ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    393
    ได้รับคำขอบคุณ: 659

Post คุนเคยฝันถึงใครที่คุณไม่เคยเจอหรือป่าว(หาสาระไม่ได้นะขอบอก)

ผมรักเธอมากและเธอก็รักผมมาก วันนึงผมจะขอเธอแต่งงานแต่วันเดียวกันเธอบอกว่าต้องไปเรียนต่อที่อังกฤษ ทะ้งผมและเธอต่างร้องให้และบอกรักกัน สักแปบนึง "โน้ตตื่นได้แล้ว" เฮ้อแม่เรียกตื่น คิดกับตัวเองว่า ไม่อยากตื่นจากฝันแบบนี้เลย แต่ก็ไม่อยากฝันว่าต้องจากกันอีก คนในความฝันคือใครนะ คิดไม่ออก แต่คุ้นหน้ามากเลย แต่ในความฝันเหมือนเราไม่อยากจะแยกออกจากกันเลย .เธอคนนั้นอยู่ในครอบครัวของผม มีเพียงแม่ ผม และเธอคนนั้น ในความคิดผมนะ ผมไม่เคยเจอเธอมาก่อน แต่คุ้นหน้ามาก ผมคิดไม่ออกว่าเป็นใคร ในความฝันผมเหมือนกับว่าเธออยู่กับผมมานานมาก ผมร้องด้วยนะในความฝันตื่นมาหน้ายังมีน้ำตาอยู่เลย .

อย่าหาว่าผมติดละครติดการตูนนะ
    เพราะว่าการตูนผมดูแคทนารูโตะเรื่องเดียว
    เกมก็เล่นแค่มายคราฟเกมเดียว
    แต่ช่างมันเหอะ ก็แค่ความฝันลมลมแร้งแร้งอะนะ
    หาสาระอะไรไม่ได้คับ . สุดท้ายนี้ใครมีความฝันแบบนี้เอาออกมาให้เราได้อ่านหน่อยนะค้าบ

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Shockolate
    Rayong , Bangkok
    กล่าวขอบคุณ
    352
    ได้รับคำขอบคุณ: 368
    เคยครับ บ่อยด้วย ใครก็ไม่รู้
    ส่วนมากจะเป็นผู้หญิง (อาจจะมีผู้ชาย แต่จำไม่ได้) สวย น่ารัก มีทั้งบทแฟน เพื่อน แต่บทพ่อแม่ญาติไม่มี
    แต่มันค่อนข้างนับครั้งไม่ได้ ผมเลยจำได้แค่ครั้งแรกที่ฝันถึงผู้หญิงแปลกหน้า

เธอสวมชุดไทย สีเขียวหรือสีขาวนี่แหละ ในความฝันเป็นคืนอันมืดมิด มีเพียงแสงสีส้มที่เหมือนจะเป็นตะเกียงวางอยู่ไกลๆ อะไรๆในความฝันก็ไม่ค่อยชัด ผมกำลังจะเข้านอนในมุ้ง และหญิงคนนั้นก็นั่งอยู่ข้างๆมุ้ง (นั่งทำไรวะ) ถึงแม้อะไรๆก็ไม่ค่อยชัด แม้กระทั่งเสื้อผ้าที่ผมใส่ แต่หญิงคนนั้นกลับชัดเจน เธอกำลังนั่งอยู่ข้างๆมุ้ง และใบหน้าที่ยิ้มอย่างแสนหวาน เหมือนเรารู้จักกันดี ผมรู้จักเธอ เธอรู้จักผม แต่ผมไม่รู้จักใคร ณ เวลานั้น (ฟงแฟน พ่อแม่ ลืมหมด) ทำให้ผมคิดว่าดูเธอรับบทเป็นภรรยาผม ใบหน้าเธอสวยมาก ตาคม จมูกเป็นสันเขื่อน ปากแดงยังกะทาลิปสติก เป็นใบหน้าที่สวยแบบสาวไทย ผิวขาวอมเหลืองยังกะทาcitraทุกวันผมนั่งจ้องเธออยู่นานมากในความฝัน
    แล้วผมก็ลืมตาตื่นขึ้นมา หน้าเธอเลือนกลายเป็นเพดานห้องนอน ผมนอนอยู่ในห้อง ในโลกของความเป็นจริง ผมไม่อยากลุกไปไหน เพราะภาพของเธอยังคงอยู่ในหัวผม และผมรู้ว่าอีกไม่นานผมจะลืมหน้าเธอ (อาการลืมความฝัน) ผมพยายามนึกถึงเธอให้มากๆ เพราะไม่อยากลืม ในโลกแห่งความฝันเรารู้จักกันดี แต่ในโลกของผม เธอกลับไม่ใช่ใครเลยที่ผมรู้จักหรือเคยเห็นหน้า เวลาในวันนั้นผ่านไปปกติ จวบบ่ายสองโมง เป็นเวลาที่ผมพยายามนึกหน้าเธออีกครั้ง แต่มันกลับลบเลือนไปแล้ว ผมจำเธอไม่ได้แล้ว ......... ผมจำได้แค่ลักษณะความสวยของเธอ แต่กลับนึกหน้าไม่ออก เหมือนต่อจิ๊กซอร์4x4 แล้วจิ๊กซอร์หายไป 1 ตัว

หลังจากนั้นผมก็ฝันถึงหญิงแปลกหน้าบ้าง แต่ก็คิดว่าน่าจะเป็นคนที่เราพบในระหว่างวัน คนที่เราลืมไป ไม่ได้มีอะไรสำคัญ ก็เลยจำใบหน้าไม่ได้แล้ว มีแค่ครั้งแรกเท่านั้นที่พอจะจำเค้าได้
    ส่วนแฟน ก็ฝันถึงบ่อยกว่าผู้หญิงคนอื่น :v

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

きょすけ
    กล่าวขอบคุณ
    650
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,125
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ TAnwa1219 อ่านกระทู้
    เคยครับ บ่อยด้วย ใครก็ไม่รู้
    ส่วนมากจะเป็นผู้หญิง (อาจจะมีผู้ชาย แต่จำไม่ได้) สวย น่ารัก มีทั้งบทแฟน เพื่อน แต่บทพ่อแม่ญาติไม่มี
    แต่มันค่อนข้างนับครั้งไม่ได้ ผมเลยจำได้แค่ครั้งแรกที่ฝันถึงผู้หญิงแปลกหน้า

เธอสวมชุดไทย สีเขียวหรือสีขาวนี่แหละ ในความฝันเป็นคืนอันมืดมิด มีเพียงแสงสีส้มที่เหมือนจะเป็นตะเกียงวางอยู่ไกลๆ อะไรๆในความฝันก็ไม่ค่อยชัด ผมกำลังจะเข้านอนในมุ้ง และหญิงคนนั้นก็นั่งอยู่ข้างๆมุ้ง (นั่งทำไรวะ) ถึงแม้อะไรๆก็ไม่ค่อยชัด แม้กระทั่งเสื้อผ้าที่ผมใส่ แต่หญิงคนนั้นกลับชัดเจน เธอกำลังนั่งอยู่ข้างๆมุ้ง และใบหน้าที่ยิ้มอย่างแสนหวาน เหมือนเรารู้จักกันดี ผมรู้จักเธอ เธอรู้จักผม แต่ผมไม่รู้จักใคร ณ เวลานั้น (ฟงแฟน พ่อแม่ ลืมหมด) ทำให้ผมคิดว่าดูเธอรับบทเป็นภรรยาผม ใบหน้าเธอสวยมาก ตาคม จมูกเป็นสันเขื่อน ปากแดงยังกะทาลิปสติก เป็นใบหน้าที่สวยแบบสาวไทย ผิวขาวอมเหลืองยังกะทาcitraทุกวันผมนั่งจ้องเธออยู่นานมากในความฝัน
    แล้วผมก็ลืมตาตื่นขึ้นมา หน้าเธอเลือนกลายเป็นเพดานห้องนอน ผมนอนอยู่ในห้อง ในโลกของความเป็นจริง ผมไม่อยากลุกไปไหน เพราะภาพของเธอยังคงอยู่ในหัวผม และผมรู้ว่าอีกไม่นานผมจะลืมหน้าเธอ (อาการลืมความฝัน) ผมพยายามนึกถึงเธอให้มากๆ เพราะไม่อยากลืม ในโลกแห่งความฝันเรารู้จักกันดี แต่ในโลกของผม เธอกลับไม่ใช่ใครเลยที่ผมรู้จักหรือเคยเห็นหน้า เวลาในวันนั้นผ่านไปปกติ จวบบ่ายสองโมง เป็นเวลาที่ผมพยายามนึกหน้าเธออีกครั้ง แต่มันกลับลบเลือนไปแล้ว ผมจำเธอไม่ได้แล้ว ......... ผมจำได้แค่ลักษณะความสวยของเธอ แต่กลับนึกหน้าไม่ออก เหมือนต่อจิ๊กซอร์4x4 แล้วจิ๊กซอร์หายไป 1 ตัว

หลังจากนั้นผมก็ฝันถึงหญิงแปลกหน้าบ้าง แต่ก็คิดว่าน่าจะเป็นคนที่เราพบในระหว่างวัน คนที่เราลืมไป ไม่ได้มีอะไรสำคัญ ก็เลยจำใบหน้าไม่ได้แล้ว มีแค่ครั้งแรกเท่านั้นที่พอจะจำเค้าได้
    ส่วนแฟน ก็ฝันถึงบ่อยกว่าผู้หญิงคนอื่น :v
    ตาคม จมูกเป็นสันเขื่อน ปากแดงยังกะทาลิปสติก เป็นสาวไทย

เห้ย!!! เดี่ยวนะ

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

[ISH]
    Shinonono shrine
    กล่าวขอบคุณ
    947
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,281
    ไหนๆก็มีคนตั้งกระทู้แบบนี้ล่ะ ผมก็ขอเล่ามั่ง..

ถ้าผมจะฝันถึงคนที่ไม่รู้จักหรือคนที่ไม่คุ้นหน้าแล้วล่ะก็

ส่วนมากคนนั้นจะเป็นผู้หญิงครับ แล้วแทบทุกครั้งที่ฝันถึง เราก็จะมีเซ็กส์ด้วยกัน,จูบ/ไซร์แบบเล้าโลม กันตลอดครับ(ถ้าฝันเปียกอาจไม่ใช่ ผมทำกิจแทบทุกคืน)

ไม่รู้ว่าทำไม แต่คิดลึกๆแล้วตัวผมอาจจะต้องการชีวิตเซ็กส์ที่อีโรติคแบบนี้ก็ได้

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ...... อ่านกระทู้
    ผมว่าอารมณ์คุณค้างจนเก็บไปฝันก็ได้นะ
    นั่นสิ.... 555555
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย postgeno159 : 10th May 2014 เมื่อ 09:42

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ฉันจะไปเป็นราชาโจรสลัด
    กล่าวขอบคุณ
    1,410
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,921
    เราไม่สามารถฝันถึงคนที่ไม่เคยเห็นได้ครับ คนที่เราฝันเห็นคือคนในจิตใต้สำนึกของเรา
    คนที่เคยเห็นหน้า ผ่านตา ไม่ได้จดจำหรือจำไม่ได้ แสดงออกมาในฝันของเราเท่านั้นเอง

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    615
    ได้รับคำขอบคุณ: 34
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ postgeno159 อ่านกระทู้
    ไหนๆก็มีคนตั้งกระทู้แบบนี้ล่ะ ผมก็ขอเล่ามั่ง..

ถ้าผมจะฝันถึงคนที่ไม่รู้จักหรือคนที่ไม่คุ้นหน้าแล้วล่ะก็

ส่วนมากคนนั้นจะเป็นผู้หญิงครับ แล้วแทบทุกครั้งที่ฝันถึง เราก็จะมีเซ็กส์ด้วยกัน,จูบ/ไซร์แบบเล้าโลม กันตลอดครับ(ถ้าฝันเปียกอาจไม่ใช่ ผมทำกิจแทบทุกคืน)

ไม่รู้ว่าทำไม แต่คิดลึกๆแล้วตัวผมอาจจะต้องการชีวิตเซ็กส์ที่อีโรติคแบบนี้ก็ได้
    ผมว่าอารมณ์คุณค้างจนเก็บไปฝันก็ได้นะ

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

>< OH MILK!!!
    กล่าวขอบคุณ
    525
    ได้รับคำขอบคุณ: 508
    สาวในฝัน ? สินะ สิน สินะ 55555555555555

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    206
    ได้รับคำขอบคุณ: 60
    ส่วนใหญ่ผมจะเป็นสาวๆน่ารัก ที่ไม่รู้ว่าเป็นใครมาจากไหน สถาณการณ์ก็เปลี่ยนไปเรื่อย ตื่นมาได้แต่นึกถึง... สรุปว่ามันก็มีบ้างครับ ปกติไม่ค่อยฝันนะหลับสนิทตลอด
    ทำไมใส่รูปไม่ได้
    ลายเซ็นของคุณมีจำนวนบรรทัดมากเกินความจำเป็น กรุณาแก้ไขด้วย (ห้ามเกิน 2 บรรทัด)

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 23
    ทุกอย่างที่เห็นในฝันนั้น คือเราเคยเห็นมันในชีวิตจริงมาก่อนอาจจะแค่แว๊บๆ มันก็อยู่ในหัวและเก็บไปฝันได้ครับ -0-

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    393
    ได้รับคำขอบคุณ: 659
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ postgeno159 อ่านกระทู้

ที่ผมฝันก็มีนะแต่มีถึงกับมีอะไรกันมากนะเรื่องมันดึงมาเศร้าก่อน

Shockolate
    Rayong , Bangkok
    กล่าวขอบคุณ
    352
    ได้รับคำขอบคุณ: 368
    ผมเคยได้อ่านอยุ่เหมือนกัน เหตการณ์ทุกอย่างในฝัน มันจะต้องเคยผ่านตาเรามาก่อน เหมือนเราเอาภาพแต่ละภาพมาตัดป่ะ
    ผมเลยไม่ได้ใส่ใจอะไรมาก หลังจากวันนั้น สาวบนโลกความเป็นจริงนมใหญ่ เอ้ยสวยกว่าเยอะแยะครับ :v

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 575
    บ่อยคับ เอาเข้าจริงๆ2Dไม่เคยเจอมากกว่าซะด้วย ขนาดดูเมะเยอะนะ แต่3Dนี้เจอประจำ และก็เพื่อนร่วมห้องสมัยม.ต้น ร่วมถึงคนที่แอบชอบสมัยม.ต้น แต่เพื่อนม.ปลายนี้ไม่เคยฝันถึงเลยแปลกดี แล้วก็พ่อแม่ น้องก็ฝันถึงบ่อย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย liger0000 : 10th May 2014 เมื่อ 15:54