีการยั้งมือ ทำให้เกมเต็มไปด้วยความหลากหลายเกินจะคาดเดาได้ เรื่องราวในภาคนี้ถูกแบ่งออกเป็น 4 ส่วนหลัก ๆ โดยทั้ง 4 ส่วนจะมีเนื้อหาที่เชื่อมโยงกันซึ่งเหตุการณ์ทั้งหมดเกิดขึ้นในช่วงเวลาไล่เลี่ยกัน แต่ทว่าทั้ง 4 ส่วนกลับมีรูปแบบการเล่นที่แตกต่างกัน โดย 3 ส่วนแรกจะมี 2 ตัวละครหลักที่ต้องเผชิญหน้ากับเหตุเลวร้ายต่างสถานที่กัน ก่อนจะมาบรรจบพบกันที่ดินแดนมังกรจีน ขณะที่ส่วนสุดท้ายจะมีตัวละครแค่คนเดียว

-ส่วนที่ 1 “Leon-Helena” ที่เน้นการเล่นในรูปแบบหนีเอาชีวิตรอดเป็นหลัก สอดแทรกด้วยการแก้ปริศนาต่าง ๆ

-ส่วนที่ 2 “Chris-Piers ” เน้นการเล่นแบบแอ๊คชั่นสงคราม บรรยากาศของเกมเหมือนภาค 5 ผสมกับเกมสงครามในยุคปัจจุบัน
    -ส่วนที่ 3 “Jake-Sherry” เน้นการต่อสู้แบบหนีตาย เป็นการนำเอาจุดเด่นของภาค 3 มารวมกับจุดเด่นของเกมต่อสู้ยุคปัจจุบัน

ทำให้เกมมีรูปแบบการเล่นที่หลากหลายกว่าส่วนอื่น ๆ ส่วนสุดท้าย “Ada Wong” จะปลดล็อกส่วนนี้ ต้องเล่น 3 ส่วนแรกจนจบก่อนโดยส่วนนี้จะเป็นเหมือนบทสรุปที่เผยปริศนาข้อสงสัยต่างๆ ที่เกิดขึ้นจากการเล่น 3 ส่วนแรก นอกจากนี้ ยังมีเรื่องราวใหม่ ของ เอด้าให้ได้เล่นกันด้วย สรุปโดยรวมแล้ว Resident Evil 6 ถือเป็นเกมที่มีความยาวมากที่สุด และวาไรตี้มากที่สุดของซีรีส์เกมนี้

RePack By R.G. Mechanics 5.18 GB

VIP

Filecondo 1-Part

1GB/Part

ONE2UP

Part01 |:| Part02 |:| Part03
    Part04 |:| Part05 |:| Part06

ONE2UP(สำรอง)

FILECONDO

grimdevil-game.blogspot.com

--แตกไฟล์ > Mount Image > Setup > Play--

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Slamdunk787 : 3rd September 2014 เมื่อ 12:31

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,206
    ได้รับคำขอบคุณ: 216
    ขอบคุณครับ เจิมๆ
    Dempsey Roll

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    เข้าเกมไม่ได้ครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    195
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    พี่ครับช่วยเอาเกมส์นี้ไปรวมใน Game Center พี่ด้วยครับ

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    43
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    เล่นได้ปกติ แต่ไม่มีเสียง (Win 8.1)

กล่าวขอบคุณ
    346
    ได้รับคำขอบคุณ: 35
    ขอบคุณครับ เกมเล่นได้ปกติครับ windows 8.1 ไม่มีปัญหาขณะเล่นนะครับ เสียงและภาพปกติ แถมเป็นตัวอัพเดตเวอร์ชั่นล่าสุดให้ด้วย

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 0

Question

ก็เล่นได้ปกตินะ แต่ติดมันเป็นภาษารัสเซีย หรือผมพลาดอะไรรึเปล่าหว่า?
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย junior0258 : 4th September 2014 เมื่อ 02:08

กล่าวขอบคุณ
    43
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ChaowKun อ่านกระทู้
    ขอบคุณครับ เกมเล่นได้ปกติครับ windows 8.1 ไม่มีปัญหาขณะเล่นนะครับ เสียงและภาพปกติ แถมเป็นตัวอัพเดตเวอร์ชั่นล่าสุดให้ด้วย
    ผมพลาดอะไรไปป่าวหว่า ทำไมของผมไม่มีเสียงละ T T

กล่าวขอบคุณ
    346
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ junior0258 อ่านกระทู้
    ก็เล่นได้ปกตินะ แต่ติดมันเป็นภาษารัสเซีย หรือผมพลาดอะไรรึเปล่าหว่า?
    ภาษามีให้เลือกตอนเข้าเกมที่ icon บนหน้า desktop นี่ครับ หรือลองเข้าไปที่ Launcher.exe ในโฟลเดอร์เกมครับ (ต้องรัน Administrator ด้วยนะครับถึงใช้ได้)

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    346
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pouza007 อ่านกระทู้
    ผมพลาดอะไรไปป่าวหว่า ทำไมของผมไม่มีเสียงละ T T
    ไม่มีเสียงน่าจะเป็นที่ขาดอะไรบางอย่างครับ เช่น ตัว dotnetfx 4.5, 3.5 หรือ direct x ผมไม่แน่ใจครับ แต่ของผมลงหมด

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

พอดีว่าผมอืนดี้
    กล่าวขอบคุณ
    2,585
    ได้รับคำขอบคุณ: 311
    อันนี้เล่นแล้วสามารถเซฟได้มั้ยครับ เคยโหลดจากแหล่งอื่นมาแล้วเซฟไม่ได้
    [TH]<แทนครับ>({BC}

กล่าวขอบคุณ
    346
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ RapG-unit อ่านกระทู้
    อันนี้เล่นแล้วสามารถเซฟได้มั้ยครับ เคยโหลดจากแหล่งอื่นมาแล้วเซฟไม่ได้
    เซฟได้นะครับ แต่เอาเซฟจากที่อื่นมาใส่จะใช้ไม่ได้ ต้องเล่นใหม่ครับ

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    1,277
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,058
    Lan ได้ไหมครับ ถ้าได้ช่วยบอกวิธีด้วยนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    14
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ChaowKun อ่านกระทู้
    ภาษามีให้เลือกตอนเข้าเกมที่ icon บนหน้า desktop นี่ครับ หรือลองเข้าไปที่ Launcher.exe ในโฟลเดอร์เกมครับ (ต้องรัน Administrator ด้วยนะครับถึงใช้ได้)
    ok เล่นได้แล้วครับ ขอบคุณมากๆครับ

[IMG][/IMG]

Win 8.1 64bit
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย junior0258 : 13th September 2014 เมื่อ 20:33

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    1,277
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,058
    เล่นโหมด mercernaries ยังไงครับ แล้ว lan กันได้ไหมครับ ?

21. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 46
    filecondo 1 part โดนลบไปแล้วครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ขอบคุณมากๆคับผม

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    Save ของเกมส์ อยุ่ตรงใหน ครับ เพราะ ผม เล่น แล้ว มันไม่ Save ต้องมาเล่นไหม ทุกครั้งเลยครับ

25. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2
    ขอบคุณครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    2
    เล่นได้ 100% ครับ ขอบคุณมาก

โรงเรียนเตรียมทหาร
    กล่าวขอบคุณ
    260
    ได้รับคำขอบคุณ: 44
    เยยี่มมากๆๆๆๆๆ

29. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Tags for this Thread