ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

'MUSlC'S Łl₣Σ™
    SΣΛTTŁΣ, WΛSĦΊИGTOИ, US
    กล่าวขอบคุณ
    398
    ได้รับคำขอบคุณ: 11,364

Console News About to Notice, Report with Rumor & Video

ลือแผนการแถลงข่าวของ Sony ในงาน E3 2014

ทางเว็บไซต์ Dualshockers ได้ปล่อยข่าวเรื่องแผนการแถลงข่าวของ Sony ในงาน E3 2014 ปีนี้ไว้ดังนี้ครับ
    • เทรลเลอร์ใหม่ของเกม Uncharted 4 3 นาที โดยจะมีเกมเพลย์บางส่วนโชว์ด้วย กราฟิกจะอลังการงานสร้าง ออกฤดูร้อนปี 2015 (ประมาณมิถุนายน - สิงหาคม) โดยตัวเกมจะสลับให้เล่นกันไปมาระหว่าง Nathan Drake และ Francis Drake
    • โชว์เกมสำหรับ Project Morpheus จาก Media Molecule (แนว Creative ตามไสตล์) ออกปี 2015
    • Gran Turismo 6 พอร์ตมาลง PS4 ด้วยกราฟิกที่สวยงามระดับ 1080p 60fps โดยจะมาพร้อมกับฟีเจอร์ด้าน Social สนามและ DLC ใหม่ และจะวางจำหน่ายในชื่อ Gran Turismo 7: Prologue วางจำหน่ายกลางปี - ปลายปี 2015
    • ประกาศเปิดตัว God of War 4 พร้อมเทรลเลอร์ CG ให้ชมกัน วางจำหน่ายปลายปี 2015
    • เกม Syphon Filter (Kill Strain) สำหรับ PS4 วางจำหน่ายฤดูหนาว 2014 (ประมาณเดือนธันวาคม 2014 - กุมภาพันธ์ 2015)
    • Wipeout PS4 (อาจจะพัฒนาโดย Sony London, Evolution หรือ Firesprite)
    • เกมใหม่ของ Quantic Dream อาจจะมาโชว์ในงานนึ้ (แต่ขึ้นกับว่า Microsoft จะโชว์อะไรเด็ดๆ ก่อนหน้านั้นรึเปล่า)
    • โชว์เล่นเกม The Order 1886 ในงาน วางจำหน่ายฤดูใบไม้ร่วง 2014 (ประมาณกันยายน - พฤศจิกายน)
    • Sony อาจจะจะผนวกทีม Quantic Dream และ Ready At Dawn เป็นส่วนหนึ่งของทีม Sony Worldwide Studio ด้วย
    • เกม PS4 Exclusive จาก Ninja Theory โดยอาจจะเป็นเกม Heavenly Sword ภาคใหม่ก็เป็นได้
    • เกม RPG จาก Guerrilla Games ภาพสวยตามสไตล์
    • Sucker Punch เปิดตัว DLC ของเกม inFAMOUS: Second Son
    • Sony Japan Studio เปิดตัว 2-3 เกม เกมหนึ่งคือ Project Beast ภาคต่อของ Demon Souls ที่ได้เคยมีข่าวหลุดไปแล้วก่อนหน้า อีกเกมคือ The Last Guardian
    • โชว์ Driveclub พร้อมเปิดตัววันปล่อยเดโมให้ลองเล่นกัน
    • ในงาน Sony จะมีคนจากค่าย Ubisoft, EA, Konami, Capcom, Warner Bros, Activision, Square Enix ขึ้นบนเวทีด้วย
    • หากในงานมี Rockstar ขึ้นบนเวที นั่นคือน่าจะเป็นการประกาศ GTA V บน เครื่อง PS4
    • ในงานจะมีเปิดตัวไตเติลใหม่ที่จะปล่อยให้กับผู้ใช้ PS Plus มีโชว์ Project Morpheus และจะมีเปิดเผยราคาของ PlayStation Now
    • มีประกาศเกม PSN ใหม่ๆ และ HD Collections
    • งานหลักๆ จะเน้นไปยัง PS4 มีประกาศเกี่ยวกับ PS Vita ด้วย และจะมีการประกาศเกมไตเติลใหม่บน PS3 เล็กน้อย

ขอย้ำว่าข้อความข้างบนนี้ยังถือว่าเป็นข่าวลืออยู่ ยังไงก็อย่าเพิ่งปักใจเชื่อครับ

โมเดลตัวละคร The Last of Us Remastered จะมีความละเอียดเท่ากับ Cutscene ที่เห็นใน PS3

Neil Druckman ได้ให้สัมภาษณ์กับทาง EDGE Magazine ถึงเกม The Last of US Remastered ดังต่อไปนี้
    • โมเดลตัวละครจะมีความละเอียดเทียบเท่ากับโมเดลที่เราเห็นใน Cutscene บนเครื่อง PS3
    • ตัวเกมยังมีระบบการเรนเดอร์แสงแบบใหม่ ที่ทำให้ตัวเกมนนั้นแตกต่างจากเกมเวอร์ชั่น PS3 อย่างเห็นได้ชัด
    • Cut scene ทั้งหมดจะถูกเรนเดอร์ใหม่ให้แสดงผลที่ 1080p 60fps

เทรลเลอร์ล่าสุด Driveclub

ล่าสุดทาง Sony ได้ประกาศว่า ผู้ที่โหลดเกม Driveclub เวอร์ชั่น PS Plus แล้วซื้อตัวอัพเกรดในภายหลัง เมื่อ PlayStation Plus หมดลง ผู้เล่นจะยังเล่นเกม Driveclub ได้ต่อครับ

Credit By

Foo Fighters : Sonic Highways : Released Nov 10, 2014

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 19 คนที่กล่าวขอบคุณ:

หิวสไปร์ทจังครับ
    กล่าวขอบคุณ
    2,173
    ได้รับคำขอบคุณ: 179
    เม้นแรกผมบินได้ๆๆๆๆ

'MUSlC'S Łl₣Σ™
    SΣΛTTŁΣ, WΛSĦΊИGTOИ, US
    กล่าวขอบคุณ
    398
    ได้รับคำขอบคุณ: 11,364
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ inwharn205 อ่านกระทู้
    เม้นแรกผมบินได้ๆๆๆๆ
    เอาไปเลย platinum

Foo Fighters : Sonic Highways : Released Nov 10, 2014

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Geralt of Rivia
    กล่าวขอบคุณ
    782
    ได้รับคำขอบคุณ: 136
    ฮ่ะ God of War 4 อะไรน่ะ ไหนบอกจะไม่ทำภาคต่อไง แต่ทำมาก็เล่นหมดนะ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    3,374
    ได้รับคำขอบคุณ: 235
    uncharted 4 รอดูอันนี้ก็พอ

กล่าวขอบคุณ
    1,185
    ได้รับคำขอบคุณ: 275
    แจ่มแมวเลย เกมบาน รอเก็บๆ

G€TZUM!
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 63
    เกมน่าเล่นนะ แต่ไม่มีตังซื้อเครื่อง

กล่าวขอบคุณ
    19
    ได้รับคำขอบคุณ: 24
    Playstatio now รออยู่ครับจะได้เอาไปเล่นใน vita

Gekkoukan Student Council
    กล่าวขอบคุณ
    1,570
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,656
    ไม่มีไรใหม่สำหรับVitaเลย

กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 446
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ skyhot004 อ่านกระทู้
    ไม่มีไรใหม่สำหรับVitaเลย
    ที่ทับกระดาษ 55+
    แต่ผมก็เกมแจกฟรีจาก plus ดองเพียบเลยอะ ไม่มีเวลาเล่นเลย

กล่าวขอบคุณ
    221
    ได้รับคำขอบคุณ: 68
    PS4 ไม่มีรุ่น Slim เหมือน PS3 หรอครับ

กล่าวขอบคุณ
    661
    ได้รับคำขอบคุณ: 256
    driverclub สุดยอด อยากเล่นมากครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,530
    ได้รับคำขอบคุณ: 279
    ข่าวสำหรับชาว sony เน้นๆเลย ผมชอบไตเติ้ลเกม The Order 1886 มากๆเลยครับ ปูเรื่องมาดีมาก
    ปีนี้ผมรอเกมนี้เลย เสียดาย ps4 only อิจฉามากๆๆๆ คนมี ps3แบบผมต้องเเห้วเลย