ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

'MUSlC'S Łl₣Σ™
    SΣΛTTŁΣ, WΛSĦΊИGTOИ, US
    กล่าวขอบคุณ
    398
    ได้รับคำขอบคุณ: 11,364

Console News About to Notice , Report & Rumor

EA ยันจะเอา Star Wars: Battlefront มาโชว์ในงาน E3 แน่นอน

แม้ DICE จะยังคงง่วนอยู่กับการแก้ปัญหาของ Battlefield 4 ตั้งแต่เมื่อปีที่แล้วแต่ดูเหมือนนั่นจะไม่กระทบกับแผนการพัฒนาเกมที่พวกเขาอาสามารับหน้าที่นี้เองซักเท่าไหร่สำหรับ Star Wars: Battlefront ภาคใหม่ที่ได้รับการยืนยันแล้วว่าจะนำมาแสดงในงาน E3 ของปีนี้อย่างแน่นอน

โดยทาง EA นั้นได้ออกมายืนยันข่าวดังกล่าวในการประกาศงบการเงินเมื่อคืนที่ผ่านมา โดยได้กล่าวไว้ว่าในตอนนี้การพัฒนาตัวเกมนั้น “กำลังดำเนินไปด้วยดี” ซึ่ง Frostbite Engine 3 นั้นก็สามารถเป็นตัวขับเคลื่อนทำให้ทีมงานสร้างนวัตกรรมทีีมีคุณภาพสูงออกมาได้

แต่แม้ EA จะนำเอา Star Wars: Battlefront ไปแสดงในงาน E3 ที่จะจัดขึ้นในช่วงต้นเดือนมิถุนายนนี้ของปีนี้ แต่ตัวเกมนั้นยังมีอะไรที่ต้องมีการพัฒนาอีกมากมายเลยทีเดียว ซึ่งมันอาจจะไม่ได้วางจำหน่ายภายในปีนี้อย่างแน่นอน

ลือ! Mass Effect ภาคใหม่จะใช้ชื่อว่า Mass Effect: Contact

Mass Effect ภาคใหม่อาจจะมีการนำไปแสดงในงาน E3 ของปีนี้หรือไม่นั้นเรายังไม่รู้แต่ในวันนี้เราได้ทราบถึงข้อมูลใหม่แล้วที่น่าจะมีความเป็นไปได้ค่อนข้างมากทีเดียวจากแหล่งข่าววงในของเราเกี่ยวกับ Mass Effect ภาคใหม่ที่ทาง Bioware ทำการพัฒนาอยู่

โดยเป็นข้อมูลจาก Ahsan Rasheed วงในของอุตสาหกรรมที่เป็นที่รู้จันดีในเว็บไซต์ฟอรั่มชื่อดังอย่าง NeoGaf ที่ได้ออกมาบอกว่า Mass Effect ภาคใหม่นั้นจะไม่ได้ใช้ชื่อว่า Mass Effect 4 แน่นอน โดยที่มันจะใช้ชื่อว่า “Mass Effect: _ _nt_ _t”

ซึ่งหลังจากที่มีการเปิดเผยออกมานั้นก็ได้มีการถกเถียงกันในเว็บไซต์หลายแห่งเพื่อหาตัวอักษรที่จะนำมาเติมในช่องว่างที่จะทำให้มันเหมาะสมที่สุดและผลที่ได้ก็คือคำว่า Contact นั่นเอง

ซึ่งหากนั้นเป็นจริงนั่นอาจจะหมายความว่า Mass Effect:Contact นั้นอาจจะมีเนื้อหาก่อนไตรภาคที่แล้วตามชื่อ โดยอาจจะเน้นไปที่เรื่องราวของ First Contact War นั่นเองที่ได้มีการกล่าวถึงในไตรภาค Mass Effect อยู่บ่อยครั้ง

ถึงอย่างไรก็ดีมันยังเป็นเพียงแค่ข่าวลือในตอนนี้แต่ก็ไม่แน่ว่าในงาน E3 ที่จะจัดขึ้นในเดือนมิถุนายนนี้เราอาจจะได้เห็นมันเป็นจริงก็เป็นได้

Ghost Games จะได้เป็นผู้พัฒนา Need For Speed ภาคใหม่เหมือนเดิมและเกมจะออกปี 2015

Ghost Games ทีมพัฒนา Need For Speed: Rivals ได้ออกมายืนยันแล้วว่าปีนี้เราจะไม่ได้เล่นเกม Need for Speed ภาคใหม่อย่างแน่นอน แต่ทางทีมพัฒนาได้ยืนยันว่าพวกเขานั้นจะเป็นผู้พัฒนาเกม Need for Speed ภาคใหม่และมันก็จะมีกำหนดวางจำหน่ายในปี 2015

“เราได้ตัดสินใจแล้วว่าจะไม่วางจำหน่าย Need for Speed ในปี 2014 ดังนั้นเราจึงสามารถมุ่งไปที่การสร้างนวัตกรรมใหม่ๆได้กับ Need for Speed ในปี 2015 และด้วยประสบการณ์ในการสร้างเรารู้วาพวกคุณเฝ้ารอมันแค่ไหน”

โดย Ghost Games ได้อ้างว่าพวกเขานั้นฟังเสียงของแฟนเกมเสมอ ซึ่งอาจจะเป็นข่าวดีสำหรับชาว PC ก็ได้หลังจากที่ NFS: Rivals เวอร์ชั่น PC นั้นมีคุณภาพแตกต่างกับตัวเกมในเวอร์ชั่น Xbox One และ PS4 ค่อนข้างมากทีเดียว

Credit By

Foo Fighters : Sonic Highways : Released Nov 10, 2014

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 28 คนที่กล่าวขอบคุณ:

(^_^)
    กล่าวขอบคุณ
    2,088
    ได้รับคำขอบคุณ: 84
    มีเเต่เกมน่าเล่นทั้งนั้นโดยเฉพาะ Star Wars: Battlefront

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    61
    ได้รับคำขอบคุณ: 34
    ติดตาม Star Wars: Battlefront อยู่ ลองดูต่อไป น่าสนใจมาก
    Life is a game

น่าเบื่อ จังชีวิตนี้ ชิ!
    กล่าวขอบคุณ
    38
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,225
    คิดไรอีกเนี่ย EA คิดจะเอา ทีมมือใหม่ ที่มีประสบการณ์ แค่เกมส์เดียว มาทำต่ออีกหรอ

ชอบร็อคเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    541
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,160
    รอแบบใจจะขาด สำหรับ แบทเทิลฟร้อน >_<

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    New York Midtown
    กล่าวขอบคุณ
    345
    ได้รับคำขอบคุณ: 447
    เตรียมคอมตัวใหม่เลย

G€TZUM!
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 63
    อยากเล่น Star Wars: Battlefront

Panigale
    กล่าวขอบคุณ
    88
    ได้รับคำขอบคุณ: 677
    Blog Entries
    3
    ใช้ Frostbite 3 สร้างมันคงจะเป็น Star Wars ภาคที่ยอดเยี่ยมก็เป็นได้ ถ้าไม่มีบัคเหมือนเกมที่ใช้แบบเดียวกันอะนะ

บอกดีไหมน่ะ
    กล่าวขอบคุณ
    1,097
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,194
    Star Wars: Battlefront เกมส์ในตำนาน >_< อยากกลับไปเล่นใน ps2 ใหม่เลย

Release My Soul
    กล่าวขอบคุณ
    564
    ได้รับคำขอบคุณ: 542
    ขอให้ทำให้เสร็จก่อนนำมาวางขาย ขอแค่นี้แหละ ไม่ใช่เอามาขายก่อนแล้วค่อยแก้ที่หลัง

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ clean1447 อ่านกระทู้
    คิดไรอีกเนี่ย EA คิดจะเอา ทีมมือใหม่ ที่มีประสบการณ์ แค่เกมส์เดียว มาทำต่ออีกหรอ
    เกมแรกทำได้ขนาดนี้ผมก็ว่าสุดยอดแล้วนะครับทุกทีมงานมันก็มีการเริ่มต้นกันทั้งนั้นแหละครับประสบการณ์มันถึงจะตามมาถ้าไม่มีคนให้โอกาสคนที่เขามีความคิดสร้างสรรค์ที่ดีๆเขาจะได้ทำเกมดีๆมาให้คุณเล่นใหมล่ะครับผมว่าทาง EA เขาทำถูกแล้วล่ะครับ
    แล้วเกมยังไม่ออกอย่าพึงมาโอดครวญหรือตีโพยตีพายว่ามันจะห่วยครับแล้วแสดงความคิดเห็นอย่างมีมารยาทด้วยนะครับ
    ผมเห็นคุณนี่โพสหลายทีแล้วเหมือนเด็กเอาแต่ใจเลย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mamaraniro : 7th May 2014 เมื่อ 17:06