ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    126
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,247

ผมเคยเปลี่ยนแปลงตัวเองมาแล้ว

ผมน่ะ พยายามที่จะทำให้มันดีขึ้น ดีกว่าตอนอยู่ Tirkx ดีกว่าตอนอยู่ Fevergame

ผมน่ะ พยายามที่จะ ระวัง พยายามที่จะไม่สร้างดราม่าแบบเดิมๆ ให้เกิดขึ้นมาอีก

อย่างใน Tirkx ผมก็เปลี่ยนจากที่วางตัวเป็นหญิงตลอดเวลาและดราม่าอ่อนๆ ตลอด

ก็กลายมาเป็นว่า ออกคำสั่งให้หน่วยงานราชการต่างๆ เปลี่ยนนั้น สร้างนี่ ตามแต่ใจต้องการของตัวเอง แถมยังออกแนวบีบบังคับอีกต่างหาก

เมื่อเทพสาวดุ้นยูคาริมันไม่มีอีกแล้ว นั่นแปลว่าสีสันที่มีอยู่ก็หายไป กลายเป็นเรื่องราวที่หนักหน่วง เข้มข้น

เมื่อยูคาริไม่ให้สีสันกับบอร์ดอีก ก็ไม่มีเหตุผลที่จะให้อยู่ ลุงบีเลยเอาออกไป

ที่ Fevergame เฮจังก็ไม่อยากให้อยู่ เพราะเนื้อหามันดันหลุดก้าวร้าวไปนิดนึง

นี่คือการเปลี่ยนแปลงตัวเองเป็นครั้งที่ 3
    มาถึงตอนนี้ เวลานี้ ผมจะระวังไม่ให้เป็นเหมือนเดิมอีกแล้ว จากการก้าวร้าวต่างๆ ผมจะไม่ให้มีอีกแล้ว

ผมพยายามทำให้เนื้อหามันเบาลง อ่อนลง กลายเป็นแค่การเสนอแนะความคิด แนะนำเรื่องราวต่างๆ ที่คิดไว้เท่านั้น

และผมก็ไม่ได้คาดหวังผลในโลกแห่งความจริงจากการโพสที่นี่เท่าไหร่นัก แค่ผมไม่อยากเก็บสิ่งที่ผมนึกออกไว้คนเดียว อยากแชร์ให้ฟังบ้างเท่านั้นเอง

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 13 คนที่กล่าวขอบคุณ:

.:: LIFE ::.
    กล่าวขอบคุณ
    1,876
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,525
    ผมจะรอดูนะครับ

ว่าแต่เสื้ออ่ะได้ยัง

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

#โกรกทอง
    ซุ้มขายผักหน้าสแตมฟอร์ด บริดจ์
    กล่าวขอบคุณ
    4,001
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,829
    ขายปืนทอง+9 ถูกๆ เดลล่างมอ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ddc[TH] อ่านกระทู้
    สนครับเดลมา
    49 ทรู ไม่โกง
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Johnniehut : 9th May 2014 เมื่อ 20:51
    เสด็จพ่อฯ #บีโธเฟ่น #โกรกทอง

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

AEFIL,MNNOOO
    กล่าวขอบคุณ
    2,128
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,818
    คุณไม่ผิดหรอกนะครับ
    สังคมต่างหากที่ผิด
    เพราะฉะนั้นก็ศึกษาพระพุทธไว้ด้วย

ปรับปรุงตัวเองน่ะนะ
    ไม่ใช่ทำตามที่ตัวเองคิดอย่างเดียว
    เพราะมันก็ไม่พ้นกรอบเดิม
    ทำตามที่คนอื่นเขาแนะนำว่าดีเถอะ
    แต่ก็วิจารณญาณแยกแยะนิดนึง โอเคร

ทำอะไรก็เอาให้มันชัดเจน เอาให้เคลียร์
    อย่าปล่อยให้ใครค้างคา

คุณบอกอยากแชร์ความคิด
    แต่คุณกลับปิดกั้นตัวเอง
    ไม่แลกเปลี่ยนความคิดเห็นกับคนอื่น
    ไม่ตอบอะไรทั้งสิ้น แล้วใครจะเข้าใจคุณ

หวังว่าคุณจะเห็นเม้นนี้ด้วย
    3 Coins DPP

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

★★อ่อนโยน แต่อย่าอ่อนแอ★★
    กล่าวขอบคุณ
    1,605
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,869
    ผมว่าไม่ต้องเปลี่ยนหรอก

เเค่คุณอยู่เฉยๆ ไม่ต้องตั้งกระทู้ที่มันเกินจริง หรือสามารถเปลี่ยนเเปลงบางอย่างได้ยาก

หรือถ้ามีอะไร ที่คุณขัดใจ ผมว่าตั้งกระทู้ปรึกษา ในเเนวทาง อื่นเถอะครับ

เเละกระทู้ที่ ตั้ง โจทย์ ไว้ว่าอย่างให้เปลี่ยนเเปลง ต่างๆ ผมว่าควรเสนอความคิดเห็นไปในทางที่สามารถ เเก้ไขได้จริงๆ

เพราะว่าคุณมาตั้งกระทู้ในเว็บเกม อาจจะไม่ได้ตอบโจทย์คุณก็ได้นะครับ มากสุดก็เสนอความคิดเห็น หรือเเชร์ความคิดกันได้เท่านั้นละครับ

10. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Bayou Country
    New Orleans, LA, United States
    กล่าวขอบคุณ
    4,555
    ได้รับคำขอบคุณ: 8,950
    มาทางไหนกลับทางนั้น สำหรับผม คุณเปลี่ยนไม่ได้

นอกจากเปลี่ยนสมองใหม่

น้ามูสอนผมมาว่า คนล้มต้องกระทืบ

12. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

~Sleeping With Sirens~
    กล่าวขอบคุณ
    2,038
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,014
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Johnniehut อ่านกระทู้
    ขายปืนทอง+9 ถูกๆ เดลล่างมอ

สนครับเดลมา

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

● ☣ Status SinCara ☣ ●
    กล่าวขอบคุณ
    386
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,052
    งง จังครับ
    ปล.อย่าว่าผมโง่นะ แต่ผม งง จริง ๆ

ใจร้ายชอบถากถาง
    กล่าวขอบคุณ
    58
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,185
    Blog Entries
    1

(=゚ω゚)ノニャーン
    กล่าวขอบคุณ
    301
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,370
    Blog Entries
    6

[ISH]
    Shinonono shrine
    กล่าวขอบคุณ
    947
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,281
    ก่อนที่ผมจะเข้ากระทู้ไหนเนี่ย ผมต้องอ่านชื่อผู้ตั้งกระทู้ก่อนตลอดจริงๆ

หลังจากเจอชื่อ Eucliwood Hellscythe ผมก็จะทำหน้าเครียดซักพัก//อีกแล้วหรอเนี่ย = .=

Mary Elizabeth Winstead
    กล่าวขอบคุณ
    368
    ได้รับคำขอบคุณ: 437
    ไปหาแม่ครับ.....

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    68
    ได้รับคำขอบคุณ: 200
    เอาตรงๆนะ อะไรวะ งง ... คือเจ้าของกระทู้ เค้าจะสื่อไรอ่ะ เห็นมีชื่อตัวไรแปลกๆด้วย มันคือชื่อเมะใช่มั้ย เจ้าของกระทู้เป็นพวกคลั่งไคล้เมะใช่รึไม่

ฝันซะไกล ไปไม่ถึง
    กล่าวขอบคุณ
    350
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,272
    แล้วผมจะรอดู แต่รู้สึกคุ้นๆกับคำว่าเทพสาวดุ้นยูคาริจังแฮะ ไม่รู้ใช่คนเดียวกับคนที่มาป่วนบอร์ด poripuri

ว่าตัวเองป่วยอย่างนั่นอย่างนี้เปล่าหว่า

Jon Bon Jovi
    กล่าวขอบคุณ
    47
    ได้รับคำขอบคุณ: 235
    อนิเมะจงตายให้หมด.

#Hatersgonnahate

23. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    30
    ได้รับคำขอบคุณ: 270
    ผมเปลี่ยนแปลงทุกๆ 3 เดือนครับ

25. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    51
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    ผมจะรอนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    975
    ได้รับคำขอบคุณ: 908
    จขก.ครับ วิธีเปลี่ยนง่ายๆเลยนะครับ
    เลิก!ตั้งกระทู้แบบที่คุณกำลังทำอยู่เป็นประจำได้แล้วครับ
    แล้วหันมาตั้งกระทู้แบบปกติกับเค้ามั่ง (กระทู้ปกติคือกระทู้ที่ไม่ใช่แบบที่คุณตั้ง เข้าใจตรงกันนะ)

Shall we?
    .::PiC POst::. .:: Main Forum ::.
    กล่าวขอบคุณ
    7,859
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,541
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nakiann123 อ่านกระทู้
    มาทางไหนกลับทางนั้น สำหรับผม คุณเปลี่ยนไม่ได้

นอกจากเปลี่ยนสมองใหม่

น้ามูสอนผมมาว่า คนล้มต้องกระทืบ
    ชอบตรง "เปลี่ยนสมองใหม่"

Biggysharkboy
    กล่าวขอบคุณ
    659
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,074
    ผมอยากรู้จังว่าบ้านนายอยู่ไหน

ปล. ผมขายเเก็สครับ เเถมไม้ขีดฟรี

JUST DO IT !!
    1 AU (5.1.3Wiki)
    กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,355
    ผมว่า จขกท. ทำดีแล้ว ผมชอบ ตรงที่คุณมีแนวคิดแล้วนำมาแชร์ ผมชอบที่คุณบอกว่า เมื่อมีความคดแนวคิดดีๆ มาจึงนำมาแชร์
    ไม่ใช่เรื่องจะให้ก่อเกิดปัญหา ถึงว่า หลายคนจะบอกคุณบ้าแต่ บางทีถ้าคุณไม่ไดบ้าก่อปัญหา บ้าที่จะคิดบ้าที่จะบอก แบบนี้ในหัวผมคิดว่ายังปกติอยู่
    มันเหมือน แกะดำในฝูงแกะขาว นั่นแหละครับ ผมเป็นแกะเทานะ ในความหมายของ สุภาษิต นึงที่คุณต้องทำความเข้าใจนะครับ เข้าเมืองตาหลิ่วต้องหลิ่วตาตาม

ก็ชีวิตมนุษย์ผิดสี = บ้า นั่นแหละครับ เข้าใจนะ เป็นกำลังใจให้ปรับตัวหรือจะแตกต่างให้เหนือกว่า คุณเลือก

Like I Like Me!!!!!.
    In your heart forever.
    กล่าวขอบคุณ
    595
    ได้รับคำขอบคุณ: 384
    ไม่ต้องเปลี่ยนหรอกแบบนี้ละผมชอบ เข้ามาทีไรอารมดีเหมือนสูบฝินยังไงยังงั้น
    ปล.ได้เสื้อยัง

Bayou Country
    New Orleans, LA, United States
    กล่าวขอบคุณ
    4,555
    ได้รับคำขอบคุณ: 8,950
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nakiann123 : 10th May 2014 เมื่อ 00:39

33. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    282
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,736
    ผมว่ามันเป็นการแก้ไขที่ "หลงประเด็น" โคตรๆ
    เพราะปัญหามันไม่ได้อยู่ที่เรื่องที่คุณนำมาเสนอ
    แต่มันอยู่ที่ความ "เยอะ" ของคุณต่างหาก

และเพราะตรงนี้ต่อให้คุณพยายามจะคุยเรื่องอะไรก็ตาม ไอ้ความเยอะของคุณเนี่ยมันจะทำให้เนื้อหาที่คุณสื่อสารมันเลอะเทอะ
    จริงอยู่ที่บางท่านผมก็ว่าเขาพิมพ์แรงไปหน่อย แต่ผมว่ามันก็ไม่มีคำอื่นที่จะแนะนำคุณได้ตรงประเด็นจริงๆเหมือนกัน

ปล.นึกว่าหายไปจากวงการแล้วนะเนี่ย สรุปว่าเป็นคนเดียวกันกับสมัยนั้นสินะ สินะ
    รอวันโดนแบน

Chiang Mai, Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 138
    ผมว่าคนอย่างคุณไม่ต้องเปลี่ยนตัวเองหรอก....เพราะว่ามั่นใจว่าเปลี่ยนไปมันก็ไม่ทำให้ดีขึ้น.... ขยะสังคมก็เป็นขยะสังคนวันยันค่ำ.... คนอย่างคุณจะทำอะไรได้....

จริงๆนะ.... พอผมเห็นชื่อคุณโผล่มาใน main page ก็ทำให่ผมอารมณ์เสียมากๆแล้ว.... ไปไหนก็ได้ไกลๆเลย อยู่ที่ไหนก็เป็นที่รำคาญของคนอื่น