ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    โลก โลก โลก !!!!!!!
    กล่าวขอบคุณ
    122
    ได้รับคำขอบคุณ: 21
    ไม่แปลกครับ เพราะผมก็ไม่เคยเหมือนกัน
    เจ็บแค่นี้ไม่ตายหรอกโว้ยยยย T^T

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    114
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    ไม่แปลกครับ
    ยังไม่มี เขาไม่ให้มี ยังมีไม่ได้

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ไม่แปลกครับผมก็ไม่มีเหมือนอายุ29ปียังไม่เคยมีแฟนเลยครับ กินข้าวพ่อแม่ ชื้อของพี่น้อง เล่นเกมส์กับเพื่อน ทำอาไรทุกอย่างกับครอบครัวหมดเลยไม่อยากมีแฟนเท่าไหร่ แต่มีสิ่ง1ที่ผมทำคนเดียวอยู่นะครับทำแล้วสบายใจสบายตัวที่สุด คือการได้ปล่อยโคคนเดียวครับ ถ้าคิดถึงเมื่อไหร่ก็จะรีบไปปล่อยโคทันทีครับผมชอบทำบุญ

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ขออภัย จขกท. กี่ขวบแล้วครับที่ว่าไม่เคยมีแฟนเนี่ย

ปล.ลุงที่ผมรู้จัก 32 แล้วยังไม่เคยมีแฟนเลยครับ

สงครามเท่านั้น
    กล่าวขอบคุณ
    184
    ได้รับคำขอบคุณ: 210
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ START อ่านกระทู้
    คือไม่ใช่ไม่มีแฟนอย่างเดียว เกิดมาไม่เคยมีผู้หญิงที่ไหนโทรหา(ยกเว้นคนในครอบครัวนะ) ไม่เคยไปเที่ยวที่ไหนกับผู้หญิงแปลกไหมครับ ทั้งๆที่เพื่อนผมมีีกันหมดละ ปิดเทอมคงจะไปเที่ยวกันสำราญเชียว ก้อไม่ได้อิจฉาอะไรหรอกนะครับ ขนาดเด็กม.2ยังมีกันแล้วสมัยนี้ แต่สงสัยตัวเอง ถ้าจะถามว่าผมกระหายผู้หญิงไหมไม่ค่อยนะครับ ขนาดสาวสวยตามข้างถนนใส่กางเกงขาสั้นขาวๆมาผมยังไม่มองเลย(จริงๆ) แต่เพื่อนก็มักจะแซวเสมอ(เฮ้ย มองไรอ่ะ)
    เหมือนผมเลยผมเหมือนคุณทุกอย่าง ไม่เคยแม้แต่จะมองผู้หญิงมองผ่านๆเฉยๆไม่คิดจะจีบไม่คิดจะชอบ ขนาดวันหยุดไปร้านเหล้าทุกวันหยุดเจอผู้หญิงมากมายยังไม่คิดหาเลยครับ เพื่อนผู้หญิงก็เยอะแยะแต่ไม่เข้ามาในสายตายผมเลย เกิดมา20ปีแล้วแฟนยังไม่มีสักคนแล้วไม่คิดที่จะมีครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย system_pc : 10th May 2014 เมื่อ 20:07

Nasuhara Anastasia
    กล่าวขอบคุณ
    1,396
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,853
    ผมอายุ 22 เพิ่งเรียนจบหมาดๆ ก็ไม่เคยมีแฟนครับ แต่เคยจีบผู้หญิง ซึ่งพลาดทุกราย เพราะเวลาผมจีบใคร ผมจะทุ่มเทความรักทั้งหมดที่มีให้ และจะทุ่มเทให้คนๆนั้นคนเดียว ไม่มองใครเผื่อไว้เลย เพื่อที่จะพิิสูจน์ว่าผมรักเค้าจริงๆ สุดท้ายก็ไร้ค่าเพราะทุกสิ่งทุกอย่างที่ผมทำไป ส่งผลให้ผมได้รับคำตอบกลับของคนๆนั้นว่า "ไม่ได้คิดอะไรกับผมเลย" (นี่คือคนล่าสุดครับ)

ตอนนี้ก็กำลังจีบอีกคนครับ รายนี้เค้าเข้าหาผมก่อน เหมือนจะมีใตให้ แต่เซ้นส์ผมบอกว่ารายนี้ผมก็ต้องพลาดอีกแน่นอน ผมอาจเกิดมาเพื่อโสดตลอดชีวิตก็ได้

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    941
    ได้รับคำขอบคุณ: 154
    จขกท. ก็คล้ายๆผมน่ะ แต่มันก็ไม่แปลกตามที่หลายๆท่านว่านั่นแหละครับ
    ไม่มี ดีกว่า เคยมี น่ะครับ ฝากให้คิดไว้

きょすけ
    กล่าวขอบคุณ
    650
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,125
    โรคนี้ เกมเมอร์ เป็นกันเยอะครับทำใจ

ผมก็เป็นอีกคนหนึ่งซึ่ง เคยมี ครับเข้ากันไม่ค่อยได้สุดท้ายก็เลิกกันไป

รักกัส
    กล่าวขอบคุณ
    319
    ได้รับคำขอบคุณ: 106
    เดี๋ยวก็มีคนเข้ามาแหละครับ รอโลกเหวี่ยงคนที่ใช่ให้มาเจอเรา อิอิ ยังไงก็มีมาแน่

นอกซะจากคุณเป็นคนที่อยากอยู่คนเดียวไปตลอดชีวิต - -

กล่าวขอบคุณ
    314
    ได้รับคำขอบคุณ: 528
    ไม่แปลกหรอก เกิดมาผมยังไม่เคยมีเลย อายุจะ20แล้ว แต่ก็ยังไม่เคยมีเลย ได้แต่ชอบเค้าไปเรื่อย มีโอกาสมากสุดก็ได้ไปลอยกระทงด้วยกันกับคนที่ชอบ แต่สุดท้ายก็ไม่ได้เป็นแฟนกัน(ทั้งๆที่ผมไม่เคยบอกชอบเธอเลยด้วย ตัดใจด้วยตัวเองซะงั้น T^T)
    แต่ก็นะ บางทีเป็นแฟนกันมาเป็นสิบๆปี ก็เลิกกันได้ บางทีเจอกันแค่แป๊ปเดียว ก็แต่งงานกันได้ ขึ้นอยู่กับแต่ละคนครับ ของแบบนี้

.JUST BE ALIEN.
    กล่าวขอบคุณ
    56
    ได้รับคำขอบคุณ: 297
    เจ็บกว่าการไม่มี..ก็คือเคยได้มี T___T

กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 122
    ผมเลยจุดนี้มาแล้วครับ พอมีแล้วไม่อยากมี ปัจจุบันหาซื้อกินเอา ผู้หญิงหน่ะ

กล่าวขอบคุณ
    912
    ได้รับคำขอบคุณ: 32
    ไม่แปลกครับ ผมมีเมียแล้วครับ
    Lost Stars