ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

อยู่ใน ITHardware บ่อยๆ
    กล่าวขอบคุณ
    202
    ได้รับคำขอบคุณ: 121

Exclamation สอบถามเรื่องการส่ง พกง.ครับ

คือผมขายโทรศัพท์ แล้วทีนี้ลูกค้ามาซื้อแล้วขอเป็นพกง. พอผมส่งไปแล้ว เขาบอกว่าไม่เอาแล้ว - - อยากจะรู้ว่าของจะกลับมาตอนไหนครับ หรือทำไงถึงจะกลับเร็วๆมีไหม ตอนนี้ผมเซ็งมากร้อนเงินสุดๆ เสียค่าส่งแล้วด้วย ช่วยหน่อยครับ

ยุยน่ารัก

ชอบแฟ็บเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    460
    ได้รับคำขอบคุณ: 398
    เอาใบเสร็จที่ได้จากไปรษณีย์ที่เราไปส่ง เอาไปถามที่ไปรษณีย์เลยครับ ปกติของที่ส่งไปกี่วัน ส่งกลับมาก็ประมาณนั้นถ้าไม่ติดอะไร
    อันนี้แนะนำครับ ถ้าคาวหน้าจะส่งพกง. แนะนำให้โอนเงินบางส่วนมาให้ก่อนครับ ถ้าเค้าไม่มารับของก็ถือว่าเป็นค่าเสียหาย

อยู่ใน ITHardware บ่อยๆ
    กล่าวขอบคุณ
    202
    ได้รับคำขอบคุณ: 121
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ GhrandJGth อ่านกระทู้
    เอาใบเสร็จที่ได้จากไปรษณีย์ที่เราไปส่ง เอาไปถามที่ไปรษณีย์เลยครับ ปกติของที่ส่งไปกี่วัน ส่งกลับมาก็ประมาณนั้นถ้าไม่ติดอะไร
    อันนี้แนะนำครับ ถ้าคาวหน้าจะส่งพกง. แนะนำให้โอนเงินบางส่วนมาให้ก่อนครับ ถ้าเค้าไม่มารับของก็ถือว่าเป็นค่าเสียหาย
    ขอบคุณมากๆครับ ปกติผมก็จะให้โอนก่อน แล้วตัวเขาบอกผมว่าจะได้ไม่เสียหายอะไรเลยทั้งสองฝ่าย พอเจอแบบนี้รู้สึกแย่เหมือนกันครับ

ยุยน่ารัก