ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    304
    ได้รับคำขอบคุณ: 37

Red face ขอเมะแนว พระเอกเก่งๆ แต่ปกปิดพลังของตัวเองเอาไว้ หน่อยครับ !!

ขอเมะแนว พระเอกเก่งๆ แต่ปกปิดพลังของตัวเองเอาไว้ แล้วก็ ขอไม่ฮาเร็มนะครับ ถ้าเป็นไปได้ขอมีนางเอกด้วยนะ 55+ พอดีดู railgun มาเซ็งตรงไม่มีพระเอกนี่แหละ 55+

เป็นแนวอะไรก็ได้นะครับ แฟนตาซี รักกุ๊กกิ้ก ได้หมดครับขอพระเอกเก่งๆ พอครับ

อ้อแล้วก็ เป็นพลังอะไรก็ได้นะครับ ปีศาจ แวมไพ อะไรก็ได้นะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย TheZeRo00052 : 15th May 2014 เมื่อ 22:37

กล่าวขอบคุณ
    390
    ได้รับคำขอบคุณ: 114
    code breaker สนุกดีลองดูครับแต่ แนะนำให้อ่านมากกว่า

:: BENZMASTERZ ::
    กล่าวขอบคุณ
    109
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,050
    Sword Art Online ครับ
    - Satisfaction Space : Gamer Frontier -

กล่าวขอบคุณ
    47
    ได้รับคำขอบคุณ: 170
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Dradonplus อ่านกระทู้
    code breaker สนุกดีลองดูครับแต่ แนะนำให้อ่านมากกว่า
    เรื่องนี้พระเอกเทพเกิน 55555
    i7-3770k @4.5GHz | Gigabyte Z77 UD3H | Gigabyte GTX 680 | Kingston Hyper X 8GB(2*4GB) 2133 MHz | Plextor M5P 128GB | WD 1002 FAEX | CM-Storm Trooper

ชอบกินผักเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    353
    ได้รับคำขอบคุณ: 618
    ไม่เก่งมาก เเม้เเต่นางเอกที่ทำลายโลกได้ยังยอม
    สกิวปากเก่ง เเละมีความดึงดูดทำให้นางเอกสนใจ
    ถึงขั้น หึงเลยก็มี เเต่ไม่แสดงออกหรือน้อยมากที่จะเห็น
    สึซึมิยะ ฮารุฮิ - Suzumiya Haruhi
    เรียกเธอว่าพระเจ้า สึซึมิยะ ฮารุฮิ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    Bible Black งับ เกง่ตอนสุดท้ายตอนเดียว

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 95
    Black cat ครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,270
    ได้รับคำขอบคุณ: 93
    Mahouka Koukou no Rettousei

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    64
    ได้รับคำขอบคุณ: 323
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ TheZeRo00052 อ่านกระทู้
    ขอเมะแนว พระเอกเก่งๆ แต่ปกปิดพลังของตัวเองเอาไว้ แล้วก็ ขอไม่ฮาเร็มนะครับ ถ้าเป็นไปได้ขอมีนางเอกด้วยนะ 55+ พอดีดู railgun มาเซ็งตรงไม่มีพระเอกนี่แหละ 55+

เป็นแนวอะไรก็ได้นะครับ แฟนตาซี รักกุ๊กกิ้ก ได้หมดครับขอพระเอกเก่งๆ พอครับ

อ้อแล้วก็ เป็นพลังอะไรก็ได้นะครับ ปีศาจ แวมไพ อะไรก็ได้นะครับ
    เรลกันมันมีพระเอกไม่ใช่หรอครับ ไอ้ตัวหัวดำๆที่แขนมันยกเลิกเวทย์อะไรก็ได้อ่ะ

กล่าวขอบคุณ
    81
    ได้รับคำขอบคุณ: 61
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ paozerza2010 อ่านกระทู้
    เรลกันมันมีพระเอกไม่ใช่หรอครับ ไอ้ตัวหัวดำๆที่แขนมันยกเลิกเวทย์อะไรก็ได้อ่ะ
    มีครับเเต่ว่าภาคนั้นเป็นภาคของนางเอก railgun ของพระเอกมัน index ครับ(ฮาเร็มๆๆๆ)

กล่าวขอบคุณ
    81
    ถ้า จขกท อยากได้พระเอกเเนวนี้มีเยอะในมังงะครับ เเเต่ยังไม่ได้มาทำเมะเซ็ง

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 32
    อาจจะไม่เกี่ยว แต่ ผมคิดออกแค่ไซตามะ One punch man คนเดียวเลย

ฮ่าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา

กล่าวขอบคุณ
    463
    ได้รับคำขอบคุณ: 720
    ลองดูเรื่อง la storia della arcana famiglia ดูครับ พระเอกไม่ใช่ว่าซ่อนพลังหรอกแต่มันใช้ไม่เป็นแต่พลังทีพระเอกมีถือว่าโหดมาก

กล่าวขอบคุณ
    81
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ GAIA อ่านกระทู้
    ลองดูเรื่อง la storia della arcana famiglia ดูครับ พระเอกไม่ใช่ว่าซ่อนพลังหรอกแต่มันใช้ไม่เป็นแต่พลังทีพระเอกมีถือว่าโหดมาก
    เรื่องนี้มัน ฟุ นี้ครับ

เอาล่ะ ออกทะเลกันได้!! เฮ
    กล่าวขอบคุณ
    156
    ได้รับคำขอบคุณ: 873
    ใครว่า Rail Gun ไม่มีพระเอก ก็ไอหัวเม่นหมัดขวาล่าฮาเร็มนั่นไง ต่อยผู้ชายจะทำให้ความเก่งลดลงหรือกลายมาเป็นพวก(โอกาศประมาณ50%) แต่ถ้าต่อยผู้หญิง มีโอกาศถึง 80% ที่จะเข้าฮาเร็ม

มันมาจากนิยาย To Aru Series ซึ่งที่คุณดูไปเป็นแค่ส่วนของ Rail Gun เด็กฝั่งวิทย์ แต่ถ้าคุณไปดู Index จะเป็นเนื้อเรื่องของฝั่งเวทซะส่วนใหญ่ แต่ตอนหลัง วิทย์&เวทย์ จะมาเจอกัน ซึ่งเนื้อเรื่องส่วนนั้นต้องหานิยายอ่านเอาแหละ เมะไปไม่ถึง+เมะไม่มีทางอธิบายรายละเอียดเท่ากับนิยายแน่นอนอยู่แล้ว เพราะงั้นถ้าดูเมะอย่างเดียว รายละเอียดจะหายไปพอดูเลยครับ

ส่วนเมะที่พระเอกแอบเก่งหรอ ไม่รู้คุณดูไปรึยังเรื่อง Legend of Legendary Hero เมะก็ผ่านมาได้หลายปีล่ะ แต่ก็ยังชอบอยู่เสียดายไม่มีภาคต่อ
    เรื่อง Eden of the East ก็สนุกดี พระเอกเรื่องนี้เข้าข่ายอยู่
    เรื่อง Sword of Stranger เป็นแบบหนังโรงหรือ The Movie นั่นแหละ ความยาวประมาณ ชั่วโมงครึ่ง จบ แต่ไม่มีนางเอกล่ะนะ แต่รับประกันความสนุก
    เรื่อง Hayate Combat Butler เรื่องนี้ถ้าพระเอกไม่เก่ง ผมก็ไม่รู้จะว่าไงล่ะ ถึงในเรื่องจะมีตัวเว่อร์กว่าก็ตาม เป็นเมะ 4 ซีซั่นกับ OVA อีก 2 ตอน หรือว่าตอนเดียวหว่าจำไม่ได้ แต่อ่านเอาก็มันส์ใช้ได้ แต่เนื้อเรื่องของเมะจะข้ามจากของมังงะไปหลายตอนเลยในซีซั่นที่ 3 และ 4

สุดท้ายที่พอนึกออก พระเอกจอมเพ้อ ที่มันดูดีได้เพราะเนื้อเรื่อง ถ้าไม่มีเนื้อเรื่องมันจะกลายเป็นแค่ไอตัวน่ารำคาญตัวหนึ่งไปเลย แต่พอเอามันมาผนวกเข้ากับเนื้อเรื่องแล้ว มันหล่อขึ้นมาทันที Steins;Gate ไม่รู้จะเรียกว่ามันเก่งดีไหมแต่เป็นคาแรคเตอร์ที่ลงตัวกับเนื้อเรื่องได้อย่างน่าประหลาดสำหรับผม เรื่องนี้แนะนำ หากคุณชอบนิยายวิทยศาสตร์

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    29
    ได้รับคำขอบคุณ: 32
    darker than black ผมชอบประมาณนี้

กล่าวขอบคุณ
    27
    ได้รับคำขอบคุณ: 443
    gintamaครับ(โคตรเก่งเลยแต่เขาว่าความเกรียนบังหมด) มีบางฉากนี่ซึ้งเลย

加藤 恵 ~Katō Megumi~
    อาศัยอยู่กับ Kato
    กล่าวขอบคุณ
    76
    ได้รับคำขอบคุณ: 448
    Blog Entries
    1
    #เช้ามาป่วนจ้าาาา#

รู้สึกว่า จขกท ขอไปเยอะมากมว๊ากกก เลยนะ แหม่ 555

#ไม่ต้องใส่ใจแค่คนเดินผ่านมาแล้วก็ผ่านไป#
    Road to Trophy Hunter

กล่าวขอบคุณ
    304
    ได้รับคำขอบคุณ: 37
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Noname1 อ่านกระทู้
    #เช้ามาป่วนจ้าาาา#

รู้สึกว่า จขกท ขอไปเยอะมากมว๊ากกก เลยนะ แหม่ 555

#ไม่ต้องใส่ใจแค่คนเดินผ่านมาแล้วก็ผ่านไป#

ผมหาดูหลายๆแนวครับ ว่าจะเอาไปแต่งเป็นนิยาย ตอนเปิดเทอม กับเพื่อนน่ะ 55+
    อยากดูเยอะๆ + ว่างจัด 55+

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tanakorn2538 อ่านกระทู้
    darker than black ผมชอบประมาณนี้
    เชียร์เรื่องนี้เช่นกันครับ

สนุกมาก

a life alive
    กล่าวขอบคุณ
    628
    ได้รับคำขอบคุณ: 179
    hataraku maou-sama มีทุกอย่างที่ท่านกล่าวเอาไว้
    เปิดเเล้วกรุณาปิดด้วย

24. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    81
    จขกท น่าจะไปดู โคนัน นะเเอบเก่งเหมือนกัน

•:•:• Anime Addict •:•:•
    กล่าวขอบคุณ
    6,661
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,813
    GINTAMA เลยยยย

พระเอกเก่งกว่าเรื่อง bleach + dragonball + one piece + naruto รวมกัน

加藤 恵 ~Katō Megumi~
    อาศัยอยู่กับ Kato
    กล่าวขอบคุณ
    76
    ได้รับคำขอบคุณ: 448
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ TheZeRo00052 อ่านกระทู้
    ผมหาดูหลายๆแนวครับ ว่าจะเอาไปแต่งเป็นนิยาย ตอนเปิดเทอม กับเพื่อนน่ะ 55+
    อยากดูเยอะๆ + ว่างจัด 55+
    พยายามก็แล้วกันครับ ช่วยๆ แนะนำให้ดูพวก Idol ด้วยก็ดีนะ 555
    Road to Trophy Hunter

my house,not my home
    กล่าวขอบคุณ
    97
    ได้รับคำขอบคุณ: 146
    school days จ้าาา ตอนแรกพระเอกกากไม่ประสีประสา ตอนหลังเก่งสลัด ฮ่าๆ
    แล้วก็ จอมมารร้านแมค จำชื่อเรื่องไม่ได้ละชื่อไรฟระชื่อไทยมัน ผู้กล้่ซึนซ่ากับจอมมารสู้ชีวิต รึไงนี่แหละ(อันนี้โดน lc แล้ว ของ rose ออกมาแล้ว 2 แผ่น)
    kyoukai senjo no horizon อันนี้โดน lc แล้ว ไปหาแผ่นดูเอานะ
    FX-8320,M/B MSI 970 Krait,GALAX GTX 960 EXOC,DDR3 8gb bus 2400(4*2) ,SSD Intel 120gb,PSU Super Flower Leadex Gold 650w,Case Corsiar SPEC-01