ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

BLG Games TEAM
    กล่าวขอบคุณ
    1,676
    ได้รับคำขอบคุณ: 48,883

**[PC] MEN OF WAR: ASSAULT SQUAD 2 - RELOADED [FULL GAME] [2014|5GB|FiLECONDO|ONE2UP|FIREDEIVE]

Men of War เกมนี้จะกล่าวถือช่วงที่สงครามโลกครั้งที่ 2 ได้เข้าสู่จุดที่มีสงครามใหญ่กระจายไปทั่วทวีปยุโรป และเอเชียตอนบน โดยที่มีฝ่ายหลักอย่าง พันธมิตร (อเมริกา), โซเวียต และเยอรมัน ตัวเกมนั้นใช้การควบคุมแบบ Direct Control ที่สามารถจะทำการควบคุม Units ได้อย่างละเอียด ในการดำเนินภารกิจต่างๆ ในแต่ละ Mission ความสวยงาม และรายละเอียดของสิ้งต่างๆ ภายในเกมถือได้ว่าทำออกมาได้ดีมาก ให้รายละเอียดของสิ่งของในสมัยนั้นได้อย่างครบถ้วนมาก นอกจากนี้ตัวเกมยังรองรับระบบฟิสิกส์จึงทำให้รายละเอียดต่างๆ ของเหตุการณืที่เกิดขึ้นภายใน เกมนั้นสมจริงมากยิ่งขึ้น การควบคุมภายในเกมนั้นสามารถที่สมารถที่จะควบคุมได้ง่าย และค่อนข้างมีรายละเอียดเบอะ แต่ก็ไม่ยากจนเกินที่จะเข้าใจได้ กราฟิก และเสียงประกอดทำออกมาได้ดี และไม่กินทรัพยากรของเครื่องสูงมากนักถือว่าเป็นอีกหนึ่งเกมที่น่าเล่นเป็นอย่างมาก

Genre: Action, Simulation, Strategy
    Developer: Digitalmindsoft
    Publisher: 1C Company
    Release Date: 16 May 2014

System Requirements
    Minimum:
    Processor: 4.0 GHz single-core, 2.0 GHz dual-core or higher
    Memory: 2 GB RAM
    Graphics: DirectX 10/11 compatible
    DirectX: Version 9.0c
    Hard Drive: 6 GB available space
    Sound Card: DirectX 10/11 compatible

FULL GAME - RELOADED - 5.30 GB

FiLECONDO 1.LINK (VIP)
    (สมัครโหลด VIP เป็นการสนับสนุนคนอัพโหลดเกม!!)
    (สำรอง)

FiLECONDO
    PART.01 - PART.02 - PART.03 - PART.04 - PART.05 - PART.06

ONE2UP
    (แก้ชื่อไฟล์ให้เรียงตามลำดับแล้วจึงคลายไฟล์)
    PART.01 - PART.02 - PART.03 - PART.04 - PART.05 - PART.06

FIREDEIVE

++ ไฟล์โหลดแทนกันใด้ ++

Password: blackloadgame.com

วิธีติดตั้ง
    ++ เม้าส์ไฟล์ - ติดตั้งเกม - ก๊อป Crack - เล่น ++

Update 1 - RELOADED - 634 MB

(สมัครโหลด VIP เป็นการสนับสนุนคนอัพโหลดเกม!!)

FiLECONDO
    PART.01 - PART.02

ONE2UP
    (แก้ชื่อไฟล์ให้เรียงตามลำดับแล้วจึงคลายไฟล์)

FIREDEIVE

++ ไฟล์โหลดแทนกันใด้ ++

Password: blackloadgame.com

วิธีติดตั้ง
    ++ คลายไฟล์ - ติดตั้งอัพเดท - ก๊อป Crack - เล่น ++

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gii1818 : 17th May 2014 เมื่อ 14:44

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 18 คนที่กล่าวขอบคุณ:

--++<..SATANISM..>++--
    กล่าวขอบคุณ
    407
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,863
    โทษนะโหลดยากชิบ

กล่าวขอบคุณ
    1,676
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ peamchery อ่านกระทู้
    โทษนะโหลดยากชิบ
    มือใหม่รึป่าวครับ ถ้ามือใหม่ก็ควรค่อยๆศึกษาไปครับ แต่ถ้าเอาง่ายๆเลย ไปที่ Steam จัดแท้ไปเลยครับ.....

--++<..SATANISM..>++--
    กล่าวขอบคุณ
    407
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,863
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gii1818 อ่านกระทู้
    มือใหม่รึป่าวครับ ถ้ามือใหม่ก็ควรค่อยๆศึกษาไปครับ แต่ถ้าเอาง่ายๆเลย ไปที่ Steam จัดแท้ไปเลยครับ.....
    ต้องรอทุกลิ้งเลยรึป่าวอ่ะครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,676
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ peamchery อ่านกระทู้
    ต้องรอทุกลิ้งเลยรึป่าวอ่ะครับ

ท่านโหลดไฟล์เว็บฟรีก็ใด้นะครับ ถ้าไม่มี VIP เว็บฟรีมี ONE2UP, FIREDEIVE ครับผม........

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    461
    ได้รับคำขอบคุณ: 639
    อันนี้มีแล้วมาเป็นกำลังใจให้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    669
    ได้รับคำขอบคุณ: 112
    กล่าวขอบคุณ

ชอบกินผักเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    353
    ได้รับคำขอบคุณ: 618
    ไม่เคยจบสักภาคที่เล่น คราวนี้ก็คงลองเล่นไปก่อน

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    53
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    ขอบคุณครับ ที่รอคอยมาซะที

Senior Inspector
    กล่าวขอบคุณ
    419
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,611
    ตัวเกมเวอร์ชั่นอะไรครับ
    You mad bro? No? Okay.. Whatever you say..

กล่าวขอบคุณ
    4,888
    ได้รับคำขอบคุณ: 49
    ออนไลน์ได้ไหมครับ