ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

愛してるよ.
    <:::::::::: Bangkok,Thailand ::::::::::>
    กล่าวขอบคุณ
    493
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,392

Post > Crossing the Line คนสองโลก ข้ามภิภพช่วยเมีย เกมใหม่พัฒนาโดยใช้ CryEngine <

> Crossing the Line คนสองโลก ข้ามภิภพช่วยเมีย
    เกมใหม่พัฒนาโดยใช้ CryEngine <

Zomboko Entertainment ค่ายพัฒนาเกมอินดี้ได้ออกมาเปิดเผยผลงานเกมที่พวกเขากำลังพัฒนาในขณะนี้คือ Crossing the Line
    ที่จะใช้ CryEngine ในการพัฒนาเกมโดยตั้งใจจะลงให้กับ PC ,PlayStation 4 และ Xbox One ครับ

Crossing the Line นั้นจะเน้นไปที่เนื้อหาของเกมที่ราวกับว่าเรากำลังชมภาพยนตร์และมีความเข้มข้นทำให้ผู้เล่นอินไปกับเรื่องราวภายในเกม ซึ่งเกมนั้นจะเป็นรูปแบบมุมมองบุคคลที่ 1 โดยเป็นเรื่องราวของชายคนหนึ่งที่เริ่มต่อสู้กับเหล่าปีศาจเพื่อช่วยคนรักของเขา ขณะเล่นตัวละครหลักที่เราได้เล่นจะมีความสามารถในการท่องโลกไปยังระหว่างโลกคนเป็นและโลกแห่งความตาย

ในขณะนี้เกมอยู่ในช่วงเริ่มพัฒนาและคงต้องรอกันอีกนานโขเพราะมีกำหนดการปล่อยคร่าวๆคือปี 2015 ครับ
    ใครสนใจสามารถเข้าไปติดตามกันได้ที่ Facebook Fanpage

ขอบคุณข่าวสารดีๆจาก

.:: ⒶⓂⒶⓏⒾⓃⒼ ! ::.
    กล่าวขอบคุณ
    1,480
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,344
    สวยงามมากครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    445
    ได้รับคำขอบคุณ: 83
    Blog Entries
    2
    ภาพที่ใช้ CryEngine ทุกเกมสวยมากๆอ่ะ

Panigale
    กล่าวขอบคุณ
    88
    ได้รับคำขอบคุณ: 677
    Blog Entries
    3
    CryEngine นี่สวยกว่า frostbite 3 ใช่ปะครับ

ว่างๆถ้าไม่ตีป้อมก็หม้อ!!
    กล่าวขอบคุณ
    866
    ได้รับคำขอบคุณ: 610
    ถ้าไม่เห็นภาพมีฝน คงไม่รู้ว่าเกมหรือภาพถ่าย

กล่าวขอบคุณ
    50
    ได้รับคำขอบคุณ: 227
    CryEngine กับ frostbite 3​ ผมว่าพอๆกันนะแต่cryengineมันกินสเปค
    มากกว่าเห็นๆเลย

It where my Demon hide
    กล่าวขอบคุณ
    2,422
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,922
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sarayou อ่านกระทู้
    CryEngine กับ frostbite 3​ ผมว่าพอๆกันนะแต่cryengineมันกินสเปค

กินหรือปล่าวไม่รู้ ผมแต่ผมเล่นแล้วแลคทั้งสองอันเลย = =

กล่าวขอบคุณ
    230
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,674
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sarayou อ่านกระทู้
    กินมากกว่าน้อยกว่าต้องดูที่เกมส์ด้วยครับ
    แต่ cry ดีกว่าเรื่องโมเดล แสงเงา แล้วก็ความง่ายที่จะใช้ครับ

หิวสไปร์ทจังครับ
    กล่าวขอบคุณ
    2,173
    ได้รับคำขอบคุณ: 179
    น่าเล่น เยี่ยม