กลับมาแล้วนะครับ กับผม PotaePUF นะครับ

ครั้งนี้มาแปลกครับ คือผมอยากจะทราบว่า มีชาว JKG คนไหน เป็นคนเชียงใหม่บ้างนะครับ อยากรู้จักน่ะครับ

ก็สามารถมาตอบได้ในกระทู้นี้นะครับ เพราะผมคิดว่า คนใน JKG มีทุกจังหวัด แม้กระทั่ง ปัตตานี ยะลา นราธิวาส รวมไปถึง บึงกาฬ 555

และทิ้งท้ายนะครับ ช่วงนี้เหตุการณ์บ้านเมืองไม่ค่อยจะดี ฉะนั้น อย่าให้อารมณ์พาไปกับข่าวสารที่แทบจะเป่าหูคนในทุกวันนี้

ฝากด้วยนะครับ ไปละครับ ขอบคุณครับ