ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ทีมข่าว YumMaMa
    กล่าวขอบคุณ
    1,332
    ได้รับคำขอบคุณ: 25,142
    Blog Entries
    5

Post ◄ เกมน่าจับตาเดือน พฤษภาคม BY NG newsgamer ►

เกมน่าจับตาเดือน พฤษภาคม ►

Credit video : Ga-Me TV

ก้าวผ่านเดือนเมษาอันร้อนแรงเข้าสู่ช่วงต้นหน้าฝน
    หลายๆท่านก็คงโดนฤทธิ์วันหยุดที่ทำคอมโบต่อเนื่องเข้าถล่ม จนเรี่ยวแรงและกระเป๋าฟีบไปตามๆ กัน
    แต่เมื่อเทียบกับที่ได้กลับไปมีเวลาให้กับคนที่เรารักแล้วก็คุ้มเกินบรรยายแล้ว ฉะนั้นเพื่อให้หมดก๊อกยิ่งกว่าเดิมมาดูกันสิว่าเดือนนี้มีเกมเด็ดๆ
    อะไรให้เก็บตังค์คอยบ้าง

....................................................................................................

Outlast: Whistleblower

เติมเต็มความสยองขวัญกับตัวเสริมแรกของ Outlast ด้วยเนื้อหานั้นกล่าวถึงช่วงเวลาก่อนเกิดเหตุการณ์ในภาคหลัก ซึ่งผู้เล่นจะได้สวมบทเป็น “Waylon Park” หนึ่งในวิศวกรซอฟต์แวร์

ของ Murkoff Corporation ที่เป็นคนส่งอีเมล์เชื้อเชิญให้เหล่านักข่าวทั่วโลก หนึ่งในนั้นก็คือ

ตัวเอกในภาคหลักด้วย ซึ่งแว่วว่าอาจมีฉากจบที่แท้จริงซ่อนอยู่อีกก็เป็นได้………………..

BOUND BY FLAME

ไม่รู้จะเรียกแนวนี้ว่ายังไงดี เอาเป็น Action Dark Fantasy หลายทางเลือกละกัน เพราะ

ผู้เล่นจะได้สวมบทหนึ่งในกองทหารรับจ้างที่เป็นปราการด่านสุดท้ายของเผ่าพันธุ์มนุษย์

ซึ่งถ้าหากมันธรรมดาไป ก็ตามด้วยคุณถูกหวยโดนปีศาจสิงร่างอีก แต่ด้วยพลังของปีศาจที่มีอยู่

ในตัว จะใช้พลังของมันเพื่อสู้เหล่าอสูรหรือไม่ก็ได้ แต่ทุกครั้งที่ใช้สิ่งที่ถูกจ่ายไปคือความเป็นมนุษย์ของคุณ

Wolfenstein : The New Order

ต่อเนื่องจาก Wolfenstein (2009) หลังจากพระเอกคู่บุญนาม BJ Blazkowicz จัดการถล่ม

ฐานลับนาซีเพื่อปิดประตูมิติ “Black Sun” แหล่งพลังงานอาวุธใหม่ของนาซีได้สำเร็จ แต่ผลของสงครามเป็นไปดังคาด นาซีชนะ!!! อเมริกาถูกถล่มด้วยทัพศัตรูสุดล้ำ
    โลกกลับเข้าสู่ความสงบอีกครั้ง เพราะถูกยึดหมด ไฟการปฎิวัติที่รอวันปะทุ ห้ำหั่นด้วยอาวุธที่แหกกฎวิทยาศาสตร์ (ปัจจุบัน) ทุกข้อ เนี่ยแหละ Wolfenstein!!!

Tropico 5

ล่วงเลยมาถึงภาค 5 และคงมีต่อไปอีกเรื่อยๆ รอบนี้เหล่า El Presidente จะสามารถจัดการเกาะได้ตั้งแต่ยุคก่อตั้งอาณานิคม
    ผ่านพ้นช่วงเวลาแห่งประวัติศาสตร์ เช่น สงครามโลกครั้งที่ 2, สงครามเย็น และยุคอนาคต
    พร้อมกับเหล่าทายาทความสามารถหลากหลายที่จะมาช่วยคุณบริหารเกาะสวาทหาดสวรรค์แห่งนี้ให้เป็นดั่งคุณต้องการ

WATCHDOGS

เมื่อถึงจุดที่เทคโนโลยีเข้ามามีส่วนทุกช่วงเวลาของชีวิต ข้อมูลข่าวสารความเป็นส่วนตัวถูกนำมาคำนวนและจัดเก็บ
    ทุกสิ่งอย่างเหมือนสามารถควบคุมดูแลได้โดยง่าย แต่แล้วเราจะเชื่อได้อย่างไรว่าทุกข้อมูลเหล่าถูกนำไปใช้อย่างถูกต้อง

ขอต้อนรับสู่ Chicago เมืองแห่งอนาคต ที่ตัวเอกของเรา Aiden Pierce สุดยอด Hacker ผู้ซึ่งสามารถเจาะระบบทุกอย่างในเมืองที่ทำงานผ่าน ctOS
    ได้ทั้งหมด ด้วยรูปแบบการนำเสนอที่

เราสามารถควบคุมระบบทุกอย่างภายในตัวเมืองผ่านทาง Smart Phone ได้อย่างง่ายดาย

เกมการเล่นที่ดูลื่นไหลและต่อเนื่อง คุณภาพกราฟฟิกก็ไม่ต้องพูดถึง Next gen สุดๆ หวังว่าตอนออกจำหน่ายขอให้เล่นได้สนุกเหมือนกับใน Trailer จริงๆ เถอะ

....................................................................................................

เพื่อนๆล่ะครับเล็งเกมไหนกันไว้บ้างเอ่ย

----------------------------------

ที่มา: Gamingdose

----------------------------------
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย tenmza0 : 6th May 2014 เมื่อ 18:43

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    67
    ได้รับคำขอบคุณ: 109

เรียกผมว่าStickman
    กล่าวขอบคุณ
    260
    ได้รับคำขอบคุณ: 365
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ActiveX13 อ่านกระทู้
    WASH DOG ทำไมรู้สึกสะอาด!!

Smooth Criminal
    กล่าวขอบคุณ
    180
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,921
    คุณครับ พี่ Ga-Me Tv เคยโพสต์แล้วครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,332
    5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Pasin Chanla อ่านกระทู้
    คุณครับ พี่ Ga-Me Tv เคยโพสต์แล้วครับ

.............

Only One Justice !
    กล่าวขอบคุณ
    138
    ได้รับคำขอบคุณ: 826
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tenmza0 อ่านกระทู้
    .............
    ซ้ำไงครับ งง อะไร

ผมเห็นเจ้าของคลิปเค้าก็ตั้งกระทู้เองทุกคลิปอยู่แล้ว

ไม่ต้องไปเอาของเค้ามาหรอกครับ

กล่าวขอบคุณ
    200
    ได้รับคำขอบคุณ: 68
    เฝ้ารอ gta v ต่อปาย

:• Rest in Peace •:
    กล่าวขอบคุณ
    636
    ได้รับคำขอบคุณ: 808
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ yin29576 อ่านกระทู้
    ซ้ำไงครับ งง อะไร

ผมเห็นเจ้าของคลิปเค้าก็ตั้งกระทู้เองทุกคลิปอยู่แล้ว

ไม่ต้องไปเอาของเค้ามาหรอกครับ
    ไปกันใหญ่ละ จขกท. เค้านำมาจาก Gamingdose ของGa-me มันคนละส่วนกัน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Ezio Auditore : 6th May 2014 เมื่อ 20:04

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

บอกดีไหมน่ะ
    กล่าวขอบคุณ
    1,097
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,194
    BOUND BY FLAME ใครได้ลองเล่นแล้วจะรู้เอา มือกุมขมับเลย ทำ trailer อย่างน่าเล่นพอเอาเข้าจริงเละ แต่ก็ไม่ใช่ไม่สนุกน่ะ ต้องลองเล่นเอง =_="
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย whitebaa555 : 6th May 2014 เมื่อ 20:08

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    35
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    Dynasty Warriors 8 Xtreme Legends PC ก็มาเดือนนี้ด้วยใช่มั้ยครับ? T T
    It's Clobberin' Time!

กล่าวขอบคุณ
    6,059
    ได้รับคำขอบคุณ: 93
    น่าเล่นทั้งนั้นเลย

กล่าวขอบคุณ
    45
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    Watch dogs เป็นส่วนผสมที่ลงตัวจริงๆ
    CPU: INTEL I5-4440 3.1GHz, RAM: G.SKILL 8GB, VGA: Asus GTX 760 DrectCUII OC 20GB, HDD Seagate 1TB, PSU: AeroCool 850W Case: ZalMan Case Z12 Plus 3FAN

กล่าวขอบคุณ
    81
    ได้รับคำขอบคุณ: 43
    GTA V ไปหนายยยยยย T_T

กล่าวขอบคุณ
    177
    ได้รับคำขอบคุณ: 44
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ whitebaa555 อ่านกระทู้
    BOUND BY FLAME ใครได้ลองเล่นแล้วจะรู้เอา มือกุมขมับเลย ทำ trailer อย่างน่าเล่นพอเอาเข้าจริงเละ แต่ก็ไม่ใช่ไม่สนุกน่ะ ต้องลองเล่นเอง =_="
    เกมมันวางขายแล้วเหรอครับ...
    อิอิ...

บอกดีไหมน่ะ
    กล่าวขอบคุณ
    1,097
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,194
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ PladukMAW อ่านกระทู้
    เกมมันวางขายแล้วเหรอครับ...
    ขายเรียบร้อยแล้วครับของ ฝั่ง console

กล่าวขอบคุณ
    177
    ได้รับคำขอบคุณ: 44
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ whitebaa555 อ่านกระทู้
    ขายเรียบร้อยแล้วครับของ ฝั่ง console
    เกม Bound By Flame ออนไลน์หนุกป่ะครับ ผมเล็งๆไว้
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย PladukMAW : 6th May 2014 เมื่อ 21:28
    อิอิ...

กล่าวขอบคุณ
    2,070
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,554
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Ezio Auditore อ่านกระทู้
    ไปกันใหญ่ละ จขกท. เค้านำมาจาก Gamingdose ของGa-me มันคนละส่วนกัน
    ก็คือเนื้อหา จขกท.อาจจะเอามาจาก Gamingdose แต่เนื้อหาในคลิปนี่เหมือนเป็นของคุณ ketaro121 ซึ่งเค้าเคยโพสแนะนำไปแล้ว

http://www.jokergameth.com/board/sho...d.php?t=223165 แหะๆๆ
    Alexandra Daddario

19. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ActiveX13 อ่านกระทู้
    เด็ดๆๆ 555

New York Midtown
    กล่าวขอบคุณ
    345
    ได้รับคำขอบคุณ: 447
    18+ บ๊ะเจ้า

กล่าวขอบคุณ
    8,298
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,057
    สะอาดมากๆครับสุดยอดจริงๆ

กล่าวขอบคุณ
    107
    ได้รับคำขอบคุณ: 41
    ขอบคุณที่นำมาให้รู้ครับ ไม่เป็นไรครับ ผมรู้ท่านโพสเพราะความหวังดี อิอิ(พระเอกมั้ยล่ะ)

กล่าวขอบคุณ
    1,332
    5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ BackKoMz- อ่านกระทู้
    ก็คือเนื้อหา จขกท.อาจจะเอามาจาก Gamingdose แต่เนื้อหาในคลิปนี่เหมือนเป็นของคุณ ketaro121 ซึ่งเค้าเคยโพสแนะนำไปแล้ว

http://www.jokergameth.com/board/sho...d.php?t=223165 แหะๆๆ
    เอิ่ม แล้ว แต่จะคิดนะครับ ผมแค่ยืมคลิปเขามาเอง แต่เนื้อหาผมเอามาจากอีกที่ คลิปคือการอ้างอิง ถ้าไม่อยากดูคลิปอ่านเนื้อหาแทนก็ได้นะครับผม

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    545
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tenmza0 อ่านกระทู้
    เอิ่ม แล้ว แต่จะคิดนะครับ ผมแค่ยืมคลิปเขามาเอง แต่เนื้อหาผมเอามาจากอีกที่ คลิปคือการอ้างอิง ถ้าไม่อยากดูคลิปอ่านเนื้อหาแทนก็ได้นะครับผม
    แล้วเขารู้หรือเปล่าครับ ถ้ารู้ก็ไม่เป็นไร อยู่บอร์ดเดียวกันโพสคลิปเดียวกันควรขออนุญาติครับ

26. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

G€TZUM!
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 63
    น่าเล่นเกือบทุกเกม เลยทีเดียว

กล่าวขอบคุณ
    98
    ได้รับคำขอบคุณ: 198
    แล้ว DLC Out Last ออกวันไหนเหรอครับ ไม่เห็นมีเขียน