ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    162
    ได้รับคำขอบคุณ: 59
    Blog Entries
    1

พวกคุณคิดยังไงครับฟิล์มกรองแสง Blue Light Cut

ขอความคิดเห็นหน่อยครับว่าจะซื้อมาติดฟิล์มพวกนี่ถือว่าเปนยังไงครับพวกยี้ห้อ Focus

CPU:i5 2500k / MB:Asus P8Z68-V PRO GEN3 / Ram:G SKILL SNIPER 8 GB/ VGA:Asus GTX 570 DirectCu II / Air Cooler:Mega halem Black Series

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ช่วยประนีประนอม ต่อคำตอบ!
    กล่าวขอบคุณ
    3,039
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,349
    แพคเกจมันฟ้าทั้งชิ้นเลย

ผมไม่ดูและเดี๊ยวตาบอด......ตุ๋ยยยย

ผมก็สนใจจะลองใช้บ้าง เห็นในรีวิว แสงสีฟ้ามัน จางไป60%เลย

กล่าวขอบคุณ
    170
    ได้รับคำขอบคุณ: 693
    แผ่นมันออกสีเหลืองๆครับ กรองแสงได้ดีกว่าแผ่นใสๆ

น่าเบื่อ จังชีวิตนี้ ชิ!
    กล่าวขอบคุณ
    38
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,225
    ทำฟิล์ม ถนอนสายตาในที่ มืดดีกว่า

เพราะ อย่างน้อย มันต้องมีคนเล่น ทั้งๆ ที่ปิดไฟอยู่แน่ๆ

กล่าวขอบคุณ
    162
    ได้รับคำขอบคุณ: 59
    Blog Entries
    1
    ถ้าเป็นสีเหลืองจะเป็นอีกยี้ห้อของ Dapad ของ focus จะออกเปนสีฟ้า
    http://www.youtube.com/watch?v=FsIHGmMLbgg
    CPU:i5 2500k / MB:Asus P8Z68-V PRO GEN3 / Ram:G SKILL SNIPER 8 GB/ VGA:Asus GTX 570 DirectCu II / Air Cooler:Mega halem Black Series

[ISH]
    Shinonono shrine
    กล่าวขอบคุณ
    947
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,281
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ clean1447 อ่านกระทู้
    ทำฟิล์ม ถนอนสายตาในที่ มืดดีกว่า

เพราะ อย่างน้อย มันต้องมีคนเล่น ทั้งๆ ที่ปิดไฟอยู่แน่ๆ
    ถ้าวันไหนผมลืมลดแสงก่อนนอนนะ

ตื่นมาเล่นกลางดึกที ตาแทบจะบอด

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    138
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    ลองโหลด โปรแกรมนี้ดูดิครับ ดีนะเล่นตอนกลางคืนได้สบายๆ
    Bluelight Filter - ขออนุญาติ จขกท.ด้วยครับ

Gekkoukan Student Council
    กล่าวขอบคุณ
    1,570
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,656
    เล่นModern combat 4 จะรู้สึกเหมือนเล่นBattlefield 3 เลยครับ

ฟ้าทั้งจอ

ไม่ใช่ละ ผมไม่เคยใช้หรอกผมใช้โปรแกรม Night mode ลดแสง (ไม่มีสีทับ)

EDIT : ในเมื่อมันตัดสีฟ้าออกไม่ใช่เพิ่มสีฟ้า........

เล่น Modern combat 4 จะรู้สึกเหมือนเล่น Battlefield 4 เลยครับ

เหลืองแดงทั้งจอ