ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    403
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,325
    ผมโหลด 1 part FULL GAME

PutLocker 1 Part มาแล้วแตกไฟล์มันเสียอะครับ เซ็ง มากๆ โหลดตั้งนานเลย

! C:\Users\ยุเซอ\Documents\Downloads\Compressed\Driver.San.Francisco.Setup.rar: CRC failed in Disk1\InstData\Resource1-part6.zip. The file is corrupt
    ! C:\Users\ยุเซอ\Documents\Downloads\Compressed\Driver.San.Francisco.Setup.rar: CRC failed in Disk1\InstData\Resource1-part7.zip. The file is corrupt

แตกออกมาเสร็จ ไฟล์ตัวติดตั้งเหลือ 5gb กว่าๆ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    90
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    เล่นได้ละครับ

Thx very !!

พิมพ์ภาษาไทยผิดอยู่เรื่อย
    พืษณุโลก/LA/Tokyo
    กล่าวขอบคุณ
    2,108
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,794
    ผมโหลดไม่ได้อะครับ

Repack 1Part

โหลดของ Filesonic และ Putlocker โหลดไปซักพักแล้วจะต่อการโหลดการโหลดก็ต่อไม่ได้อะครับ

Mediafire ก็เดี๋ยวผีเข้าผีออก บางที700kbps+ แต่แทบทุกครั้งไม่เกิน50kbps

เน็ตก็หลุดวันนึงเกือบ10รอบเลย (3bb 6Mbps ที่บึงพระ จ.พิษณุโลก)

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ทำไมเราเล่นไม่ได้อ่ะ ลบแล้วลงใหม่ประมาณ 10 รอบแล้วอ่ะ เล่นไม่ได้สักที
    มีรูปให้ดูครับมันขึ้นอย่างนี้อ่ะ

คงไม่เกี่ยวกับสเปคละมั่งครับ เพราะเช็คแล้วผ่านฉลุย
    ตอนผม Setup เกมส์เสร็จผมก็ก็อบไฟล์ Crack ไปวางทันที แต่พอมากดที่ไอคอนเกมที่หน้าจอแล้วมันก็จะมี Ubisoft Autoupdate อ่ะครับ
    ต้องรอให้มัน Update ให้ครบ 100% ด้วยอ่ะครับถ้ากด Quit ก็จะเล่นไม่ได้อ่ะครับ พอผมรอจนครบ 100% แล้วมันก็จะมีตัวให้ Update อีกอะครับ
    มันให้เลือกตอบว่า Yes หรือ No พอผมเลือก Yes มันก็อัพเดตอะไรก็ไม่รู้อ่ะครับ พออัพเดตเสร็จมันก็ขึ้นอย่างรูปที่เห็นอ่ะครับ ตอนนี้ลบแล้วลงใหม่ก็เป็นอย่างนี้ทุกครั้ง

ตอนนี้อยากเล่นมากครับ ช่วยแก้ให้ทีครับ ( ตัวที่ผมลง Full นะครับไม่ใช่ Repack )
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jessejames12 : 27th September 2011 เมื่อ 10:07

กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 81
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jessejames12 อ่านกระทู้
    ทำไมเราเล่นไม่ได้อ่ะ ลบแล้วลงใหม่ประมาณ 10 รอบแล้วอ่ะ เล่นไม่ได้สักที
    มีรูปให้ดูครับมันขึ้นอย่างนี้อ่ะ

คงไม่เกี่ยวกับสเปคละมั่งครับ เพราะเช็คแล้วผ่านฉลุย
    ตอนผม Setup เกมส์เสร็จผมก็ก็อบไฟล์ Crack ไปวางทันที แต่พอมากดที่ไอคอนเกมที่หน้าจอแล้วมันก็จะมี Ubisoft Autoupdate อ่ะครับ
    ต้องรอให้มัน Update ให้ครบ 100% ด้วยอ่ะครับถ้ากด Quit ก็จะเล่นไม่ได้อ่ะครับ พอผมรอจนครบ 100% แล้วมันก็จะมีตัวให้ Update อีกอะครับ
    มันให้เลือกตอบว่า Yes หรือ No พอผมเลือก Yes มันก็อัพเดตอะไรก็ไม่รู้อ่ะครับ พออัพเดตเสร็จมันก็ขึ้นอย่างรูปที่เห็นอ่ะครับ ตอนนี้ลบแล้วลงใหม่ก็เป็นอย่างนี้ทุกครั้ง

ตอนนี้อยากเล่นมากครับ ช่วยแก้ให้ทีครับ ( ตัวที่ผมลง Full นะครับไม่ใช่ Repack )
    ไปที่ C:\My Documents\Ubisoft\Driver San Francisco แล้วจะเจอไฟล์ชื่อ offline.ini ให้คลิกเข้าไป แล้วจะเจอ OnlineUserName ที่อยู่บรรทัดที่ 2

จากนั้น ให้พิมพ์ชื่อ SKIDROW ต่อท้ายของ OnlineUserName แล้วมันจะออกเป็น OnlineUserName SKIDROW หลังจากนั้น Save เสร็จ

คลิกขวา offline.ini เลือก Properties แล้ว ตั้งเป็น read only

ที่อยู่ด้านล่าง ติ๊กถูก read only เสร็จ ก็เป็นอันจบ ลงCrack เข้าเกมส์เล่น จบนะ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Lamborghini อ่านกระทู้
    ไปที่ C:\My Documents\Ubisoft\Driver San Francisco แล้วจะเจอไฟล์ชื่อ offline.ini ให้คลิกเข้าไป แล้วจะเจอ OnlineUserName ที่อยู่บรรทัดที่ 2

จากนั้น ให้พิมพ์ชื่อ SKIDROW ต่อท้ายของ OnlineUserName แล้วมันจะออกเป็น OnlineUserName SKIDROW หลังจากนั้น Save เสร็จ

คลิกขวา offline.ini เลือก Properties แล้ว ตั้งเป็น read only

ที่อยู่ด้านล่าง ติ๊กถูก read only เสร็จ ก็เป็นอันจบ ลงCrack เข้าเกมส์เล่น จบนะ
    ทำไมใน offline.ini ของผมมันว่างป่าวเลยอ่ะ ไม่มีอะไรอยู่ในนั้นเลยอ่ะ
    ปล. ช่วยอัพไฟล์ offline.ini มาให้ผมโหลดได้ไหมครับ รบกวนด้วยครับ

กล่าวขอบคุณ
    9
    ลอง พิมพ์นี้ใส่ OnlineUserName SKIDROW ใน offline.ini

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Lamborghini อ่านกระทู้
    ลอง พิมพ์นี้ใส่ OnlineUserName SKIDROW ใน offline.ini
    ก็ยังเป็นเหมือนเดิมเลยครับ
    มันก็ยังขึ้นตามรูปแรกอยู่อ่ะครับ ทำยังไงก็เล่นไม่ได้
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jessejames12 : 27th September 2011 เมื่อ 10:55

กล่าวขอบคุณ
    9
    ลองลบแล้วลงใหม่ และทำตามที่ผมที่บอกกี้ ตอนแรกผมก้เป็นแบบคุณ

เขาบอกไปที่ C:\My Documents\Ubisoft\Driver San Francisco ไฟล์ offline.ini พอผมเปิด ก็ มี
    OnlineID แล้วส่วนตรงก็ เป็นโค้ดไอดีของผม
    OnlineUserName ส่วนตรงนี้เขาให้ผมใส่ SKIDROW แล้ว Save
    และ คลิกขวา offline.ini เลือก Properties แล้ว ตั้งเป็น read only

ที่อยู่ด้านล่าง ติ๊กถูก read only แล้วผมก็เล่นได้เลยไม่มีปัญหาเลย

กล่าวขอบคุณ
    905
    ได้รับคำขอบคุณ: 128
    ขอบคุณมากๆครับ เล่นได้ 100 % ภาพสวยสุดๆ ^^

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ขอบคุณคับๆๆๆ

กล่าวขอบคุณ
    139
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,024
    ผมโหลด Repack เสร็จปุ๊บ เข้าเกม มันขึ้น Error

ทีนี้ ลองไปดูใน my doc มันไม่มี folder ubisoft ทำยังไงดีครับ

อยากเล่นมาก โหลดเสร็จตั้งแต่ เมื่อวาน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Ezios : 27th September 2011 เมื่อ 21:20

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    748
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ผมหาFolder Ubisoft\Driver San Francisco ไม่เจออะครับ

กล่าวขอบคุณ
    293
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    เป็นกำลังใจให้ท่านรามิสอัพเกมต่อไปเรื่อยๆนะคับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    เล่นๆอยู่ ทำไมมันถึงค้างครับ

กล่าวขอบคุณ
    293
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    ผมคลิกที่เกมแล้วไม่เห็นมีีอะไรขึ้นมาต่อเลยอะครับ T^T ทำตามทุกอย่างแล้ว

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    ตัว full ผมเป็นเหมือนกันครับ กดเข้าเกมส์ มันขึ้นอัพเดทมา พอปิดไปก็ขึ้นว่า ubisoftgamelauncher.exe has stopped working เข้าเกมส์ทาง driver.exe ก็ไม่มีอัพเดท แต่ขึ้น ubisoftgamelauncher.exe has stopped working เหมือนเดิม ไปดูใน offline.ini ว่างเปล่าเหมือนกันเลยครับ ไม่มีอะไรให้แก้

โหลดจาก putlocker full game อ่ะครับ 1 part
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย montasux3 : 27th September 2011 เมื่อ 22:12

นักตกเหวตายมืออาชีพ
    กล่าวขอบคุณ
    129
    ได้รับคำขอบคุณ: 94
    ของผมมันไม่มีแม้แต่ Ubisoft ให้เลยน่ะสิครับ - -
    จนปัญญาแล้ว

ลองทำตามที่บอกทุกอย่างแล้ว ก็ยังเล่นไม่ได้เลยครับ
    ผมโหลด repack นะครับ

---------------------------
    อีกครั้ง
    ไม่ได้จริงๆครับ ทำทุกวิธี ทุกอย่างจริงๆ ยังไม่ได้เลยครับ
    ตอนนี้ desperate จริงๆครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย DAggErlS : 27th September 2011 เมื่อ 23:52

กล่าวขอบคุณ
    9
    ลองโหลด ลิ้ง GotUpload ดูดิ

เพราะผมโหลดจากอันนี้ ผมเล่นได้ ใน offline.ini ก็ จะมี useid

ผมเล่นจบละมันมาก

กล่าวขอบคุณ
    281
    ได้รับคำขอบคุณ 22
    ผมเล่นถึงด่านสุดท้ายแล้ว
    มันก็หลุดออกมาครับ
    พอขับรถผ่านสะพานไป มันจะมีเสียงระเบิดครับ เท่านั้นแหละ หลุดเลยครับ

มีแคร๊ก แก้ ตรงจุดนี้มั้ยครับ

Deathcore
    กล่าวขอบคุณ
    1,887
    ได้รับคำขอบคุณ: 428
    รถขับยากได้อีก ผมโหลดตัวเต็มเล่นได้100%ครับ

กล่าวขอบคุณ
    290
    ได้รับคำขอบคุณ: 15

ผมก็เป็นครับแต่ตอนนี้่ได้แล้วผมใช้วิธีผมลบ UbisoftGameLauncher แล้วลงใหม่ UbisoftGameLauncher ใหม่แล้วก็ทำตามวิธีที่ ไปที่ C:\My Documents\Ubisoft\Driver San Francisco แล้วจะเจอไฟล์ชื่อ offline.ini ให้คลิกเข้าไป แล้วจะเจอ OnlineUserName ที่อยู่บรรทัดที่ 2

ที่อยู่ด้านล่าง ติ๊กถูก read only เสร็จ ก็เป็นอันจบ ลงCrack เข้าเกมส์เล่น จบนะ แค่นี้ก็เข้าเกมส์ได้แล้วครับ

กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 430
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ yellow419 อ่านกระทู้
    ผมเล่นถึงด่านสุดท้ายแล้ว
    มันก็หลุดออกมาครับ
    พอขับรถผ่านสะพานไป มันจะมีเสียงระเบิดครับ เท่านั้นแหละ หลุดเลยครับ

มีแคร๊ก แก้ ตรงจุดนี้มั้ยครับ
    ลง patch 101 ใน iso ที่มากับตัวเกมที่โหลดไปแล้ว เอา crack เดิม ลงทับโฟลเดอร์แลงเกมล้วเข้าเล่นเกมดู(เข้าเกมผ่าน driver.exe ในโฟลเดอร์)อีกครั้งครับ...ผมก็เป็น แล้วก็แก้+เล่นได้แล้ว

กล่าวขอบคุณ
    202
    ได้รับคำขอบคุณ: 26
    แกอั๊บทีนึงต่อเน็ตกี่ยี่ห้ออ่ะ ถามจริง

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    เล้นได้ 100 เปอร์เซ็นต์
    ขอบคุณสำหรับเกมส์ ดีๆ นะครับ

Tags for this Thread