ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    116
    ได้รับคำขอบคุณ: 195

(เรื่องน่ารู้) 10 อันดับนักเชือดผู้หญิงตัวพ่อ !!

นักเชือดผู้หญิงเป็นคนที่สนุกอยู่กับเรื่องเซ็กส์กับผู้หญิงหลายคน ที่ผู้หญิงทุกๆคนมองว่าเป็นโรคร้ายชนิดหนึ่งของผู้ชาย ที่ไม่อาจสามารถรักษาให้หายได้ ผู้หญิงสมัยนี้จึงเห็นว่า ผู้ชายทุกๆคนจะมีโรคร้ายนี้อยู่ในตัวผู้ชายตั้งแต่กำเนิดแล้ว ก็คือโรคชอบเชือดผู้หญิง แต่ผมก็อยากให้ทั้งชายและหญิงมาดูกันดีกว่าว่า มีนักเชือดผู้หญิงตัวพ่อ 10 อันดับ จะมีใครบ้าง มาดูกัน

10.Charlie Sheen

ถือว่าเป็นนักรักคนหนึ่งที่มักจะมีเรื่องอื้อฉาวในการมีเพศสัมพันธ์กับผู้หญิงมากมาย เที่ยวกลางคืนกับผู้หญิง กล่าวกันว่าเขาร่วมหลับนอนกับผู้หญิงเป็นพันคน

9.Hugh Hefner

ถือว่าเป็นนักเชือดผู้หญิงตัวพ่อคนหนึ่ง เขาเป็นนายทุนบริษัท Playboy เขายังกล่าวอีกว่า "ผมนอนกับผู้หญิงมานับพันคนและดูเหมือนพวกเธอจะติดใจในรสสวาทของผมซะด้วย" โดยเป้าหมายในการเชือดจะเป็นผู้หญิงอายุ 18-28 ปีเป็นหลัก

8.Gene Simmons

ถือว่าเป็นคนหนึ่งที่ชอบมีความสัมพันธ์ทางเพศโดยไม่ผูกมัดนับพันคน โดยเขาเคยกล่าวไว้ว่า "ผมเป็นคนตรง ผมก็บอกกับเธอไปตรงๆว่าอยากปล้ำเธอ อยากซั่มเธอ ก็แค่นั้นเอง ผมไม่ต้องการให้พวกเธอมาผูกพันธ์กับผมว่าเป็นแฟนหรือเป็นพี่สาว น้องสาวผม"

7.Jack Nicholson

ถือว่าเป็นนักเชือดที่ใครๆก็เรียกว่าไอ้เสือกระหายผู้หญิง เคยมีคนหนึ่งเคยให้กล่าวถึงตัวเขาว่า "เขาถือว่าเป็นคนที่บ้าเรื่องเซ็กส์แบบชนิดที่ผมไม่เคยพบไม่เคยเห็นมาก่อน" และก็เคยมีคำบันทึกของเขาเอาไว้ว่า "ผมหลับนอนกับพวกผู้หญิงมาทั้งชีวิต ผมมักจะพยายามใช้วิธีมอมเหล้า มอมยาเสมอ" ซึ่งผู้หญิงคนไหนหากคุยกับเขา รับรองเลยว่าโดนเชือดทุกราย

6.Warren Beatty

ถือว่าขาดเตียงคู่ไม่ได้เลยสำหรับคนนี้ ที่มีไว้สำหรับเชือดดาราฮอล์ลีวู๊ดโดยเฉพาะ มีผู้หญิงคนหนึ่งกล่าวไว้ว่า "เขาเป็นคนยึดมั่นกับเตียงยิ่งชีพ แม้ว่าจะเหนื่อยล้าแค่ไหน เขาก็ยังทำต่อ เหมือนกับว่าเห็นผู้หญิงเป็นยาบำรุงร่างกายสำหรับเขา"

5.Julio Iglesias

นอกจากจะร้องเพลงเก่งแล้ว เรื่องเตียงคนนี้ก็เก่งไม่ใช่เล่น โดยใช้เสียงร้องเพลงอันไพเราะสะกดใจให้ผู้หญิงทำตามที่เขาปรารถนา มีรายงานว่าเขาเชือดผู้หญิงที่หมดสติถึง 3000 คน แต่เขาก็โต้ทันควันว่า "มันก็ใช่ แต่ผมก็ไม่เคยทำแบบนี้อีกในปี 1976 แล้ว"

4.Wilt Chamberlain

นอกจากจะยัดห่วงเก่งแล้ว เรื่องยัดอะไรเข้าไปนี่ก็เก่งไม่ใช่ย่อยสำหรับเขาคนนี้ ในชีวประวัติของเขาก็กล่าวว่า เขาหลับนอนกับผู้หญิงประมาณ 20000 คน ซึ่งถือว่าเป็นนักรักที่ร่วมหลับนอนมากที่สุดคนหนึ่งของโลก

3.genghis khan

นอกจากจะเป็นสุดยอดนักการทหารตลอดกาลคนหนึ่งแล้ว เรื่องผู้หญิงก็ถือว่าเป็นระดับตำนานคนหนึ่งเลยก็ว่าได้ ทั้งมีเมีย มีลูกเป็นนับพันคน แล้วก็มีการสืบสกุลจนตอนนี้ก็ไม่รู้ว่าใครมีเชื้อสายมาจากยอดนักการทหารคนนี้บ้าง

2.Fidel Castro

นอกจากจะปกครองประเทศจนสร้างความสั่นสะเทือนให้กับโลกแล้ว เรื่องความเจ้าชู้ก็สั่นสะเทือนไม่แพ้กัน ซึ่งมีการบันทึกเอาไว้ว่า เขาร่วมหลับนอนกับผู้หญิงประมาณ 35000 คน โดยเขาจะเกณฑ์หน่วยรักษาความปลอดภัยหล่อๆเพื่อให้ผู้หญิงหลงเสน่ห์มากขึ้น และก็มีการรายงานอีกว่า "ชีวิตประจำวันของเขาจะร่วมนอนกับผู้หญิงอย่างน้อย 2 คน มาเป็นเวลามากกว่า 40 ปีแล้ว โดยเขาจะแบ่งเวลานอนกับผู้หญิงเหมือนกับกินยา ทั้งเช้า กลางวัน เย็น"

1.Giacomo Casanova

ถือเป็นนักรักที่เป็นไอดอลของนักรักรุ่นใหม่สำหรับคนนี้ ที่ชื่อของเขากลายเป็นสัญลักษณ์ของคนที่เจ้าชู้สำหรับคาสโนว่า เขาคนนี้ถือว่ามีทักษะความสามารถหลายอย่างในการเล้าโลมผู้หญิงและก็ทำให้ผู้หญิงหลงรักเขาอย่างสนิทใจ จนกลายเป็นตำนานนักเชือดตลอดกาล ในชีวประวัติกล่าวไว้ว่าเขาร่วมหลับนอนกับผู้หญิงประมาณ 122 คนตลอดจนชั่วชีวิตของเขา

Credit : http://www.stock2morrow.com/showthread.php?t=50103

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 16 คนที่กล่าวขอบคุณ:

#โกรกทอง
    ซุ้มขายผักหน้าสแตมฟอร์ด บริดจ์
    กล่าวขอบคุณ
    4,001
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,829
    ถ้าจำไม่ผิดรู้สึกว่า 10% ของคนทั้งโลกมีบรรพบุรุษเป็นเจงกิสข่าน

เสด็จพ่อฯ #บีโธเฟ่น #โกรกทอง

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 7 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 27
    คนที่ 8 ผมอ่านแล้วขำแตกเลยครับ

หื่นครองโลก 
    กล่าวขอบคุณ
    519
    ได้รับคำขอบคุณ: 446
    คนที่ 8 ไอดอลเลยครับ 55555

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    133
    ได้รับคำขอบคุณ: 99
    Jack Nicholson "ผมหลับนอนกับพวกผู้หญิงมาทั้งชีวิต ผมมักจะพยายามใช้วิธีมอมเหล้า มอมยาเสมอ"

กล่าวขอบคุณ
    175
    ได้รับคำขอบคุณ: 615
    นึกว่าจะมีบรูท วิลลิส แต่คงอ่อนไปถ้าเทียบกับ10 คนนี้ฮ่าๆ

_SaBasTaiN_
    กล่าวขอบคุณ
    4,034
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,530

เเถมมีลูกเยอะอีกต่างหาก

ก๊าบ ก๊าบ ก๊าบ
    กล่าวขอบคุณ
    122
    ได้รับคำขอบคุณ: 109
    ชื่อกระทู้โหดชิบ นึกว่ารวมชื่อฆาตกรโรคจิตที่ฆ่าผู้หญืงมากที่สุด555555555555555

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 575
    Giacomo Casanova น้อยกว่าที่คิดนะ จักรพรรค์จีนอย่างต่ำหลักพันคนเลย 122คนแค่นี้คนสมัยนี้มีเยอะ

กล่าวขอบคุณ
    784
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,275
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ liger0000 อ่านกระทู้
    Giacomo Casanova น้อยกว่าที่คิดนะ จักรพรรค์จีนอย่างต่ำหลักพันคนเลย 122คนแค่นี้คนสมัยนี้มีเยอะ
    คิดว่าน้อยกว่าแต่ไม่ One Night Stand มั้งครับ