ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

★★ GRAND THEFT AUTO V ★★
    ★★★★★★★★ ►► Thailand @JKG ◄◄
    กล่าวขอบคุณ
    683
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,814

Cool ► Killing Floor 2 เผยภาพแรกและรายละเอียด ◄

.::[ Killing Floor 2 ]::.

- เผยภาพแรกและรายละเอียด -

เนื้อเรื่องใน Killing Floor 2 จะเกิดขึ้น 1 เดือนหลังเหตุการณ์ในภาคแรก
    เมื่อการทดลองของบริษัท
    Horzine Biotech ส่งผลให้เหล่า Zed แพร่กระจายออกไปทั่วยุโรป ทั้งทวีปก็ล่มสลายอย่างรวดเร็ว
    การสื่อสาร รัฐบาล และกองกำลังทหารถูกทำลาย หลงเหลือแต่เพียงเหล่าผู้รอดชีวิตกลุ่มหนึ่ง แต่ความหวังยังไม่หมดสิ้น
    เมื่อเหล่าผู้รอดชีวิตและกลุ่มทหารรับจ้างร่วมมือ กันในการก่อสร้างฐานทัพลับทั่วยุโรปเพื่อออกต่อต้านจัดการกับกองทัพ
    Zed
    -------------------------------------------------------------------------------------------------

• Visceral Gore – ใน Killing Floor 2 จะนำเสนอระบบเลือดที่ดูสมจริงและรุนแรงยิ่งขึ้น เราจะได้เห็นแขนขากระเด็นเนื่องจากโดนแรงระเบิด โดนลูกปืน ตับไตไส้พุงจากศัตรูที่ลอยละลิ่ว

• 6 player co-op or solo play – ในภาคนี้จะมีตัวละครให้เลือกเล่นมากมายเพื่อที่จะได้เข้าไปเล่นในโหมด online co-op ที่สามารถเล่นได้สูงสุด 6 คน หรือใครอยากปลีกวิเวกก็สามารถเล่นโหมด solo ลุยคนเดียวได้
    • Terrifying Zeds – ฝูง Zeds น่าสะพรึงที่จะมีตัวเด็ดจากภาคแรกกลับมาในภาค 2 อีกด้วย นอกจากนั้นก็ยังมีศัตรูหน้าใหม่ที่คราวนี้ AI ของเกมถูกปรับปรุงให้มีความฉลาดกว่าเดิม งานนี้รับรองว่าผู้เล่นต้องร่วมมือทำงานกันเป็นทีมเพื่อฝ่าไปยังการเล่น ระดับต่อไปให้ได้
    • Unique Blend Of Weaponry – อาวุธเด็ดที่เป็นเอกลักษณ์ของเกมตั้งแต่ปืนไรเฟิลยุคปัจจุบัน ปืนโบราณ และอาวุธงานประดิษฐ์จากนักวิทยศาสตร์สติเฟื่อง ใน Killing Floor 2 เราจะได้สัมผัสอาวุธที่แตกต่างและเครื่องมือภายในเกมที่ผู้เล่นต้องรู้สึกพอ ใจอย่างแน่นอน
    • Expanded Perk System – Perks หรือความสามารถเฉพาะตัวที่มีมากขึ้นกว่าภาคแรก ทุกความสามารถที่เราได้อัพในแต่ละสายนั้นจะหมายถึงความสามารถเฉพาะตัวของผู้ เล่นและรูปแบบการเล่นที่แตกต่างด้วยครับ
    • Brutal Melee Combat - Killing Floor 2 ได้เปลี่ยนโฉมระบบการต่อสู้ระยะประชิดอย่างสมบูรณ์ ผู้เล่นสามารถออกท่าทางการต่อสู้ระยะประชิดได้มากมาย ทีนี้การหักกระดูกพวก Zeds ก็สามารถทำได้สนุกขึ้น

-------------------------------------------------------------------------------------------------

-=[ ScreenShots ]=-
    (คลิกที่ภาพเพื่อชมภาพใหญ่)

(คลิกที่ภาพเพื่อชมภาพใหญ่)

-=[
    Killing Floor 2 Transformation Teaser Trailer ]=-

_______________________________________________________________________________________________________

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย theruk : 11th May 2014 เมื่อ 13:53

Shy Man
    กล่าวขอบคุณ
    123
    ได้รับคำขอบคุณ: 105
    มาเร็วๆเหอะอยากเล่นละ 555+

I have a grenade ho ho ho
    กล่าวขอบคุณ
    139
    ได้รับคำขอบคุณ: 364
    ภาคแรกผมยังเล่นอยู่เลย

:• Rest in Peace •:
    กล่าวขอบคุณ
    636
    ได้รับคำขอบคุณ: 808
    อยากเล่นมากอะ เเพงไม๊เนี่ยเสียวๆอยู่

สมาชิกไร้ค่า
    ตรงไหนก็ได้ มีมากกว่านั้นก็ลองเสนอมา
    กล่าวขอบคุณ
    439
    ได้รับคำขอบคุณ: 498
    อยากเล่น commando มากๆในภาคนี้

G€TZUM!
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 63
    น่าเล่นสุดๆ ภาพสวยกว่าเดิมเยอะเลย

คอมกากๆก็สนุกได้นะ
    กล่าวขอบคุณ
    964
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,136
    คือ....ภาคแรก ผมยังไม่เคยฆ่าบอสด้วยตัวคนเดียวได้เลยครับ

Shy Man
    กล่าวขอบคุณ
    123
    ได้รับคำขอบคุณ: 105
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ MI~MI อ่านกระทู้
    คือ....ภาคแรก ผมยังไม่เคยฆ่าบอสด้วยตัวคนเดียวได้เลยครับ
    เล่นคนเดียว ง่าย ครับเพราะ บอส มันมีเลือดปกติ แต่ถ้าเล่น 3-4คน เลือดบอสมันจะบวก ตามจำนวนคนเพิ่มไปอีก

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    8,298
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,057
    เก็บตังรอ Killing Floor 2 ออกจะได้จัดสักชุด

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    เด๊ะจะมีคนทำ Mod ผู้เล่นร้อยคนขึ้นมาแล้วเราก็จะสนุกสนานกันทีเดียว 5555
    WHO I'm

เซ็ง
    Bangkok,Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    2,186
    ได้รับคำขอบคุณ: 214
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ earthzaok อ่านกระทู้
    เด๊ะจะมีคนทำ Mod ผู้เล่นร้อยคนขึ้นมาแล้วเราก็จะสนุกสนานกันทีเดียว 5555
    ปิงเป็นล้านเบย

ก๊าบ ก๊าบ ก๊าบ
    กล่าวขอบคุณ
    122
    ได้รับคำขอบคุณ: 109
    FPนี่... อ้วนขึ้นนะเธอว์

บ้านของเสียงหัวใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,166
    ได้รับคำขอบคุณ: 171
    ภาพกราฟฟิกสวยขึ้น

Oh I want to kill myself I am just singing I love you
    กล่าวขอบคุณ
    23
    ได้รับคำขอบคุณ: 113
    Blog Entries
    2
    น่าจะมีโหมดเนื้อเรื่องบ้าง
    >>愛する

กล่าวขอบคุณ
    410
    ได้รับคำขอบคุณ: 319
    มันเป็นเกมแบบไหนอะ เล่นช่วยกันผ่านด่านหรือยิงกันเองอะครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 14
    Blog Entries
    1
    ปูเสื่อรอซื้อ

กล่าวขอบคุณ
    231
    ได้รับคำขอบคุณ: 94

money money moneyyy
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย TorSeinen : 23rd August 2015 เมื่อ 23:53