ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    32
    ได้รับคำขอบคุณ: 9

เพิ่งซื้อหูฟัง Kraken Pro มาครับ(สีดำ) ไมค์มันเสียงเเปลกๆ

เพื่อนผมบอกว่าเวลาผมพูดเสียงมันเเปลกๆ ฟังไม่ค่อยรู้เรื่อง อยากรู้ว่าต้องตั้งค่าอะไรยังไงครับ
    รักเเรกมันเเยกยาก รักมากมันยากเเยก รักเธอเป็นครั้งเเรก ถ้าจะเเยกมันคงยาก

I love Avril Lavigne 
    กล่าวขอบคุณ
    136
    ได้รับคำขอบคุณ: 635
    แปลกนี่ยังไงเบา ดัง เพี้ยนหรือยังไงหรอครับถ้าดังไปหรือเบาไปลองปรับตรงนี้ดู

กล่าวขอบคุณ
    32
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ york915 อ่านกระทู้
    แปลกนี่ยังไงเบา ดัง เพี้ยนหรือยังไงหรอครับถ้าดังไปหรือเบาไปลองปรับตรงนี้ดู

เสียงเพี้ยนครับ
    รักเเรกมันเเยกยาก รักมากมันยากเเยก รักเธอเป็นครั้งเเรก ถ้าจะเเยกมันคงยาก

I Like "POP" Music
    กล่าวขอบคุณ
    28
    ได้รับคำขอบคุณ: 316
    ใช้โปรแกรมอะไรคุยกับเพื่อนครับ

กล่าวขอบคุณ
    32
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ killertop อ่านกระทู้
    ใช้โปรแกรมอะไรคุยกับเพื่อนครับ
    garena talk ครับ เวลาพูดมันมีเสียงรบกวนดัง ซืดดดด .... เเล้วเวลาพูดเสียงมันเเตก เพี้ยนๆอ่ะครับ

-=::_GreaN_::=-
    กล่าวขอบคุณ
    891
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,709
    ของๆ Razer ต้องใช้ Razer Synapse ตั้งค่าครับ ไปโหลดในเว็บมันเลย (ผมไม่เคยใช้หูฟังนะ ใช้แต่เมาส์)

Edit : แก้ไขนิดนึง เมาส์ใช้ Razer Synapse แต่หูฟังใช้ Razer Surround : > : > http://www.razersupport.com/software/surround/
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Real men cry : 6th May 2014 เมื่อ 16:08

กล่าวขอบคุณ
    32
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Real men cry อ่านกระทู้
    ของๆ Razer ต้องใช้ Razer Synapse ตั้งค่าครับ ไปโหลดในเว็บมันเลย (ผมไม่เคยใช้หูฟังนะ ใช้แต่เมาส์)

Edit : แก้ไขนิดนึง เมาส์ใช้ Razer Synapse แต่หูฟังใช้ Razer Surround : > : > http://www.razersupport.com/software/surround/
    มันตั้งค่าได้เเค่หูฟังอ่ะครับ มันตั้งค่าไมค์ไม่ได้

❤ The Division ❤
    กล่าวขอบคุณ
    238
    ได้รับคำขอบคุณ: 388
    ได้ลองฟังเสียงไมค์เองรึยังครับ เพราะเคยคุยกับน้องที่รู้จักกันในเกม น้องเค้าบอกว่าตอนผมพูดได้ยินเสียงแตกๆเพี้ยนและมีเสียงซ่าๆด้วย

น้องแกแนะนำให้ซื้อไมค์ใหม่( ผมใช้หูฟังTTesports Cronosซื้อมายังใช้ไม่ถึงครึ่งปี ) แต่ลองเทสฟังเองเสียงก็ปกติดี
    ❤❤ The Division ❤❤

กล่าวขอบคุณ
    32
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ VaproHonoR อ่านกระทู้
    ได้ลองฟังเสียงไมค์เองรึยังครับ เพราะเคยคุยกับน้องที่รู้จักกันในเกม น้องเค้าบอกว่าตอนผมพูดได้ยินเสียงแตกๆเพี้ยนและมีเสียงซ่าๆด้วย

น้องแกแนะนำให้ซื้อไมค์ใหม่( ผมใช้หูฟังTTesports Cronosซื้อมายังใช้ไม่ถึงครึ่งปี ) แต่ลองเทสฟังเองเสียงก็ปกติดี
    ลองฟังเองเเล้วครับเป็นเหมือนที่เพื่อนผมบอกเลย เเสดงว่ามันพังใช่ไหมครับ ผมต้องซื้อใหม่เหรอป่าว ซื้อมาไม่ถึง5วันเลย ทางร้านจะรับผิดชอบไหมครับ

=->Winter_[Of-The]_End<-=
    กล่าวขอบคุณ
    375
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,125
    เพื่อนผมก็ใช้ครับมันฟังไม่ค่อยรู้เรื่อง จริง ๆ แหละนะ มันยังไงไม่รู้อะแปลก ๆ บอกไม่ถูก
    ->[TN]-x-[LeViaThan]<-

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    ส่งเคลมเลยครับ ซื้อร้านไหนก็เอาไปเคลมหรือเปลี่ยนใหม่เลยครับ สินค้าของ Razer จะมีประกัน 1 ปี สามารถส่งเคลมได้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    32
    ทุกคนครับขอบคุณที่มาเเสดงความคิดเห็นกันนะครับ ผมเจอทางเเก้ล่ะ ถอดสายจากด้านหน้ามาใส่ด้านหลังเคส ปรากฏว่าเสียงดีมากครับ