ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    50
    ได้รับคำขอบคุณ: 17

Question ไปซื้อ notebook ที่ร้านค้าต่างๆ เราสามารถ ขอเปลี่ยน อุปกรณ์ภายในทันทีได้ไหมครับ

คือ จะซื้อโน๊ตบุ๊ค กำลังแครงใจว่า เราสามารถ ปรับเปลี่ยนของภายในได้ไหม เช่น NB ตัวนี้มีแรมแค่ 8 เราให้ทางร้านเพิ่ม เป็น 16 ได้ไหม

หรือ HDD มันมีอยู่แล้ว 1 TB เราให้ทางร้านเพิ่ม SSD เข้าไปอีกได้ไหม ตัวที่ผมจะซื้อ Y510P 750m sli อ่ะครับ กำลังกังวลเลย

กลัวประกันหมดบ้างล่ะ กลัวทางร้านไม่รับผิดชอบด้วยครับ (กำลังเล็งว่าจะซื้อ Advice ของ J.I.B มีเป็น y510p 755m sli ราคาจะแพงกว่าด้วย)

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    291
    ได้รับคำขอบคุณ: 417
    เปลี่ยนได้คับ ตอนผมซื้อผมก็ถามพนักงานไปตรงๆเลยว่าถ้าให้ร้านเพิ่มแรมให้ตอนนี้เลยประกันของโน๊ตบุ๊คจะหมดไหม ทางร้านเขาบอกว่าประกันยังอยู่เหมือนเดิม แต่เพื่อความมั่นใจ ลองถามเขาก่อนซื้อก็ได้คับ

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: