ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 8

ฝาก เพจแคสเกมของผมหน่อยนะครับ ^_^ // มือใหม่ขอฝากตัวนิดนุง >_<

ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ ลองคลิกเข้าไปรับชมกันได้นะครับ ฝากติชมด้วยจะดีมากครับผม

แชแนลของผมนะครับhttps://www.youtube.com/user/26703tam

เพจ Facebook
    https://www.facebook.com/TomTamChannel

คลิปเกมที่ผมแคสบางส่วนนะครับ หากตรงไหนผิดตรงไหนดีตรงไหนควรแก้ยังไงช่วยเม้นท์บอกใต้คลิปหน่อยนะครับจะเป็นพระคุณอย่างยิ่ง

Mini Ninjas จาจิ๋วจอมจุ้นจ้าน

F.E.A.R 2 Project Origin คิดถึงอาม่า

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    175
    ได้รับคำขอบคุณ: 189
    เดี๋ยวผมจะติดตาม F.E.A.R. นะครับพอดีผมชอบซี่รี่ย์นี้อยู่แล้ว เอาใจช่วยครับ (ออกแนวคล้ายๆพี่ชุดนอนเลยเยี่ยมครับ)
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ZeMaGreEn : 10th May 2014 เมื่อ 22:33
    Origin & Steam : Nirvash-Th & 'Nirvash

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

หิวสไปร์ทจังครับ
    กล่าวขอบคุณ
    2,173
    ได้รับคำขอบคุณ: 179
    อิอ ห.ำ เหี่ยว หดหด ขี้

กล่าวขอบคุณ
    11
    ขอบคุณมากครับผม สำหรับเกม F.E.A.R จะพยายามหาเวลาทำนะครับ // ต้องรอช่วงที่ฮึดก่อน 55 // สำหรับนู๋น้อยอัลม่านั้น...ไม่ไหวจริงๆครับ 55 // ขอบคุณที่ติดตามครับ

ชอบร็อคเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    541
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,160
    เอาแคสเกมมาลงเว็บนี้ ระวังจะมีพวกคอยดิสไลค์อยู่นะครับ 5555+ เว็บนี้เคยมีประวัติศาสกับพวกเอาแคสเกมมาลงอยู่
    แต่ท่านก็ทำออกมาได้สนุกดีครับ

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    42
    ได้รับคำขอบคุณ: 374
    ได้ดูแค่F.E.A.R.2อันแรก

น้ำเสียงการพูดโอเคนะครับ

แนะนำ
    - ช่วงต้นวิดีโอที่มีให้อ่านก่อนรับชม มันดูมุ้งมิ้งไปหน่อย ฟอนต์ แบ็คกราวน์ไม่ค่อยเข้ากัน
    - เอาภาพตอนคุณเล่นก็เป็นความคิดที่ดี แต่มันมืดไปหน่อย

ส่วนมินินินจาคงไว้ดูทีหลัง ส่วนตัวเบื่อกับการตั้งชื่อวิดีโอแบบนี้(แบบตั้งให้ดูต่อเนื่องกัน ตั้งให้ดูแรงๆเถื่อนๆ(แต่ไม่ใช่ของเจ้าของกระทู้นะครับ))
    เหมือนเห็นคนแคสดังๆทำกันก็เลยทำต่อกันมา ไม่ค่อยเป็นตัวเองเท่าไหร่
    TROL HAHAHAHAHA

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    11
    5555 โดนไปแล้วครับผม นิดนุง แต่ก็โอเคยุครับ // ขอบคุณมากครับผม // เรื่องดิสไลค์ไม่ได้ซีครับ 55 // แต่ก็แอบกลัวนะ T_T

กล่าวขอบคุณ
    11
    อ่าครับ ขอบคุณที่ให้คำแนะนำครับผม
    ส่วนเรื่องต้นๆวิดิโอ...เรื่องของสีสันนั้น...พอดีผมไม่ใช่พวกหัวอาทไรงี้อ่าครับ 55 เรื่องศิลปงศิลปะนี่...ไปไม่เป็นเลยทีเดียว
    เรื่องที่ภาพมืดแก้ไขแล้วนะครับ ในพาทต่อๆไป ดูเหมือนจะสว่างขึ้นแล้ว

มินินินจานั้น...ที่ผมต้องตั้งชื่องุ้งงิ้ง เพราะเกมมันเป็นแนวน่ารักอ่าครับ 55 คือผมแคสเกมไปตามสไตล์เกมด้วย อันไหนเด็ก ก็ต้องเด็ก อันไหนโหด ก็ต้องโหด แต่ทั้งหมดทั้งมวลแล้ว จะต้องอยู่พื้นฐานของการใช้คำที่สุภาพพร้อมพูดเรื่องภาษาด้วยในทุกๆคลิป ผมก็ไม่รู้นะครับว่าใครจะชอบมั่ง...แต่ที่ผมทำก็เพราะ..."ความชอบ"เท่านั้นแหละครับ ไม่ได้หวังจะมีหน้ามีตาอะไรกะใคร // ที่เอามาแบ่งที่นี่ก็เผื่อว่าจะมีคนสนใจผมไม่มากก็น้อย

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำทุกๆข้อครับ ช่วยได้เยอะเลย // จะพยายามนำไปแก้ไขให้ดียิ่งขึ้นต่อไปครับ // อายุ 15 พูดซะผมอายุ 19 ยังต้องอายกันไปข้างนึงเลย 555

กล่าวขอบคุณ
    90
    ได้รับคำขอบคุณ: 121

https://www.youtube.com/user/emotionsizes
    ฝากด้วย มาเป็นพันธมิตรกัน

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    11
    โอ้!! เพิ่งอัพไปหมาดๆหรอครับเนี่ย 555 // KDOAMR ด้วย เกมนี้ผมก็กาลังเล่นยุเหมือนกัน // ว่างๆมาจอยกันนะครับ อิอิ // หมายถึงหาเกม Co-op มาแจมกันนะ 55 ^_^

Taxi Driverเเท็กซี่มหากาฬ
    ข้างทาง Road To Side
    กล่าวขอบคุณ
    2,193
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,770
    เก่งครับ ผมทำไม่ได้ คุณทำได้เก่งครับ

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

:• Rest in Peace •:
    กล่าวขอบคุณ
    636
    ได้รับคำขอบคุณ: 808
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ rockohhh อ่านกระทู้
    เก่งครับ ผมทำไม่ได้ คุณทำได้เก่งครับ
    อ้าว ไหงกลายเป็นตอเรสไปเเล้ว คุณนักขับเเท็กซี่

19. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    90
    ได้รับคำขอบคุณ: 121
    เป็นกำลังใจให้ สู้ๆ ลองทำอยู่เหมือนกัน เป็นตัวของตัวเองก็พอ มีคนชอบไม่ชอบเป็นเรื่องธรรมดา น้อมรับคำติเตียนด่าว่า เอาไว้มาปรับปรุงแก้ไข หรือไม่ก็มองข้ามไป ^^

21. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    11
    ขอบคุณมากครับผม 555 // ฝากติดตามผลงานด้วยน้าาาาาา

กล่าวขอบคุณ
    11
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ emotionsizes อ่านกระทู้
    เป็นกำลังใจให้ สู้ๆ ลองทำอยู่เหมือนกัน เป็นตัวของตัวเองก็พอ มีคนชอบไม่ชอบเป็นเรื่องธรรมดา น้อมรับคำติเตียนด่าว่า เอาไว้มาปรับปรุงแก้ไข หรือไม่ก็มองข้ามไป ^^
    ขอบคุณมากครับ ผมไม่เคยเปลี่ยนแปลงตัวเองเพื่อใครหรือจะลอกเลียนแบบใครอยู่แล้วครับ แค่มีพวกเค้าเป็นไอดอลในการผลักดันแค่นั้น ^_^ // มีอะไรที่ควรแก้ไขก็บอกได้นะครับ เพิ่ม ลด ปรับนั่นนี่ บอกได้นะครับ ผมยินดีรับฟัง จะได้ทำไปแก้ไขต่อไป // ถ้าว่างๆมาจอยกันได้นะครับผม ติดต่อมาทาง เพจเฟสบุ๊คได้เสมอนะครับ // ยินดีร่วมงานครับ 555 // ขอบคุณอีกครั้งจริงๆครับ