ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

!! Monkey Man !!
    กล่าวขอบคุณ
    80
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,328

Killing Floor 2 ปล่อยวีดิโอ Teaser Trailer

Killing Floor 2 ปล่อยวีดิโอ Teaser Trailer

หลังจากที่เมื่อวานเราคงได้ทราบกันไปแล้วกับการเปิดตัวเกม Killing Floor 2 ของทีม Tripwire Interactive

ล่าสุดตอนนี้ทีมงานได้ปล่อยวีดิโอ Teaser Trailer ออกมายั่วแฟนเกมให้เตรียมระเบิดความมันกันแล้ว

ถึงแม้เราจะยังไม่เห็นตัวเกมภายในวีดิโอนี้แต่ใครที่สนใจก็สามารถเข้าไปติดตามข้อมูลข่าวสารในอนาคตกันได้ที่เว็บไซต์หลักของเกมทางนี้
    click

i7 5930k - Asuse Rampage V - RAM 32 GB - GTX 980 2way SLi - Corsair SSD 256 GB - WD Black 4 TB - Corsair AX860i - Corsair Air 540 Silver

Lie To Me
    กล่าวขอบคุณ
    1,573
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,610
    ใส่เนื้อเรื่อง ความเป็นมาซักหน่อยผมว่าน่าจะดีนะ - -*
    ภาคที่แล้วมาไม่มีปี่ไม่มีขลุ่ยเลย

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    230
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,674
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jokabobo147 อ่านกระทู้
    ใส่เนื้อเรื่อง ความเป็นมาซักหน่อยผมว่าน่าจะดีนะ - -*
    ภาคที่แล้วมาไม่มีปี่ไม่มีขลุ่ยเลย
    ผมว่าเอาแบบ titanfall ก็ได้ หรือไม่ก็ co-op เป็นเนื้อเรื่องได้อะไรงี้ จะดีมากครับ

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ rockblood39 อ่านกระทู้
    ผมว่าเอาแบบ titanfall ก็ได้ หรือไม่ก็ co-op เป็นเนื้อเรื่องได้อะไรงี้ จะดีมากครับ
    เนื้อเรื่องเกมส์นี้มันไม่ได้อยู่ในข้อมูลด่านหรอครับ -0-
    WHO I'm

กล่าวขอบคุณ
    30
    ได้รับคำขอบคุณ: 131
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jokabobo147 อ่านกระทู้
    ภาคที่แล้วสนุกจะตายคับ ลองเล่นกับเพื่อนดูดิ

ข้อเสีย DLC เยอะโคตรๆ

คอมกากๆก็สนุกได้นะ
    กล่าวขอบคุณ
    964
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,136
    แม_'ง โคตรร็อค

กล่าวขอบคุณ
    2,126
    ได้รับคำขอบคุณ: 903
    ถ้ามันไม่แยกปืนบางกระบอกลงใน DLC ก็ว่าไปส่วนปืนทองก็ไว้โชวอวดแต่เกมโดยรวมถือว่าคุ้มมากอยู่ถ้าซื้อ ปล.ภาคต่อไปอย่าเอา DLC มาแนว BF4 ละกันเพราะไม่ไหวกับการต้องเล่นแมพแยกกับผู้เล่น DLC อื่นไม่งั้นผู้เล่นหายหมดแน่

เป็นความเจ็บปวดที่งดงาาาาาาาามมม...

G€TZUM!
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 63
    รอดูกันต่อไป

{{Sorry Bro. Ma Bad}}
    กล่าวขอบคุณ
    761
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,002
    นี่ไง เหมือนจะมีเนื้อเรื่องละ

กล่าวขอบคุณ
    230
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,674
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ earthzaok อ่านกระทู้
    เนื้อเรื่องเกมส์นี้มันไม่ได้อยู่ในข้อมูลด่านหรอครับ -0-
    ก็เอามาทำเป็น gameplay ให้คนได้เล่นกันไงครับ