ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หื่นครองโลก 
    กล่าวขอบคุณ
    519
    ได้รับคำขอบคุณ: 446
    ในความคิดของผมเหรอ เวทย์มนต์ของมนุษย์คือ เทคโนโลยี และ วิทยาศาสตร์ ครับ คหสต.สุดๆ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    112
    ได้รับคำขอบคุณ: 113
    ไม่รู้สิ ผมเป็นแค่ เสกเด็กเข้าท้อง แค่นั้น... .
    THE IMP'

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    33
    ได้รับคำขอบคุณ: 48
    มีจริงครับ ที่บ้านผม มีตู้วิเศษ พ่อผมเรียกว่า tv ผมแปลกใจมาก มันเอาคนเข้าไปอยู่ในนั้น ได้ ยังไง แถมทำไห้ตัวเล็กอีก สุดยอด

きょすけ
    กล่าวขอบคุณ
    650
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,125
    ผมว่าไม่น่ามีหรอกถึงจะเล่นเกมมาเยอะ ดูการ์ตูนบ้าบอ แต่แยกออกครับว่ามันไม่มีจริง

ถ้ามีจริงมันจะหายไปเพราะเทคโนโลยีหรอ ความจริงน่าจะแพร่หลายมากกว่านี้ด้วยซ้ำ ถ้ามันมีจริงอะนะ

หนังเหนียว ฟันแทงไม่เข้า ถ้าจริงประเทศไม่ต้องเสียกรุงแล้วมั้ง

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

หิวสไปร์ทจังครับ
    กล่าวขอบคุณ
    2,173
    ได้รับคำขอบคุณ: 179
    ผมคิดว่าวิทยาศาสตร์ล่ะเหมือนเวทย์มน ใครจะไปคิดเรานั่งเล่นเกมเล่นเฟสได้ในจอกระจกเล็กๆในมือแถมคุยกันผ่านสัญญานไร้สายได้อีก แค่นี้ก็เหมือนเวทย์มนแล้วครับ ถ้าคนที่มีอายุมากๆแล้วอยุโรงพยาบาล แล้วผ่านไปนานๆ ออกมาจากโรงบาลเจอ ไอแพด ไอฟงไอโฟน คงงงกันไปหมดนึกว่าเป็นเวทมน - -

เอาล่ะ ออกทะเลกันได้!! เฮ
    กล่าวขอบคุณ
    156
    ได้รับคำขอบคุณ: 873
    เวทมนต์ที่คุณว่ามา มันอิงอะไรล่ะ ที่ผมอยู่ทุกวันนี้ มันก็เรียกว่าเวทมนต์ได้นะ

เหมือนกับ ประสาทสัมผัสที่ 6 น่ะแหละ มันมีทุกคนน่ะแหละ ถามว่าอะไรคือประสาทสัมผัสที่ 6 ใจคนนี่ไงประสาทสัมผัสที่ 6 ไม่ใช่ เห็นภาพ ไม่ใช่รู้สึกผ่านผิวหนังร่างกาย ไม่ใช่กลิ่น ไม่ใช่รสชาติ ไม่ใช่เสียง แต่เราก็ยังรู้สึกกันได้ทุกคนและแบ่งแย่งออกเป็น สุขและทุกข์ หรืออื่นๆ ก็ว่ากันไป

เวทมนต์มันมีทั้งที่ยังไม่ถูกค้นพบ และที่มุมมอง หรือแม้แต่เห็นอยู่ทุกวัน แต่ไม่เอะใจกันก็มี จะสนใจมันหรือไม่แล้วแต่วิจารณญาณของคุณจะเห็นว่ามีประโยชน์อะไรหรือไม่ล่ะกัน

Shockolate
    Rayong , Bangkok
    กล่าวขอบคุณ
    352
    ได้รับคำขอบคุณ: 368

มีจริงครับ ผมดูแล้วโดนพลังจิตเข้าไป ปวดท้องแข็งเลย

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    30
    ได้รับคำขอบคุณ: 270
    มิตรภาพคือเวทย์มนต์

กล่าวขอบคุณ
    143
    ได้รับคำขอบคุณ: 195
    แถวบ้านมีเยอะเลยคับ มหาเวทย์ดึงดาว....

กล่าวขอบคุณ
    142
    ได้รับคำขอบคุณ: 78
    ผมไม่รู้นะใครคิดยังไง แต่ผมยังใช้อยู่เลย ใน Ragnarok Online เนี่ย ผมเล่น วิ แต่เปลือง sp หน่อยต้องพก สตอเบอรี่ไว้ปั้ม sp

Your beautiful is true
    Portland, Oregon
    กล่าวขอบคุณ
    2,117
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,803
    มีจริงสิครับ ทุกอย่างเริ่มจากความเชื่อและจินตนาการคนที่ไม่เชื่อหรือแคลงใจแม้แต่นิดเดียวไม่มีวันได้สัมผัสเวทย์มนต์ที่แท้จริง
    ผู้วิเศษบางคนที่ถูกคนอื่นมองว่าไร้สาระบ้าบอปัญญาอ่อน มีอีกตัวตนนึงที่คนที่เชื่อเท่านั้นถึงจะได้เห็น
    สมัยก่อนในไทยเราก็มีทั้งล่องหนหายตัว ปืนยิงไม่ออก เสือสมิงก็มี สองอย่างหลังนี่ผมเคยเจอจังๆ

[ISH]
    Shinonono shrine
    กล่าวขอบคุณ
    947
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,281
    คิดในแง่แฟนตาซีแล้ว เราอาจจะมีโลกคู่ขนานก็ได้นะ

ตัวตนที่ผมกำลังพิมพ์อยู่ตอนนี้อยู่ในโลกของวิทยาศาสตร์

แต่อีกตัวตนหนึ่งอยู่ในโลกเวทมนต์ ก็เป็นได้ครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย postgeno159 : 10th May 2014 เมื่อ 07:14

สมาชิกผู้มีเกรียน
    กล่าวขอบคุณ
    280
    ได้รับคำขอบคุณ: 92
    ไม่มีคับ เรื่อง งมงาย

รักหงส์แดงยิ่งชีพ
    กล่าวขอบคุณ
    221
    ได้รับคำขอบคุณ: 422
    Blog Entries
    1
    ผมสามารถฆ่าคนเป็นล้านๆได้ในคราวเดียวครับ อิอิ
    League of Legends[AofZR1]
    ADC/MID/SUP/JG

กล่าวขอบคุณ
    393
    ได้รับคำขอบคุณ: 659
    มีอยู่ที่ๆผมไปฝึกงานอะ . คือเขาเล่นของใส่กันตายเป็นรายๆเลยละคับ เขาบังเอาให้ผมดูอยู่เลยเป็นผ้าสีแดงนึกแล้วขนลุก