ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

คอมกากๆก็สนุกได้นะ
    กล่าวขอบคุณ
    964
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,136

ไปหัดขับรถมาครับ

คือ ตอนแรกๆทางตรงมันก็ได้อยู่หรอกนะครับ แต่พอเลี้ยวเท่านั้นแหละ พุ่งเลย ฮ่าๆๆ ลืมเหยียบเบรก
    คิดอยู่ในใจ เอาคีย์บอร์ดมาต่อได้ใหม่เนี่ย 555 คือ ต้องยอมรับว่าช่วงแรกๆที่ขับทางตรงหนะ
    ผมได้เพราะเกม ทรัคซีมูเลเตอร์ครับ จริงๆ จนคนสอนผมบอกว่า เคยลองขับมาก่อนหรอ

ยากจริงๆนะครับ55 ไม่รู้จะเป็นเมื่อไหร่

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    2,070
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,554
    ผมก็เพิ่งเรียนเมื่อคุกร์ที่แล้ว ขับครั้งแรกก็ดับไป2รอบตอนรอไฟแดง ตอนนี้ก็ขับได้แต่ขาดประสบการณ์ แหะๆๆ
    Alexandra Daddario

น่าเบื่อ จังชีวิตนี้ ชิ!
    กล่าวขอบคุณ
    38
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,225
    ไม่เห็นจะยากเลย นิ พวกซีมูเลเตอร์ เราใช้แค่ แทนมุมมองในรถ ส่วนรถจริง ก็ปกติ

ชาวบ้านเวลาขับรถ เขาจะจับ พวงมาลัยด้านบน เพื่อเวลาเลี้ยวจะได้ง่าย

แต่เราไม่ จับด้านข้างนี้แหละ ตอนเลี้ยว ความรู้สึกเหมือนในเกมส์เลย

แต่พอดี เป็นรถของแม่ Civic FD เชื่อป่ะ ซื้อมา 4 ปี ขับยังไม่ถึง 2 หมื่น เลย

แถมช่วงล่าง ก็ยังไม่เข้าที่สักที เวลาเลี้ยวเกือบหลุดโค้งตลอด
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย clean1447 : 9th May 2014 เมื่อ 10:46

กล่าวขอบคุณ
    661
    ได้รับคำขอบคุณ: 256
    ผมก็เพิ่งครับ เกียร์กะปุกครับ ยากก็ไอ้เรีย****นี่แหละ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    ตอนผมหัดเกียร์กระปุกธรรมดานี่แหละ ก็ธรรมดาไม่ยากไม่ง่าย ดูหนังแข่งรถเห็นเหยียบครัซแล้วเท่ห์ดี
    พอมาขับรถเก่งเกียร์ง่ายๆเท่านั้นแหละ ง่ายสุดๆ

กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 280
    ขับออกถนนเลยมันกว่าเยอะ ผมไม่ต้องฝึกเลยเกียร์ AT ขับออกถนนออกต่างจังหวัดหมดอะไปคนเดียว ขับได้1อาทิตย์ทำใบขับขี่ผ่านแบบชิวๆ ทั้งข้อเขียนและปฎิบัติ ทำไปเมื่ออาทิตย์ก่อนสดๆ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 27
    หัดเองมันส์กว่าครับ

[ISH]
    Shinonono shrine
    กล่าวขอบคุณ
    947
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,281
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Castiel2 อ่านกระทู้
    หัดเองมันส์กว่าครับ
    แม่ผมก็หัดเอง พ่อสอนให้ครับ

ขับไปขับมา พุ่งเข้า ที่ทำการ อบต.ลาดบัวขาว(ตอนนั้นไป ตจว.)

มาอีกเหตุการณ์ พุ่งอีกรอบครับ แต่ทีนี้มาพุ่งขึ้นฟุตบาทหน้า รร. ผมเลยครับ = =

'MUSlC'S Łl₣Σ™
    SΣΛTTŁΣ, WΛSĦΊИGTOИ, US
    กล่าวขอบคุณ
    398
    ได้รับคำขอบคุณ: 11,364
    เมื่อวาน เผลอไปเหยียบคั้นเร่งเกียร์ AT รู้อยู่ว่าเกียร์นี้มันเป็นอย่างไง พุ่งไป 2 เมตร เกือบชนฟุตบาต
    ดีที่ว่าวิญญาณ Paul เข้าสิ่งเลยหักหลบทัน มันเป็นอย่างที่ Joe บอกจริงๆ
    'ของอย่างนี้อยู่ที่สติ'

Foo Fighters : Sonic Highways : Released Nov 10, 2014

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

คอมกากๆก็สนุกได้นะ
    กล่าวขอบคุณ
    964
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,136
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ $3MiFiN@L$ อ่านกระทู้
    เมื่อวาน เผลอไปเหยียบคั้นเร่งเกียร์ AT รู้อยู่ว่าเกียร์นี้มันเป็นอย่างไง พุ่งไป 2 เมตร เกือบชนฟุตบาต
    ดีที่ว่าวิญญาณ Paul เข้าสิ่งเลยหักหลบทัน มันเป็นอย่างที่ Joe บอกจริงๆ
    'ของอย่างนี้อยู่ที่สติ'

สติหนะสิครับ ไม่เหยียบเบรกเหยียยบคันเร่งแทน 55

I Love Naked Bikes!
    กล่าวขอบคุณ
    650
    ได้รับคำขอบคุณ: 143
    ขับบ่อยๆเดี๋ยวก็จะรู้ระยะวงเลี้ยวของรถเองครับ ช่วงผมหัดขับเกียร์กระปุกแรกๆนี่กลัวเรื่องปล่อยคลัชมาก ปล่อยไม่เป็น ตอนนั้นพี่ให้หัดกับสตราด้ารุ่นโคตรพ่อโคตรแม่แรกๆเลย ก็คนมันไม่เป็นอะเนาะกลัวรถดับ ยัดคันเร่งเต็มข้อรีบยกคลัชออกตัวเอี๊ยดเลย เกือบไปสอยเกาะกลาง 55 หลังจากนั้นติดใจจนทุกวันนี้ก็ยังออกตัวล้อฟรี พ่อด่าหลายรอบละ ใครไม่เคยทำอย่าเอาไปทำตามนะ 55555
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย earthcici : 9th May 2014 เมื่อ 16:16

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

<ชอบThankไม่ขอบโพสต์>
    กล่าวขอบคุณ
    4,288
    ได้รับคำขอบคุณ: 209
    เคยเหมือนกันครับครับ เกือบสอยฟุตบาท

หัดเกียร์กระปุกมาก่อน พอมาขับออโต้ ง่ายกว่ากันเยอะ

ขับบ่อยๆครับ ของอย่างนี้มันอยู่ที่่ประสบการณ์

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: