ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

น่าเบื่อ จังชีวิตนี้ ชิ!
    กล่าวขอบคุณ
    38
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,225

ถามหน่อย เกี่ยวกับ Line

คือ แม่เขาจะซื้อ Tablet แต่ไม่รู้ว่าจะเอารุ่นไหน

สเปคที่แม่ อยากคือ FaceTime และ Line ตอนแรกกะเอา IPad

แต่เห็นมีปัญหา ที่ขนาดจอแอป เพราะ Line มันต้องใช้ระบบซูม

แถมที่ทำมาเฉพาะ IPad ก็ไม่มี พอดู ฝั่ง Android ที่รองรับจอ 16:9 ก็ทำได้แต่ ส่งข้อความ

พอมาดูที่ Surface 2 ก็ดัน ส่งข้อความได้อย่างเดียวอีก แถม Surface Pro 1 แบต ก็ดันน้อย

เลยกะจะรอ Surface Pro 2 แต่กลัวว่าจะนาน เพราะ แม่กะจะซื้อ เดือน มิ.ย. นี้

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    291
    ได้รับคำขอบคุณ: 417
    ผมใช้ iPad บอกเลยว่าแอพ Line กากมาก 555+ ถ้าจะซื้อมาเล่น Line โดยเฉพาะแนะนำตัวอื่นดีกว่า (รอผู้รู้มาแนะนำอีกที)

╰☆╮╰☆╮╰☆╮╰☆╮╰☆╮
    สิงอยู่ในเมะฮาเร็มทั่วๆไป =w=b
    กล่าวขอบคุณ
    239
    ได้รับคำขอบคุณ: 303
    ของแม่ผมซื้อ Samsung Galaxy Tab 3 (จอ7") ตัวราคา8000กว่าๆครับ ก็เห็นนั่งเล่นชิวๆไม่มีไรทั้ง Line ทั้ง Search หาอะไรดูก็สบายๆ
    มันเป็นได้ทั้งโทรศัพท์และ Tablet ในตัวครับ ก็ลองเช็คดูยี่ห้ออื่นๆด้วย
    ก็ลองดูครับเผื่อมีอันไหนน่าสนใจ
    http://www.siamphone.com/tablet/index.php

น่าเบื่อ จังชีวิตนี้ ชิ!
    กล่าวขอบคุณ
    38
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,225
    คือว่า มีคำถามเพิ่ม Line บน IPad กับ Android

มันเชื่อมกับ มือถือเลยเปล่า คือ 1 เบอร์ต่อ 1 เครื่อง เพราะปัจจุบันใช้ Surface RT

แล้วมัน สามารถ Logout ได้ เสียอย่างคือ ยังไม่มีร้านสติ๊ก ก็เท่านั้น

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ icezaazark อ่านกระทู้
    ของแม่ผมซื้อ Samsung Galaxy Tab 3 (จอ7") ตัวราคา8000กว่าๆครับ ก็เห็นนั่งเล่นชิวๆไม่มีไรทั้ง Line ทั้ง Search หาอะไรดูก็สบายๆ
    มันเป็นได้ทั้งโทรศัพท์และ Tablet ในตัวครับ ก็ลองเช็คดูยี่ห้ออื่นๆด้วย
    ก็ลองดูครับเผื่อมีอันไหนน่าสนใจ
    http://www.siamphone.com/tablet/index.php
    พอดีว่าแม่ อยากได้จอใหญ่ คือ ต่ำสุดก็ IPad Air 9 นิ้ว เป็น 16:9 ด้วยยิ่งดี และที่สำคัญ แม่ดันมี มือถือแล้ว ดังนั้นเลยคิดว่าเอาแค่ Tablet ก็พอ
    และแม่เขาก็ไม่อยาก ได้ซิมใหม่ เพราะ มี Account Line อยู่แล้ว แถมตัวเบอร์ ดันเป็นตัวเดียวกับ ในมือถืออีก ดังนั้น แม่เขาเลยกะใช้แค่ เบอร์เดียว

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    บ้านผมใช้แต่ ipad iphone ทั้งบ้านครับ เชื่อมั่นในระบบ ios

Ⅎns ᴚo ◖ɐɥ
    ChiangMai,Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    613
    ได้รับคำขอบคุณ: 373
    ผมเชียร์ ios ครับ เล่น Line ใน Ipad ก็ไม่เลวร้ายอะไรมาก แฟนผมยังใช้เล่นกับผมเลย
    ..........................................................................................................................................................