ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    275
    ได้รับคำขอบคุณ: 294
    เสียใจด้วยนะครับ T T ชีวิตคนเราก็แบบนี้หละครับไม่มีอะไรแน่นอน

.::PheoniX::InTheWind::.
    กล่าวขอบคุณ
    95
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,313
    มันเกิดขึ้นเรวเกินไปครับผมแทบชอคเมื่อรุ้ข่าว ประมาณสามซั่วโมงหลังจากเราคุยกันครั้งสุดท้าย มันเรวเกินไปครับเวลามันแสนสั้น เราน่าจะอยุ่ด้วยกันนานกว่านี้ ถ้าผมไม่รุ้ข่าวผมต้องได้รอเค้าจนตายแน่ๆเลย ทุกวันนี้ผมยังถามตัวเองอยุ่เลยว่า เห้ยเปนเรื่องจิงหรอวะผมรับมันไม่ได้จิงๆ ผมจะไม่ได้เหนรอยยิีมของเค้าอีกแล้วจิงๆเหรอยังถามตัวเองอยุ่เลย

I'm still looking for you
    กล่าวขอบคุณ
    1,416
    ได้รับคำขอบคุณ: 418
    ขอแสดงความเสียใจอย่างสุดซึ้งนะครับ ขอให้ จขกท. จงเข้มแข็งต่อไป สู้ๆนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    230
    ได้รับคำขอบคุณ: 58
    ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับ

สิ่งที่ไม่คาดคิดมักเกิดขึ้นกับเราเสมอ
    ชีวิตเป็นสิ่งที่ไม่แน่นอนนะครับ
    เมื่อมันถึงเวลา บางครั้งเราก็ไม่ทันได้ตั้งตัว

ขอให้ จขกท. เข้มแข็งและก้าวเดินต่อไปนะครับ

ปล. จขกท. ถ้าว่างๆลองไปดูหนังเรื่อง Amazing Spider Man 2 นะครับ
    มันอธิบายเป็นคำพูดยาก หนังเรื่องนี้คงจะช่วย จขกท. ให้เข้มแข็งได้เร็วขึ้น
    ชอให้โชคดีนะครับ

R.I.P

กล่าวขอบคุณ
    113
    ได้รับคำขอบคุณ: 32
    Blog Entries
    1
    ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ เข้มแข็งเข้าไว้ครับ จขกท

กล่าวขอบคุณ
    45
    ได้รับคำขอบคุณ: 32
    เสียใจด้วยนะครับ สู้ต่อไปครับ เพื่อวันข้างหน้าครับ
    I Hate You.

กล่าวขอบคุณ
    142
    ได้รับคำขอบคุณ: 78
    R.I.P ครับ

▂▃ Live Forever ♪ ▃▂
    กล่าวขอบคุณ
    320
    ได้รับคำขอบคุณ: 292
    "ความตายไม่สารารถพรากความรักที่มีในจิตใจของคนเราได้เลย"

"ต่อให้มันทรมานแค่ไหนก็ขอให้เรายอมรับความจริงให้ได้"

"แล้วภาพทุกอย่างในอดีตจะเป็นความทรงจำที่ดีที่สุดในชีวิตไปจนถึงวันสุดท้ายของเรา"

ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    170
    ได้รับคำขอบคุณ: 693
    สู้ๆครับ ^_^

ทีมข่าว YumMaMa
    กล่าวขอบคุณ
    1,332
    ได้รับคำขอบคุณ: 25,142
    Blog Entries
    5
    ผมอ่านแล้ว คอเบ้าเลย มันเศร้ามาก ครับ ถึงผมจะไม่มีแฟน ก็เถอะ ผมเข้าใจถ้าเป็นผม ผมจะจำเธอไว้ในความทรงจำ "ตลอดไป..." T-T

เธอคนเดียว...เธอคือนางฟ้าในใจ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย tenmza0 : 10th May 2014 เมื่อ 01:35

Anime is Life <3 <3
    กล่าวขอบคุณ
    90
    ได้รับคำขอบคุณ: 252
    ผมอ่านแล้วรู้สึกเศร้าเลยแหะ นึกถึงแฟนเก่าขึ้นมาเลย เฮ้อออ เอาเป็นว่าผมมาให้กำลังใจล่ะกันครับ

Ǥu Ja Pai Ħai Sud ₭ob ₣ah
    กล่าวขอบคุณ
    2,945
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,272
    เธอจะอยู่ในใจคุณครับ เป็นกำลังใจให้ครับ
    —• ผม เพื่อน ตุ้ม •—

- Deception Inception -
    กล่าวขอบคุณ
    1,175
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,879
    จขกท ครับ คุณกับผม หัวอกเดียวกันครับ ผมก็เคยเจอมาเหมือนกัน แฟนผมจมน้ำตาย คบกันประมาณ 6 เดือน

ผมก็เศร้าเสียใจมากครับ ตอนนั้นผมเรียนก็ไม่จบ ปู่ผมก็มาตายต่อ ตอนนี้ผ่านมาประมาณ 2 ปี แล้ว
    ชื่อเฟส ของแฟนผม ยังเป็นชื่อผม กับ แฟน อยู่เลยครับ
    ืทุกวันนี้ ผมก็โอเคขึ้นเยอะแล้ว แต่ช่วงเวลาตอนนั้น ผมแนะนำ อย่าอยู่คนเดียว อย่าจมกับความเศร้า
    ให้อยู่กับเพื่อน กับโซเชี่ยว กับสังคม แล้วให้เวลามันค่อยๆเยียวยาจิตใจ ทุกคนต้องเจอครับ เรื่องการจากลา
    จขกท เจอก่อน คุณก็ได้เปรียบก่อน ทุกคนต้องเจอครับเรื่องแบบนี้

BLINK ONCE MIDZY UAENA ♥
    กล่าวขอบคุณ
    958
    ได้รับคำขอบคุณ: 667
    ขอแสดงความเสียใจกับ จขกท.ด้วยนะครับ

เป็นกำลังใจให้นะครับ สู้ๆ

.::PheoniX::InTheWind::.
    กล่าวขอบคุณ
    95
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,313
    แต่ละเพลงช่างบิ๊วให้ผมร้องให้มากเลยครับ เราสัญญากัยไว้ว่าวันหนึ่งเราจะเดินไปด้วยกัน จับมือกันไปที่ใหนก็ได้ ซักที่ ผมสัญญากับเค้าไว้ว่าถ้าผมมันไม่ดีคุณทิ้งผมได้แต่ผมไม่ทิ้งคุณแน่
    เค้าทั้งน่ารักนิสัยดี สวยมาก สวยเลือกได้เลยแหละแต่เค้ากลับเลือกผมที่ไม่มีอะไรเลยมีแค่ใจที่ให้เค้าได้ เค้าก็ยังเลือกตอบรับความรุ้สึกของผม

สมาชิกผู้มีเกรียน
    กล่าวขอบคุณ
    280
    ได้รับคำขอบคุณ: 92
    เสียใจด้วยนะคับผม ไม่มีรับได้กับการจากลา

กล่าวขอบคุณ
    393
    ได้รับคำขอบคุณ: 659
    สักวัน ฟ้าคงส่งใครที่ดีพอมาเจอคุณสักวันอย่าหนีไปไหนซะก่อนละ