ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

!! Monkey Man !!
    กล่าวขอบคุณ
    80
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,328

Glorious Leader! เกมที่จะให้คุณเล่นเป็นท่านผู้นำ ‘คิมจองอึน’ ถล่มอเมริกา

Glorious Leader! เกมที่จะให้คุณเล่นเป็นท่านผู้นำ ‘คิมจองอึน’ ถล่มอเมริกา

ในเวลานี้คงจะไม่มีเกมไหนใจถึงและดูบ้าดีเดือดได้เท่าเกม Glorious Leader! จากทีม Moneyhorse อีกแล้วล่ะ

เกมที่จะทำให้เหล่าเกมเมอร์สวมบทบาทเป็น ’คิมจองอึน’ ผู้นำเผด็จการอ้วนเตี้ยของประเทศเกาหลีเหนือต่อสู้กับเหล่าทหารอเมริกา

Glorious Leader! เป็นเกมแอ็คชั่น 2D side-scrolling เดินหน้ายิงแหลกสไตล์เกม Contra ที่ต้องมีบอสท้ายด่าน โดยจะมีด่านให้เล่นอยู่ 7 ด่านในสภาพแวดล้อมที่แตกต่างกัน

ซึ่งเราจะได้เห็นท่านผู้นำกราดปืนยันขี่ยูนิคอร์นฝ่ากระสุน รวมไปถึงการได้เจอ Dennis Rodman นักบาส NBA ระดับตำนาน ฮา สุดท้ายนี้เกมยังไม่มีกำหนดการปล่อยที่แน่ชัด

เพียงแต่ทีมพัฒนาบอกเร็วๆนี้โดยจะลงให้กับ PC และแพลตฟอร์มมือถือครับ

ตอนนี้ก็ไปชมวีดิโอเทรลเลอร์ของเกมและภาพจากเกมบางส่วนดูก่อนครับ

i7 5930k - Asuse Rampage V - RAM 32 GB - GTX 980 2way SLi - Corsair SSD 256 GB - WD Black 4 TB - Corsair AX860i - Corsair Air 540 Silver

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 14
    Blog Entries
    1
    มันคือ game of the year

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

อย่าเห็นแก่ตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2,895
    ได้รับคำขอบคุณ: 312
    ไม่ต้องใช้เอนจิ้นแรงๆในการทำเกมให้กินสเปค เพราะconceptเกมมันโคตรบ้าอยู่แล้ว ฮ่าๆ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    507
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,488
    ผมว่าคุ้นๆนะ

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 11 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ทีมข่าว YumMaMa
    กล่าวขอบคุณ
    1,332
    ได้รับคำขอบคุณ: 25,142
    Blog Entries
    5

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 23 คนที่กล่าวขอบคุณ:

a life alive
    กล่าวขอบคุณ
    628
    ได้รับคำขอบคุณ: 179
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Thecopytime อ่านกระทู้
    ไม่ใช่แค่เหมือน แต่มันใช่เลย...
    เปิดเเล้วกรุณาปิดด้วย

กล่าวขอบคุณ
    689
    ได้รับคำขอบคุณ: 756
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Thecopytime อ่านกระทู้
    ผู้พันแซนเลอร์ KFC ไงทำเป็นลืม (ตรึงโป๊ะ)

ชายหนุ่มผู้โชคร้าย
    Heaven on Earth
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 405

นั่นผมเองแหละ ตึงโป๊ะ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
    ฉันอยากจะให้เธอ อยู่เคียงข้างฉัน... ตลอดไป !!!

12. รายชื่อสมาชิกจำนวน 16 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    8,298
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,057
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ deathwhisper123 อ่านกระทู้

นั่นผมเองแหละ ตึงโป๊ะ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
    เออ ต้องแบบนี้สิคุณดูจากคอมเม้นอืนเค้าบอกว่ามันคุ้นๆอีกคนบอกผู้พันอ่าวไม่มีใครเอารูปสุเทพมาโพส์แสดงว่าคุ้นๆแบบไม่รู้ ต้องโพส์คุณนี้มันใช่เลยครับท่าน

-VIP-
    กล่าวขอบคุณ
    275
    ได้รับคำขอบคุณ: 396
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ deathwhisper123 อ่านกระทู้

เฮล ไฮดร้า !!!

กล่าวขอบคุณ
    669
    ได้รับคำขอบคุณ: 112
    กล่าวขอบคุณ กล่าวขอบคุณ กล่าวขอบคุณ

กล่าวขอบคุณ
    3,847
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    เดี๋ยวได้ส่งหัวเชื้อถล่มประเทศ 55555