ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    233
    ได้รับคำขอบคุณ: 332

แก้ไข

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ RomeoCoffee อ่านกระทู้
    ลอกไม่ลอก ก็ช่างเหอะ ถ้าไม่มีแอปเปิ้ล ตั้งแต่แรกเริ่มสร้างเนี่ย ซัมซุงจะเป็นยังไงนะ

อย่าใช้คำว่าก๊อปกันเลย เรียกว่า “เดินหน้าตาม” ดีกว่าครับ งั้นผู้ที่ผลิตเสื้อผ้าตัวแรกก็เป็นต้นแบบ ส่วนชุดที่พวกเราๆใส่อยู่นี่ก็ก๊อปกันกระจาย!! ข้าวกระเพราไกไข่ดาวก็ ก๊อปกันทั้งประเทศ!!

ผมไม่ได้เชียร์ฝั่งไหนน่ะ แต่ว่าผมเลือกใช้ของ!...ของ!!...ของ!!!..(ไม่บอกเว้ยเห้ย)

นี่คือกระดานข่าวสำหรับแสดงความคิดเห็นครับ แล้วแต่ความคิดใครความคิดมันสิ ชอบแบบไหน เชียร์แบบไหน ด่าฝั่งไหน ก็เรื่องของเขาเต๊อะ แล้วที่ว่าแอปเปิ้ล หรือซัมซุงไปแย่งข้าวกินเหรอถึงไปวุ่นวายอ่ะ งั้นถามกลับว่า ไอ้คนที่แสดงความคิดเห็นที่คุณไปประชดเขาน่ะ แย่งข้าวคุณกินหรือป่าว - -" (แล้วก็รุมตูอีกว่า ตูไปแย่งข้าวใครกินเช่นกัน)

สเปคจะยังไงก็ช่าง ที่แน่ๆ Angry Bird กระตุกอ่ะ ฮ่าฮ่าฮ่า (คิดเอานะว่าผมหมายถึงเครื่องไหน)

ปล.ดร่าม่ามาให้เต็มที่ ต้องขอขอบคุณสำหรับผู้อ่าน และเตรียมจะสวนกลับ แต่..ผมไม่ได้กลับมาอ่านแล้วนะ
    ผมต้องขอโทษด้วยครับ ต้องขอโทษจริงๆ ความจริงๆผมก็รู้สึกผิดนะที่พูดวาจาอย่างนั้นอาจจะดูแรงเกินไป ซึ่งผมทนไม่ได้จริงๆที่คนเชื้อชาติเดียวกันต้องมาทะเลาะกันเองเพราะสินค้าไอทีสินค้าตามเทรนราคาแพงเพียงเพราะว่าบริษัทเขามีปัญหากันแค่สองฝ่าย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Sticker. : 26th September 2011 เมื่อ 00:23 เหตุผล: พิมพ์ผิดนิดหน่อย

กล่าวขอบคุณ
    464
    ได้รับคำขอบคุณ: 130
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Zpatan อ่านกระทู้
    ภาษาวิบัติเยอะนะเรานะ เค้า = เขา หมั่นเขียนให้มันถูกบ่อยๆเดียวก็ชินไปเอง
    ขอโทษครับ ผมยังไม่รู้เลยด้วยว่า"เค้า"ก็ภาษาวิบัติ

ปกติเยอะกว่านี้อีกครับ นี่พยายามปรับแล้ว ขอโทษละกันครับ
    เหอะๆ

สงสัยปกติผมไม่ค่อยจะพิมพ์ล่ะมั้ง พูดซะส่วนใหญ่
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nanatsukung : 26th September 2011 เมื่อ 00:33

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    ผมว่านะมือถือมันมี ไว้โทรออก ไม่ใช่หรอครับ จะ ลอกเลียนแบบ กันยัง ไง มันก็เอาไว้โทรออกกับรับ เหมือนกันไหม

มันก็เหมือนกับเวลาคุณกินข้าวอะ ร้านตรงนี้ขายเหมือนกับร้านข้างหน้าเป๊ะ แล้วไง มันก็กินได้เหมือนกันทั้งสองร้านไม่ใช่หรอครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย lnwkengza115 : 26th September 2011 เมื่อ 01:16

กล่าวขอบคุณ
    45
    ได้รับคำขอบคุณ: 28
    แต่คนส่วนใหญ่ ก็ใช้ Iphone4 กันนะ ก็ไม่รู้อันไหนดีไม่ดี ที่ใช้ตอนนี้Iphone4/BB ก็ok

แต่อีกหน่อยคงใช้ nokia n9 ละอะ เกี่ยวไหมนิ 555+

ปล.ก็แล้วแต่คนชอบละนะ
    --ST~l`Remix`l``

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    โนเกียดีกว่า ตอนนี้ใช่มาเกือยจะ 3 ปีแล้ว ตกเท่าไหร่ประกอบกับมาใช่ได้เหมือนเดิม
    ตกน้ำเอามาเช็กเอาไดเป่าให้แห้งใช่ได้เหมือนเดิม >< ทนต่อไวรัสนิดหน่อย(นิดหน่อยนะ)
    อาจมีรวนบ้างถ้าข้อมูลเยอะเกินเครื่องรับไว้ แต่ทนใช่ได้น่า

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sertnalove อ่านกระทู้
    พวกคุณจะดราม่าทำปุ้ย ? ครับ เรื่องแค่นี้ ยอมกันไม่ได้รึไง
    เถียงกันเพื่อ ? เพื่อที่ว่า กุเชียร์ฝ่ายนี้ๆนะ เพื่อ ? ยอมกันไม่ได้เหรอครับ
    ส่วนไอ จะเชียร์ฝ่ายไหนผมไม่รู้ ผมเชียร์ทั้ง2ครับ ให้เลิกกันทั้งคู่ พัฒนาไปเยอะๆ(ของปัจจุบัน ราคาจะได้ตก กุจะได้ไปสอยมา 555+)
    มันก็ดีทั้ง 2 ค่ายหละครับ อยู่ที่คุณจะเลือก ด่ากันเถียงกันอยู่นั้นหละ ยอมกันก็ไม่ได้ ต้องออกตัวแทน บริษัท รึไง
    ไร้สาระ จริงๆเลย พวกเด็กสมัยนี้

ภาษาไทยใช้ให้มันถูกด้วยนะครับ
    +1 แต่ผมว่าเกินครึ่งไม่ได้อ่านเม้นคุณ