ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    913
    ได้รับคำขอบคุณ: 30

อยากทราบวิธีที่ทำให้ขนมันขึ้นเยอะๆอ่ะครับ

ตอนนี้ผมอายุ 21 ย่าง 22 แล้วครับ แต่ว่าขนตามแขนขาผมมันมีน้อย ดูหรอมแหรม ไม่ค่อยพอใจเท่าไหร่ เลยอยากทราบวิธีที่จะทำให้ขนมันงอกเพิ่มขึ้นมาอีกอ่ะครับ ใครพอทราบบ้างครับ ขอแบบไม่ใช้ยาปลูกนะ

ฉันจะไปเป็นราชาโจรสลัด
    กล่าวขอบคุณ
    1,410
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,921
    ใครมีวิธีลดขนบ้างครับ ผมโกนแต่ก็ขึ้นอีก ลำบากใจมากครับ

กล่าวขอบคุณ
    28
    ได้รับคำขอบคุณ: 69
    เรื่องขนมันมาจากกรรมพันธ์ (พิมพ์ป่าวหว่า) ของแต่ละครอบครัวครับ แต่ผมว่า ขนน้อยมันก็ดีนะ .. ผมเนี่ยโคตรเยอะเลย รำคาญเหมือนกันนะ ขนหน้าแข้งร่วงต้องกวาดพื้นบ่อย

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    ผมก็เยอะ ขนฮมอย ยาวมาก ต้องให้แฟนเล็มให้ ฮี่ๆๆๆ

กล่าวขอบคุณ
    45
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    แหม่ หัวข้อก่อนเข้ามาเห็นแล้วตกกะใจเลยนะครับ ถ้าไม่เข้ามาอ่านนี้คิดว่าขนหมออ้อยจริงๆ
    CPU: INTEL I5-4440 3.1GHz, RAM: G.SKILL 8GB, VGA: Asus GTX 760 DrectCUII OC 20GB, HDD Seagate 1TB, PSU: AeroCool 850W Case: ZalMan Case Z12 Plus 3FAN

กล่าวขอบคุณ
    913
    ผมอยากมีขนแขน-ขาเยอะน่ะครับ มันบางมาก ไม่ค่อยชอบ ผมมีรสนิยมชอบขนเยอะๆน่ะครับ ขนน้อยมันดูแปลกๆยังไงไม่รู้ ส่วนขนตรงหมออ้อยเนี่ย มันก็พอดีนะ แต่อยากให้ขึ้นมากกว่านี้อีก มันไม่เยอะแต่ลากยาวถึงหน้าท้องอ่ะ

#โกรกทอง
    ซุ้มขายผักหน้าสแตมฟอร์ด บริดจ์
    กล่าวขอบคุณ
    4,001
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,829
    เสด็จพ่อฯ #บีโธเฟ่น #โกรกทอง

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    69
    ได้รับคำขอบคุณ: 201
    ผมก็เป็นคนขนน้อยครับแต่ผมแปลกใจทำไมทุกคนอยากขนเยอะกันเนี่ย ขนน้อยออกจะดีนะ

กล่าวขอบคุณ
    913
    ถ้าแบบที่คุณ Johnniehut ว่านั้น ผมคิดว่านั่นเป็นคิงคองแล้วล่ะ ไม่ใช่คนแน่ๆ - -!
    คุณ START ถ้าน้อยแบบมันไม่หรอมแหรมนี่ ผมคงทำใจละ แต่นี่มันมีแบบน้อยๆ ไม่ชอบอ้ะ ชอบแบบขนแขนขา ดกๆ แบบฝรั่งเงี้ย ผมชอบมากกกกกกก

G Dragon
    กล่าวขอบคุณ
    992
    ได้รับคำขอบคุณ: 10,868
    นั่นดิ ผมว่าขนน้อยดีกว่า ผมเนี่ยขนขาโครตเยอะเลยอยากจะเอาออกเหลือเกิน

กล่าวขอบคุณ
    566
    ได้รับคำขอบคุณ: 114
    เรื่องแบบนี้มันเป็นความชอบส่วนบุคคล

กล่าวขอบคุณ
    70
    ได้รับคำขอบคุณ: 250
    fap บ่อยๆครับขึ้นแล้วขึ้นอีก ใครมีวีธีโกนขนถาวรบ้างครับ ผมอยากเอาขนจักกะแร้ออก - -
    http://www.youtube.com/user/LungCherm
    รวบรวมเกี่ยวกับ walkthorugh เกมต่างๆนะครับ รีเควสเกมได้ครับว่าจะให้ walkthorughเกมไหน