ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    257
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,620

ขอ line เค้าเเต่เเห้วคับ

ต่อจากกระทู้นี้ http://www.jokergameth.com/board/sho...27#post2478627

เค้าบอกผมไม่เล่นอ่า

เเต่ผมค่อนข้างจะไม่เชือนะ เพราะผมเคยเห็นพอเเม่เค้าก็เล่น line เเต่ลูกไม่เล่นนี้ก็เเปลกๆๆอยู่นะ ตอนนี้เหมือนเค้าบอกนัยๆๆว่าไม่ให้ยังไงไม่รู้เพราะผมไปขอ ต่อหน้าพ่อเเม่เค้าเลย ผมครรทำไงต่อดี

ตอนนี้คิดเเค่ว่างยังไม่รีบไปขออย่างอืนอาจจะ คุยๆๆไปเรือยๆๆก่อน ดีไหมคับ
    steam: gafiled1 origin: gafiled-THรับผากชือเกมใน steam ด้วยราคากันเอง

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    45
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    ก็ลองขอผ่านพ่อแม่เขาเลยสิครับ 55555 ไม่แน่ว่า อาจจะได้อะไรดีๆมากกว่าไลน์ ก็เป็นได้
    CPU: INTEL I5-4440 3.1GHz, RAM: G.SKILL 8GB, VGA: Asus GTX 760 DrectCUII OC 20GB, HDD Seagate 1TB, PSU: AeroCool 850W Case: ZalMan Case Z12 Plus 3FAN

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: