ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    532
    ได้รับคำขอบคุณ: 798

ทํายังไงดี เเฟนเก่ามาหาทุกวัน เลย

คือผู้หญิงคนนี้เธอเป็นเเฟนเกาผมครับ เเต่เขาชอบจะมาสนิทกับผมอายุเท่าๆกันซึ่งผมก็อยากจะจบเเล้วไม่อยากยุ่งเลย เเต่มาตอนเช้ากดกริ่งเรียก ตกเย็นก็เรียก บางวันก็เข้ามาบ้านผมเลยผมไม่รุ้ตัว เเล้วบอกว่า เธอต้องเป็นของเรา !!! คือผมมีเเฟนใหม่เเล้ว เวลาผมคุยโทรศัพท์ไงงี้ ตอนเย็น เธอคนนี้ก็จะเรียกๆ ว่าที่รักๆ ทําเอาเเฟนผมงอลไปหลายวันเลย - -*
    SPEC = CPU Core i5 4670 3.40 Ghz /// Ram 8 Gb /// VGA Giggabyte GTX 770 OC
    edition /// PW : Corsair 650 W

ชอบสถิตย์อยู่บอร์ด IT
    กล่าวขอบคุณ
    35
    ได้รับคำขอบคุณ: 912
    - - ไล่ไปเลยครับบอกเราจบไปนานแล้วจะไปไหนก็ไปเลยไป อีดอกไม้ อิอิ

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Senior Inspector
    กล่าวขอบคุณ
    419
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,611

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย cpt.noppakit : 10th May 2014 เมื่อ 10:49
    You mad bro? No? Okay.. Whatever you say..

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Shy Man
    กล่าวขอบคุณ
    123
    ได้รับคำขอบคุณ: 105
    ตอนเลิกกัน คุณหรือเขาเป็นคนบอกเลิกอะครับ ??

กล่าวขอบคุณ
    532
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Dragonfa20 อ่านกระทู้
    ตอนเลิกกัน คุณหรือเขาเป็นคนบอกเลิกอะครับ ??
    ผมบอกเลิกเค้าครับ
    SPEC = CPU Core i5 4670 3.40 Ghz /// Ram 8 Gb /// VGA Giggabyte GTX 770 OC
    edition /// PW : Corsair 650 W

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    70
    ได้รับคำขอบคุณ: 23
    เอารูปแฟนเก่ามาให้ผมดูหน่อยครับ ผมจะได้แนะนำถูก

กล่าวขอบคุณ
    532
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ErrorUser อ่านกระทู้
    เอารูปแฟนเก่ามาให้ผมดูหน่อยครับ ผมจะได้แนะนำถูก
    ผมขอสงวนหน้าตานะครับ เเห่ะๆ

ไม่เป็นหลักเป็นแหล่ง
    กล่าวขอบคุณ
    675
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,041
    จับซั่มเลยครับ หรือ เธออาจจะติดใจคุณก็ได้ถึงไม่ไปใหน

~ Scandal ~
    Nakhon Si Thammarat
    กล่าวขอบคุณ
    738
    ได้รับคำขอบคุณ: 530
    ผมก็อยากรู้เหตุผลครับ ว่าเลิกกันเพราะอะไร บางที จขกท. อาจมีคนใหม่และต้องการทิ้งคนเก่าหาคนใหม่ก็เป็นได้
    เมื่อตอนเลิกกัน เขายังรักคุณอยู่สิ ตอนนี้เขาก็ยังรัก จึงมารังควาญทุกวัน คงจะเป็นเรื่องแนวๆ ที่พระท่านบอกไว้ว่า
    กรรมตามสนองครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nunt77 : 10th May 2014 เมื่อ 11:49
    [IMG][/IMG]

กล่าวขอบคุณ
    218
    ได้รับคำขอบคุณ: 158
    เหมือนตอนผมเลิกกับแฟนเก่าเลยแต่ไม่ถึงกลับมาบ้านเรียกว่าที่รักทักเฟสมาตลอดตอบบ้างไม่ตอบบ้างตอนนี้ลำคาญบล็อคไปแล้ว เลิกไปเกือบปีแล้วครับเลิกยุ่งกับผมตอนประมาณต้นปีได้มั่ง
    ทำตัวแบบไม่สนใจดูครับเพราะผมก็ใช้วิธีแต่ แต่ผมถามไรหน่อยแฟนเก่า จขกท. เข้าไปในบ้านได้ไงอ่า -.- ถ้าไม่ได้อนุญาติก็แจ้งข้อหาบุกรุกครับ จัดหนัก 55555+

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    70
    ได้รับคำขอบคุณ: 23
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pittawat อ่านกระทู้
    ผมขอสงวนหน้าตานะครับ เเห่ะๆ
    เสียดายจัง แต่ก็โอเคคับ อิอิ

กล่าวขอบคุณ
    2,757
    ได้รับคำขอบคุณ: 462
    Blog Entries
    1
    ผมก็เคยเป็นครับ แฟนเก่าโทรมาทุกวัน ร้องไห้ทุกวัน อ้อนวอน ทำทุกอย่าง นั่นเพราเราเลิกกันตอนที่เขายังรักเรามากครับ

และพอเลิกกันแล้วเขาก็ยังรักเราอยู่ รักเหมือนตอนที่คบกัน ผู้หญิงเวลาที่เขารักใครมากๆ เขาก็ยอมทุ่มเทให้ได้ทุกอย่างครับ

ถึงแม้ว่าเลิกกันนแล้วที่เขาทำแบบนั้น ทุกคนจะมองว่ามันน่าเกลียด ไร้ยางอาย แต่ลองคิดดูสิครับ ที่ยอมทำขนาดนี้ ทนอายที่ถูกมองว่าหน้าด้าน เขาทำไปเพราะอะไร

นั่นก็เพราะว่าเขารักคุณ มากๆ

จะมีซักกี่คนที่ยอมทำเพื่อคนที่ตัวเองรักขนาดนี้ ถึงแม้ว่าคุณจะไม่รักเขาแล้ว
    [IMG][/IMG]

I have a grenade ho ho ho
    กล่าวขอบคุณ
    139
    ได้รับคำขอบคุณ: 364
    เธอต้องเป็นของเรา พูดงี้เลยหรือ เอาหล่ะ เป็นผมนะ ย้ำ ถ้าเป็นผมนะ ถ้าพูดไรแล้วไม่ฟัง ผมจะจับนั่งยาง ****เลยครับ เขาเป็นคนโรคจิตหน่อยๆหรือป่าว

กล่าวขอบคุณ
    61
    ได้รับคำขอบคุณ: 147
    คุณเลิกกับเขาเพราะอะไรอะ เบื่อแล้ว อยากมีคนใหม่ หรือเปล่า ถ้าเป็นงั้นอนาคต คงมีคนมาเข้าบ้านคุณ มาเรียกคุณเต็มบ้านมั้งครับ

ฉันจะไปเป็นราชาโจรสลัด
    กล่าวขอบคุณ
    1,410
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,921
    คุณเลิกกับเค้าทำไมอ่า มีคนใหม่หรอ เค้าทำอะไรผิด คุณไม่สงสารเค้าบ้างหรอ
    เค้ารักคุณคนเดียว แต่คุณไม่ได้รักเค้าจริงๆเลย เสียใจแทนผู้หญิงคนนั้นจัง

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    บอกเลิกเค้าแล้วไปมีคนใหม่ทั้งๆที่เค้ายังรักคุณอยู่ใช่รึปล่าวหว่า งั้นก็นะ

กล่าวขอบคุณ
    214
    ได้รับคำขอบคุณ: 317
    หว้าทำไมเกิดมาเราไม่เคย บอกเลิก ใครเลยหว้าโดนกระทำฝ่ายเดียวแย่จริงๆ

กล่าวขอบคุณ
    532
    เอ่อ คือ เค้าไม่มีเวลาให้ผมอ่ะครับ เเละก็มีหลายอย่างที่เข้ากันไม่ได้จริงๆ ผมว่าเป็นเพื่อนกันดีเเล้ว

กล่าวขอบคุณ
    774
    ได้รับคำขอบคุณ: 421
    ผมสงสารแฟนเก่าคุณมากกว่าครับ
    INTEL i7 3770k / Asus Cerberus GTX 1070 Ti / ASUS P8Z77-v-lx / DDR3 8gb1600KINGSTON HYPER -X / XFX 750 W / 120GB SSD KINGSTON HYPERX FURY / 1.0 TB HDD WD SATA-3 BLUE

กล่าวขอบคุณ
    27
    ได้รับคำขอบคุณ: 443
    ควบ2ก็จบครับ55555+

กล่าวขอบคุณ
    3,427
    ได้รับคำขอบคุณ: 212
    อธิบายให้เขาฟังครับว่าเลิกกันแล้ว อย่าทำแบบนี้ตอนนี้เรามีแฟนใหม่แล้ว อย่ามาทำแบบนี้กับเราไม่งั้นจะหาว่าไม่เตือนเวลาของเรามันจบไปนานแล้ว

ปล.ถ้าเขามาอีกเรื่อยๆ ผมว่าต้องคิดหนักแล้วแหละทีนี้

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    672
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,693
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Tonyghost อ่านกระทู้
    เธอต้องเป็นของเรา พูดงี้เลยหรือ เอาหล่ะ เป็นผมนะ ย้ำ ถ้าเป็นผมนะ ถ้าพูดไรแล้วไม่ฟัง ผมจะจับนั่งยาง ****เลยครับ เขาเป็นคนโรคจิตหน่อยๆหรือป่าว

โหดมากเลยครับ เอาหล่ะ เป็นผมนะ ย้ำ ถ้าเป็นผมนะ ถ้าพูดไรแล้วไม่ฟังผมจะจับนั่งเทียนแม้งเลย เขาเป็นคนธรรมมะหน่อยๆหรือเปล่าครับ ฦ
    โหดมากเลยครับ เอาหล่ะ เป็นผมนะ ย้ำ ถ้าเป็นผมนะ ถ้าพูดไรแล้วไม่ฟังผมจะฉีดยาสลบใส่ แล้วมัดกับเตียงจากนั้นก็ใช่มีดกรีดแล้วาสไลด์เลือดมาใส่ไว้แนวๆดี
    จากนั้นก็ฆ่าสดๆแล้วหั่นศพไปทิ้งทะเลครับ

โลกมีไว้เหยียบ
    เทือกเขาง๊อไบ๊ใกล้ๆสำนักตักศิลาถัดมาวัดเส้าหลิน
    กล่าวขอบคุณ
    164
    ได้รับคำขอบคุณ: 250

26. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

>< OH MILK!!!
    กล่าวขอบคุณ
    525
    ได้รับคำขอบคุณ: 508
    RAPERAPERAPERAPERAPERAPERAPERAPERAPERAPERAPERAPERAPERAPERAPERAPERAPERAPERAPERAPERAPERAPERAPERAPERAPERAPERAPERAPERAPERAPERAPERAPERAPERAPERAPERAPERAPERAPERAPERAPERAPERAPERAPERAPERAPERAPERAPERAPERAPERAPERAPERAPERAPERAPERAPERAPERAPERAPERAPERAPERAPERAPERAPERAPERAPERAPERAPERAPERAPERAPERAPERAPERAPERAPERAPERAPERAPERAPERAPERAPERAPERAPERAPERAPERAPERAPERAPERAPERAPERAPERAPERAPERAPERAPERAPERAPERAPERAPERAPERAPERAPERAPERAPERAPERAPERAPERAPERAPERAPERAPERAPERAPERAPERAPERAPERAPERAPERAPERAPERAPERAPERAPERAPERAPERAPERAPERAPERAPE

โทษทีครับตรงไปนิด

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    บอกเธอว่า

จบกันไปนานแล้วเวลาของเรา แต่จากวันนั้นหัวใจฉันยังไม่เคยว่างเปล่า

ยังคงมีเธอในใจ ถึงแม้ตัวไกลจากกัน.. ออกทะเลละ 555+