ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

นั่งเซ็ง
    กล่าวขอบคุณ
    793
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,031

Unhappy [ระบาย]อะไรมันจะขนาดนั้น

สืบเนื่องจากกระทู้นี้ http://www.jokergameth.com/board/sho...d.php?t=213687

ผ่านไปเกือบครึ่งปี แรมตัวนี้ผมก็ยังไม่ได้ใช้งานเลย 555+ ล่าสุดต้นเดือนเมษาที่ผ่านมา น้อง จิ๊บ ได้ส่งข้อความบอกว่าสินค้าที่เคลมได้แล้ว ผมก็ไม่รอช้าเช่นเคย ขี้เจ้าเวฟ 100 คู่ใจคันเก่าเดินทางไปกลับร่วม 100 กิโลเมตร เพื่อไปรับเจ้าแรมเจ้าปัญหา เมื่อไปถึงก็ไปรับสินค้า แต่รอบนี้ ผมบอกให้เค้าลองทดสอบให้อีกครั้ง เพื่อความแน่ใจ สักพักพนักงานก็เดินมาบอก ว่า น้องมันยังใช้ไม่ได้ น้องค่อยมารับใหม่นะประมาณ 4 อาทิตย์ เดี๋ยวพี่โทรไปบอก อารมณ์ผมตอนนั้น อีกแล้วหรอฟะเนี่ย ค่าน้ำมันรถตูคงจะพอซื้ออันใหม่แล้วมั้ง วันนั้นเซ็งมาก จะกลับมือเปล่าก็ยังไงอยู่ให้อดเล่นคอมอีกเดือนคงเป็นบ้าแน่ๆ ตัดสินใจไปซือ แรม 8 กิ๊ก ของเรือใบมาตัวนึง ที่ร้านกล้วยมัน ปัจจุบัน ตอนนี้ยังไม่มีการติดต่อกลับมาเลยครับ ผมคิดว่าถ้าอาทิตย์หน้าไม่มีการติดต่อมาคงต้องโทรเช็คแล้วล่ะ ขอโทษที่บ่นยาวไปหน่อย และขอบคุณที่ทนอ่านครับ

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

"Thank You"
    กล่าวขอบคุณ
    11,566
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,104
    เรียกเงินคืนเลยครับ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    Macerata, Italy
    กล่าวขอบคุณ
    672
    ได้รับคำขอบคุณ: 281
    โห อะไรมันจะขนาดนี้ว่ะ jib

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

นั่งเซ็ง
    กล่าวขอบคุณ
    793
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ teerachai212 อ่านกระทู้
    เรียกเงินคืนเลยครับ
    เรียกได้หรอครับ O_o

นั่งเซ็ง
    กล่าวขอบคุณ
    793
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ -[ MaFaKaAlex ]- อ่านกระทู้
    โห อะไรมันจะขนาดนี้ว่ะ jib
    ขนาดนั้นเลยครับ เสียดายตัง

กล่าวขอบคุณ
    566
    ได้รับคำขอบคุณ: 114
    ความอดทนสูงมากครับ

กล่าวขอบคุณ
    54
    ได้รับคำขอบคุณ: 214
    เรือใบแจ่มครับ
    My Device : Cpu-Intelcore I7-4770 MB-AsRock Fatal1ty H87 performance GPU-GTX770 Ram-Hyperx 8GB (4*2) Case-Corsair 300r

นั่งเซ็ง
    กล่าวขอบคุณ
    793
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Patarathorn อ่านกระทู้
    เรือใบแจ่มครับ
    ครับอยากได้ อีกสักตัวจะได้เป็น 8x2 555+ แต่ตังไม่มีค่อยๆเก็บไป

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 41
    เหมือนเพื่อนผมเลย เคลมฮาดดิส ใช้เวลา 3เดือนได้มั้งนะ
    นานมากๆ ตอนแรกบอกประมาณอาทิตย์
    ทีนี้เวลาซื้อของผมต้องถามทุกครั้งว่าประกันของเจ้าไหน
    ไม่ไหวจริงๆ
    AMD Phenom II X6 1075T 3.0GHz / Kingston 8GB 1333 / Gigabyte HD5770